Aliyemfuata Rais Kikwete Ikulu apokewa kishujaa..................


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
624,763
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 624,763 280
Wednesday, 08 December 2010

NA PETER KATULANDA, GEITA

MKAZI wa Kasamwa wilayani Geita, Mussa Dotto, ambaye alitembea kwa baiskeli hadi Dar es Salaam, kumpongeza Rais Jakaya Kikwete, amerejea kijijini kwake na kupokelewa kishujaa.

Dotto (35), aliendesha baiskeli kutoka kijiji cha Chabulungo hadi Singida akiwa njiani kwenda Dar es Salaam, kumpongeza Rais Kikwete kwa kuchaguliwa kuongoza tena, alipokewa juzi huku akiwasilisha salamu za rais kwa kuwataka vijana kufanya kazi kwa bidii.

Aliwaeleza vijana wenzake kijijini hapo kuwa, hawana budi kusoma kwa bidii kwani ndiyo silaha ya mafanikio katika maisha.

Mapokezi na sherehe za kumpongeza Dotto, zilifanyika katika uwanja wa Shule ya Msingi Bungíwangoko na kuhudhuriwa viongozi mbalimbali wa CCM, wazazi na mamia ya wananchi.

"Rais Kikwete anawasalimia sana wana Bungíwangoko na Geita, anatuomba tujitahidi kuchapa kazi, vinginevyo tutaendelea kulaumu viongozi na kuichukia serikali," alisema huku akishangiliwa.


Alisema kuwa Rais Kikwete alimuasa kuwa kila mwananchi wakiwemo wakulima, watimize wajibu wao kwa kuchapa kazi na wasichukulie elimu kama jambo la mchezo.

"Vijana wenzangu Rais anatutaka tuchape kazi, maisha bora hayaji kwa kukaa tu bila kufanya kazi kwa bidii, wanafunzi someni kwa bidii, acheni kudharau elimu, maisha mazuri na bora yanataka elimu," alieleza.

Awali, Mwakilishi wa Rais Kikwete katika sherehe hizo, Joseph Makirikiri, alisema uhodari na mapenzi ya Chama alioonyesha Dotto yanapaswa kuigwa na vijana wengine.

Makirikiri, ambaye alionyesha kushtushwa na mapokezi hayo makubwa kwa Dotto, alisema wananchi wana kila sababu ya kufanya jambo kubwa la maendeleo kama kumbukumbu ya Dotto.

Katibu wa UVCCM wa Mkoa Mwanza Josephat Ndolango, alisema Dotto amekitangaza kijiji hicho na kwamba, hana budi kuenziwa na kusema milango ya CCM iko wazi kwa vijana wengine wenye nia kama yake.

Pamoja na zawadi za baiskeli mbili alizozawadiwa Dar es Salaam, Dotto pia alizawadiwa baiskeli nyingine na diwani wa Kata ya Nzela, Joseph Kasheku.
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,881
Likes
151
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,881 151 160
Vipi hakurudi kwa baiskeli tena? Ila bado siamini kama kweli aliendesha kwa mwendo huo wote..mwenye picha zake wakati yuko njiani atupandishie tafadhali..
 
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
66
Points
45
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 66 45
Faida yake ni baiskeli 3,kwa kijijini ukiwa na baiskeli 3 tayari yeye ni tajiri kwa kuwa atakuwa akikodisha sh 200 kwa saa moja
 
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
698
Likes
3
Points
35
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
698 3 35
Acha uzushi wako wewe unadanganya great thinkers, huyo mtu anatoka bagamoyo halafu mnapakaza geita kewnda zenu na propaganda zenu za uchakachuaji ili watu wasiseme mlichakachua bul..................................s.......................t wizi mtupuuuuuuuuuu mfike mahali mpate aibu jamani
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Na home alirudi aje? Kwa baiki tena?
 
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,533
Likes
21
Points
0
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,533 21 0
Bungíwangoko?Nadhani ni mkazi wa kwanza kufika dar.
Sasa badala ya kumpa trekta la kumsaidia kwenye kilimo wanamjazia mabaiskeli ayafanyie nini?? CCM bwana.
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,921
Likes
515
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,921 515 280
Na home alirudi aje? Kwa baiki tena?
Kijana mjuba kweli yani hata kabla ya kwenda kukanda-kanda miguu iliyovimba tayari keshaingia kwenye sherehe...kweli viini macho haviishi nchi hii..
 
kekuwetu

kekuwetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
327
Likes
9
Points
35
kekuwetu

kekuwetu

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
327 9 35
baskeli tatu, waweza sasa kuzunguka tanzania yote bara na visiwani, yaonekani ni mwendeshaji mzuri, sipati picha hiyo miguu itakuwa na misuli kiwango gani. umekomaa kaka, nadhani kuna wenzio walio komaa kama wewe walikuja kukusaidia kurudi na hizo baskeli. hongera
 
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
3,765
Likes
2,292
Points
280
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
3,765 2,292 280
Hana lolote huyo bongo lala!
Nguvu alizotumia kuendesha baskeli ni bora angezitumi kuchimba madini kwa sululu huko nyalugusu!
Kupanda/kuzawadiwa/kumiliki baiskeli kwa dunia ya sasa kutamsaidia nini?
Takataka!
 
Kiungani

Kiungani

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2007
Messages
274
Likes
9
Points
35
Kiungani

Kiungani

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2007
274 9 35
....and a sad one, indeed.

Halafu mtu mzima miaka 35 bado anajiita kijana! Wa miaka 18 - 30 tuwaitaje, watoto?

No wonder taifa zima miaka 50 baada ya kupata uhuru, bado tunajiona ni taifa changa.
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,160
Likes
2,282
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,160 2,282 280
wajinga kama hawa hawatakiwi kabisa.. wanafanya mambo kwa ushabiki wa kijinga
 
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
66
Points
45
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 66 45
Huyo jamaa mpuuzi sana ,kwa lipi alilonalo Mkwere? yaani anashabikia uchakachuaji?? Kilichobaki awe anakodisha baiskeli kwa wanakijiji wenzake sh 200 kwa saa au awe anapakia abiria nasikia shinyanga hii biashara ya kusafirisha abiria kwa baiskeli inalipa kweli kweli :teeth:
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,941
Likes
913
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,941 913 280
....and a sad one, indeed.

Halafu mtu mzima miaka 35 bado anajiita kijana! Wa miaka 18 - 30 tuwaitaje, watoto?

No wonder taifa zima miaka 50 baada ya kupata uhuru, bado tunajiona ni taifa changa.
Kwani mkwere ana miaka mingapi?
Na mbona bado tunaambiwa ni Rais Kijana?
Yaani ni zero tu nchi hii
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,941
Likes
913
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,941 913 280
huyo jamaa mwenyewe ni zezeta, na hao waliompokea ni uharo tu.
 
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,568
Likes
2,972
Points
280
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,568 2,972 280
Watanzania bado ni maskini sana. Badala ya watu kukaa na kufanya maandamano kushinikiza katiba mpya, Tatizo la umeme, DOWANS, Bajeti fake na mengineyo eti tunafanya sherehe kumpongeza aliyetembea na baiskeli kwenda dar. Na hao Wasomi wa CHUO CHA KATA UDOM mbona hatuoni wakitoa tamko juu ya DOWANS na bajeti kukataliwa na wafadhili?
 
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
3,274
Likes
1,365
Points
280
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
3,274 1,365 280
Ni mbinafsi ni kwa nini asinge organize waende wengi? na wawe na kauli mbiu moja nzuri yenye impact? alipandikizwa na hao hao!!
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,030
Likes
17,916
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,030 17,916 280
Vipi hakurudi kwa baiskeli tena? Ila bado siamini kama kweli aliendesha kwa mwendo huo wote..mwenye picha zake wakati yuko njiani atupandishie tafadhali..
Mazee hii paragraph unaielewa vipi? Au ni utovu wa umakini wa kawaida wa waandishi wetu tu ?

Dotto (35), aliendesha baiskeli kutoka kijiji cha Chabulungo hadi Singida akiwa njiani kwenda Dar es Salaam, kumpongeza Rais Kikwete kwa kuchaguliwa kuongoza tena, alipokewa juzi huku akiwasilisha salamu za rais kwa kuwataka vijana kufanya kazi kwa bidii.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Mazee hii paragraph unaielewa vipi? Au ni utovu wa umakini wa kawaida wa waandishi wetu tu ?
Paragraph ya kwanza ipo hivi
MKAZI wa Kasamwa wilayani Geita, Mussa Dotto, ambaye alitembea kwa baiskeli hadi Dar es Salaam, kumpongeza Rais Jakaya Kikwete, amerejea kijijini kwake na kupokelewa kishujaa.
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
Faida yake ni baiskeli 3,kwa kijijini ukiwa na baiskeli 3 tayari yeye ni tajiri kwa kuwa atakuwa akikodisha sh 200 kwa saa moja
Siwezi kuamini kama bado Tanzania kuna wajinga kiasi hiki. Whether this guy cycled from Geita or Bagamaoyo atakuwa ni mjinga wa mwaka. For what purpose? kama tukijua huko njiani alifanya nini, kama alihamaisha watu kuhusu jambo fulani la maana kwa jamii na kwa taifa naweza kukubaliana naye. Lakini kama ndio ule ujinga wa kutembea na kujitaftia sifa, atakuwa ni mjinga wa mwaka 2010.
Labda kama kweli lengo lake ni kupata baiskeli tatu na kufanya biashara ya kuzikodisha basi kweli ana akili sana.
 

Forum statistics

Threads 1,235,504
Members 474,615
Posts 29,224,955