Aliyekuwa Mwenyekiti wa UVCCM Arusha afikishwa Mahakamani


Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,929
Likes
6,687
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,929 6,687 280
Habari wanaJF,

cyf3dl3xuaajaok-jpg.441313

Aliyekuwa Mwenyekiti wa UVCCM kwa Jiji la Arusha, Bwana Lengai Ole Sabaya amefikishwa Mahakamani leo na kusomewa mashtaka ya awali kwa kesi inayomkabili ya kughushi kitambulisho na kujifanya ni Afisa wa Usalama wa Taifa.
 
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
5,666
Likes
1,698
Points
280
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
5,666 1,698 280
kama hao wapo wengi mtaani
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
8,078
Likes
18,455
Points
280
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
8,078 18,455 280
Uyu ni yule ofisa feki wa TISS..
Amenyanyasa sana raia kwa kutumia hiki cheo.
Sheria ifanye kazi yake.
 
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
9,652
Likes
7,198
Points
280
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
9,652 7,198 280
Amepewa dhamana?Huyu nadhani ni mtu hatari kuliko muota ndoto.Kwenye kesi kama hatuwezi sikia mapingamizi ya dhamana
 
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
2,361
Likes
2,964
Points
280
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
2,361 2,964 280
Kughushi nyaraka za serikali ni kosa. Pia kujifanya afisa usalama kwa lengo la kutapeli/kujinufaisha ni kosa. Sheria ichukuwe mkondo wake
 
kitinga jleonard

kitinga jleonard

Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
8
Likes
7
Points
5
Age
32
kitinga jleonard

kitinga jleonard

Member
Joined Nov 10, 2016
8 7 5
Hizi ndo kesi za kushugulikia alafu ni kitambo tangu abainike kughushi kitambulisho cha ajabu zaidi tutasikia yupo nje kwa dhamana ila mwenye ndoto ananga'ng'aniwa mahakama zimeingiliwa
 
Francis12

Francis12

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2016
Messages
7,162
Likes
20,178
Points
280
Francis12

Francis12

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2016
7,162 20,178 280
Mwenyekiti wa UVCCM mkoa wa Arusha, Lengai Ole Sabaya leo amepandishwa kizimbani kujibu tuhuma mbili za kujifanya Ofisa Usalama
Lengai Ole Sabaya amesomewa mashtaka ya awali ya kughushi kitambulisho cha usalama wa Taifa .
img_20161130_135932-jpg.441340
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
24,265
Likes
55,189
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
24,265 55,189 280
Kumbe alikuwa bado hajasomewa, basi watamuachia
 
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
3,717
Likes
4,722
Points
280
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
3,717 4,722 280
Hivi watu wanapataga wapi ujasiri huu?
Lakini kwani usalama wa taifa wana vitambulisho?
Jaman mi sijawahi kukiona alie nacho akiupload hapa tutoane matongotongo
 
boaz mwalwayo

boaz mwalwayo

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Messages
5,630
Likes
3,953
Points
280
boaz mwalwayo

boaz mwalwayo

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2015
5,630 3,953 280
Tuko busy na lema uyo anamakosa
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,556
Likes
3,110
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,556 3,110 280
Kughushi nyaraka za serikali ni kosa. Pia kujifanya afisa usalama kwa lengo la kutapeli/kujinufaisha ni kosa. Sheria ichukuwe mkondo wake
Ikithibitika kifungo ni 20yrs
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
12,775
Likes
11,493
Points
280
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
12,775 11,493 280
Amri kutoka juu
 
DUBULIHASA

DUBULIHASA

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2016
Messages
1,861
Likes
1,892
Points
280
DUBULIHASA

DUBULIHASA

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2016
1,861 1,892 280
Huyu mweus akakae ndan hakuna jins
 

Forum statistics

Threads 1,273,319
Members 490,351
Posts 30,477,938