Aliyekuwa mratibu wa kampeni ACT 2015 ahamia ccm!

Kibo255

JF-Expert Member
Aug 11, 2013
4,408
2,000
[HASHTAG]#freemaxencemelo[/HASHTAG]
[HASHTAG]#TunamtakaBenAkiwaHai[/HASHTAG]
[HASHTAG]#JusticeForLema[/HASHTAG]
[HASHTAG]#usirudiekosa2020[/HASHTAG]
 

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 31, 2016
7,692
2,000
Siwapendi tena wanasiasa wote wawe WA upinzani au WA chama tawala..huwa nahisi wanacheza na akili zetu tu
 

lukindo

JF-Expert Member
Mar 20, 2010
8,481
2,000
Ngoja tufuatilie habari hizi ili baada ya hawa wote tuone kiongozi mkuu yeye atarudi cdm au ataenda huko!
 

Ihoyelo

JF-Expert Member
Apr 28, 2016
288
250
Jadilini ya maana kuhama kurudi ccm si kitu cha ajabu njaa ya mtu mmoja mmoja isisumbue akili za watu wengi
 

redio

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
2,182
2,000
kama Chadema ilivyompokea maMvi niusaliti wakiwango cha juu, waache laana iwatafune. Mungu hadhihakiwi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom