Aliyekuwa mbunge Sumbawanga mjini kukata rufaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyekuwa mbunge Sumbawanga mjini kukata rufaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DOMA, Apr 30, 2012.

  1. D

    DOMA JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 945
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Aliyekuwa mbunge wa Sumbawanga mjini Bwana Aeshy Hilaly ametangaza nia yake ya kukata rufaa dhidi ya hukumu iliyotolewa leo katika mahakama ya rufaa kanda ya sumbawanga na hakimu kuamuru uchaguzi urudiwe.
    Kamanda Doma
    Mytake
    kwa hali ya sasa CCM hawana chao sumbawanga mjini
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni haki yake ya msingi kukataa rufaa, na hiyo ndiyo demokrasia. Haki itapatikana huko huko mahakamani.

    Tena najua kifungu cha 114 ndiyo kitakuwa kimemtia hatiani yule mbunge na kufuta ndoto zake kabisa.
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,518
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    anawaza mkopo wa mchuma ataurejeshaje?

     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,653
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    ...aaaah! Ni haki yake ila wakati mwingine ni kupoteza muda tu.
     
  5. i

    ingipower Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    katiba inamlida kwa kuwa ni haki ya msingi kama maamuzi hakuridhia
     
  6. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mimi nimefurahia namna wananchi walivyotoa ushahidi dhidi ya rushwa,laiti kama maeneo ya Lushoto,muheza,korogwe,na kwingineko wananchi wangekuwa wanaanza na Mungu wangemaliza na Mungu.Tuunganishe sala zetu kuwaombee wananchi wanaokumbatia rushwa ili wawe kama wanaswanga.POKEA PESA,KULA PESA,WANYIME KURA[MSEMO HUU ULITUMIKA A'MASHARIKI].
     
  7. M

    Makitauo Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cdm oyeeeee
     
  8. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ...we wa wapi? unaishi sayari gani? Kabla ya kuanzisha thread si uanze hata kusoma yaliyomo? sijui vitabu unasomaje ww!! Habari iko hapa toka asbh tena kwa live updates we unaanzisha tetesi saa 5 usiku?
     
  9. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,544
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    pombe mbaya sana
     
  10. P

    Ptz JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Tena ya kienyeji aina ya chang'aa wakati wa jua kali hafu bila kula ni mbaya sana.
     
  11. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,106
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mshamba huyu ishui ni kwamba mimba ya Aeshi imetoka na tutapiga mimba nyingine tu!
     
  12. P

    Ptz JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Pole sana mkuu ndo unaamka nini?
     
  13. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,544
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    anapoteza muda wa kamanda wetu kuingia mjengoni
     
  14. k

    kahaluaJr Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana lolote Ke...ng..e mkubwaa huyo alijifanya sana kule Igunga sasa atakula kuona na hata akate rufaa hapati kitu kwani alitoa rushwa nje nje na bado tu hata waandishi waliokuwa wanafuatilia kesi hii kawapa rushwa ya kutisha ili wasitoe uozo wake akafie mbali huko hana issue tuachie tuchukue jimbo letu kwa ulaini kama tunasukuma mlevi na ole wenu Magamba 2015 lazima mkaozee jela na Kikwete wenu
     
  15. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    CCM they very strategically akikata rufaa kesi itabigwa danadana mpaka next year(2013) Then hukumu ikitoa atakuwa ameshindwa ila kutakuwa hakuna uchaguzi coz itakuwa imebaki miaka miwili mpk uchaguzi mwingine kwahiyo jimbo litabaki wazi. Huu ndiyo mchezo ambao wamegundua ila isaidi zaidi ya kupoteza muda.

    Mytake:Kama kuna kitu ambacho CCM wanakiogopa kwa sasa basi ni by election hata iwe ya diwani coz wao ndiyo looser hata kama wanashinda kiti lakini CDM wanakuwa wameimarika hata kule ambako walikuwa dhaifu which give them Strengh.
     
  16. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,778
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280
    anaona gere.
     
  17. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingawa ni mlevi lakini ulevi wako ni wa akili, pamoja cdm juuuuu......!
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,985
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160

    Ni kweli Kamanda!

    Ila hakika HAKI hata siku moja haijawahi kushindwa popote pale Ulimwenguni!
     
  19. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Absolutely!
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Sijawahi ishi na matumaini makubwa moyoni km wakati huu ambao nuru ya UKOMBOZI inaonekana kuiangazia TANGANYIKA! 2015 tutakuwa huru na chamchetu pendwa CHADEMA kikiongoza nchi hii kwa usawa na uwazi. Mkoloni CCM bye bye!!
     
Loading...