Aliyekuwa diwani wa CHADEMA asema ndani ya CHADEMA kuna mgogoro, amuonya Mashinji viatu vya Slaa havimtoshi

nygax

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
1,070
Points
2,000

nygax

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
1,070 2,000
hii track ya madiwani kuhama tuifanye zilipendwa, tufanye kazi sasa. Maana waliahidi kuunga mkono juhudi zinazofanywa na serikali, watimize ahadi yao sasa kwa kufanya kazi, na madhaifu ya chadema wawaachie wao wenyewe.
 

Forum statistics

Threads 1,378,897
Members 525,244
Posts 33,727,885
Top