Aliyekuwa DIWANI wa CHADEMA ahamia CCM... asema LEMA alikuwa anamtaka KIMAPENZI

Status
Not open for further replies.

WildCard

JF-Expert Member
Apr 22, 2008
7,495
1,250
Hivyo anavyoonekana anafaa uenyekiti wa UWT Arusha. Mashangingi wa aina yake wako huku UWT.
 

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Jul 1, 2008
10,567
1,250
Lema hakumdhalilisha, ccm ndio atadhalilishwa kuliko siye watu wa bara tumdalilishavyo samaki!! Hatuchagui upi mnofu, mbavu, jicho, mkia, mpaka kichwa cha samaki twala!
We mtu wa pwani cacico mbona unaongea kwa mafumbo?
 
Last edited by a moderator:

cencer09

JF-Expert Member
Oct 19, 2012
2,456
2,000
mbona anaonekana kama mama yake mdogo na Lema?Vitus vya Arusha kweli kamanda usitutie aibu hebu jitokeze angalau ukanushe tutakuelewa
 

Capt Tamar

JF-Expert Member
Dec 15, 2011
9,910
2,000
Huyu si alitimuliwa pamoja na wenzie kina rasta na na ngowi?kwa hiyoooooooo!? Ana maanisha hata mzee ngowi,rasta na wale wanaume wengine wawili lema alitaka kuwala wakakataa? Kweli ugali mtamu!!hadi machozi yanamtoka kwa kukumbukia tonge lililodondoka toka kinywani,akafie huko!!msaliti wa wananchi.
 

SHEMGUNGA

JF-Expert Member
Jan 13, 2012
662
250
Kaishiwa na seraaaaa ameshakufaaaa kisiasaaa ngojaaaa akaaibikeee ccm etiii diwaniiii yeyeee mwenyewe kafanya kuteuliwaaa asubiliiii kupoteaaaaa tuuuu huyuuu bibi
 
Status
Not open for further replies.
Top Bottom