Aliyekuwa Afisa Elimu Arusha afariki dunia na kuzikwa na Serikali

Allen Kilewella

Verified Member
Sep 30, 2011
13,457
2,000
Hivi ni kwa nini Serikali inazika watu kwa niaba ya wana ndugu wa marehemu? Jee serikali imetenga fedha kwa ajili ya shughuli hiyo?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom