Aliyeiokoa nmb isife,ateuliwa kuwa kamanda wa uvccm mbeya


Taswira

Taswira

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2012
Messages
1,198
Likes
12
Points
0
Age
28
Taswira

Taswira

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2012
1,198 12 0

NA Gordon Kalulunga, Mbeya



MTAALAM wa kutegemewa katika mifumo ya benki barani Afrika, Oran Njeza, ameteuliwa kuwa kamanda wa Jumuiya ya vijana wa CCM(UVCCM), wilaya ya Mbeya Vijijini mkoani hapa.


Akizungumzia uteuzi huo, Njeza alisema kuwa ameupokea kwa furaha baada ya kurudi nyumbani nchini Tanzania na kujishughulisha na kilimo mkoani Mbeya.


‘’Nimefanya kazi nchini nikianzia ofisi ya Waziri Mkuu, nikawa Mhadhili wa chuo cha SAUTI, nikaenda nchini Marekani katika masuala ya benki, Afrika kusini, Uingereza na nikaja kuifufua benki ya NMB ilipokuwa ikitakiwa kufufuliwa au kuuawa huku vitu vyote vizuri wakiwemo wafanyakazi wakipelekwa NBC’’ alisema Njeza.


Alisema kazi yake kubwa kwa sasa ni kusaidiana na jamii katika maendeleo na alitakiwa awe kiongozi wa benki nchini Kenya lakini kwasababu yeye anapenda zaidi kilimo ameamua kujikita katika kazi hiyo.


Mwenyekiti wa UVCCM wilayani humo, Msafiri Mwashambwa, alimshukuru kamanda huyo kuupokea uteuzi huo ambao umepitia ngazi mbalimbali kuanzia ngazi ya wilaya, Mkoa mpaka Taifa.


Katibu wa jumuiya hiyo, Christina Hussein, alimwambia Njeza kuwa, ajiandae kuapishwa baada ya taratibu za mkoa kukamilika na baada ya hapo atafanyiwa sherehe kisha naye kuwaapisha makamanda wa UVCCM, wa kata za chama hicho.


Naye katibu msaidizi wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) wilayani humo, Kumotola Kumotola, alimwambia kamanda huyo kuwa, vijana wanategemea busara zake ili kusonga mbele.
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
Pongezi kwake, bila shaka amebahatika kuwa mmoja wa wahanga watakaoshuhudia CCM kikizikwa rasmi mwaka 2015.
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
83
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 83 145
Pongezi kwake, bila shaka amebahatika kuwa mmoja wa wahanga watakaoshuhudia CCM kikizikwa rasmi mwaka 2015.
Huyu anaonekana ni mtu mzuri sana na mwenye moyo wa kuisaidia nchi yake lakini ni wazi anaweza kuwa ameingia kwenye kundi ambalo sio. Nikimuangalia Prof. wa nishati na wa ardhi naye naona anaelekea kuwa kama hao, angelitulia na kuchagua kundi lingine angeliweza kuitumikia jamii kwa ufanisi nadhani.

 
M

Maga

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
329
Likes
21
Points
35
M

Maga

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2010
329 21 35
Oran njeza aliikoa nmb isife?? Dah kweli watu wanajua kuongea, hebu muulize kilichomuondoa nmb ni nini??!
 

Forum statistics

Threads 1,250,281
Members 481,278
Posts 29,726,972