Aliyefikiria umri wa Rais uwe 40 na zaidi alikuwa ana akili sana


Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
6,293
Likes
5,430
Points
280
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
6,293 5,430 280
Nawaza tuu huyu jamaa angepata urais akiwa na umri wa Makonda tungepata shida sana kumtoa , Sababu inayo nifanya niwaze hivi ni tabia yake ya kuto heshimu katiba na kuamini hurka zake ziongoze nchi.

Pia kuto kua na nia ya kujenga Tanzania yenye msingi bora badala yake anajenga Tanzania yenye kumnufaisha yeye na watu wachache wanaomzunguka walio tayari kulinda maslahi yake kama kina Makonda.

Pia kitendo chake cha kutumia matatizo ya wananchi kujinufaisha kisiasa kwa kuwahadaa kwa kunyanyasa kundi moja ili apendwe na kundi maskini zaidi wakati hakuna alicho wasaidia.

Mbaya zaidi anasema yeye ni Rais kama kweli sisi ndio tulio mchagua hana haja ya kujitambulisha. Yamkini haamini katika demokrasia kwa kitendo chake cha kubariki maovu ya kunyang'anya ushindi wa chama cha CUF kule Zanzibar na kumpongeza Jecha ( Jecha dhambi yako haitafutwa hadi uitubu)

Hata hivyo umri wake umeenda hilo nalo ni jambo LA kumshukuru Mungu.

Wana ccm mtuunge mkono kulaani vitendo vibaya vinavyo dhalilisha utu wa Watanzania kwa kisingizio cha maendeleo vinavyo fanywa na serikali hii katili. Hakuna aliye juu ya katiba, katiba ndio mwongozo wa Watanzania wote. bila kujali umezaliwa wapi.

Mungu wabariki wote walio iandika katiba ya tZ hasa aliye fikiria umri na ukomo wa vipindi viwili.
1480564397836-jpg.441565
1480564407376-jpg.441566
1480564415793-jpg.441567
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,680
Likes
13,100
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,680 13,100 280
You are right
 
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,158
Likes
4,546
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,158 4,546 280
Baba yangu
 
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,158
Likes
4,546
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,158 4,546 280
Uchochezi
 
kilalile

kilalile

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
1,603
Likes
2,132
Points
280
kilalile

kilalile

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
1,603 2,132 280
Umesema siku hizi kuna nchi, wenye nchi na wananchi. Hata mi naona.
 
C

chige

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
8,375
Likes
16,072
Points
280
C

chige

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
8,375 16,072 280
Nawaza tuu huyu jamaa angepata urais akiwa na umri wa Makonda tungepata shida sana kumtoa
Moja ya mambo ambayo nafaham itakuwa shida sana kwa huyu jamaa ni hapo kwenye RED! Anyway, sio hivyo bali kutoka... huyu jamaa kuna kila dalili kwama atagoma kutoka! Ana kila tabia zote za wale wanaoamini wao ndo wanajua kila kitu na ni wao ndio wana uwezo wa kufanikisha jambo fulani! Watu kama hawa siku zote ni wang'ang'anizi wa viti vya enzi! Na hivyo kuna masakala kila kona kwenye hii nchi ni haya masakala ndiyo yataanza kumpa bichwa kwamba aendelee tu huyo huyo hata kama muda umepita!

God Forbid, lakini yale ya Kuurundi nayaona ni kama yanakuja kwenye ardhi ya Bwana Jangala Pilipili Makoroboi huku Bwana Makoroboi akiwa ndio chanzo!!!

Mungu anakuona Bwana Jangala!
 
kinumi

kinumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
1,027
Likes
697
Points
280
kinumi

kinumi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
1,027 697 280
Makonda anajikaanga na mafuta Yake kama kitimoto siasa ni mchezo wa kijinga Leo anajiona yuko juu kama wigi kesho unaweza kujikuta kanyolewa kipala kwa kipande cha chupa
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,154
Likes
1,790
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,154 1,790 280
Wewe umezeeka huwezi tena kugombea
 
K

kkarumekenge

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
1,711
Likes
672
Points
280
Age
57
K

kkarumekenge

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2013
1,711 672 280
Nawaza tuu huyu jamaa angepata urais akiwa na umri wa Makonda tungepata shida sana kumtoa , Sababu inayo nifanya niwaze hivi ni tabia yake ya kuto heshimu katiba na kuamini hurka zake ziongoze nchi.

Pia kuto kua na nia ya kujenga Tanzania yenye msingi bora badala yake anajenga Tanzania yenye kumnufaisha yeye na watu wachache wanaomzunguka walio tayari kulinda maslahi yake kama kina Makonda.

Pia kitendo chake cha kutumia matatizo ya wananchi kujinufaisha kisiasa kwa kuwahadaa kwa kunyanyasa kundi moja ili apendwe na kundi maskini zaidi wakati hakuna alicho wasaidia.

Mbaya zaidi anasema yeye ni Rais kama kweli sisi ndio tulio mchagua hana haja ya kujitambulisha. Yamkini haamini katika demokrasia kwa kitendo chake cha kubariki maovu ya kunyang'anya ushindi wa chama cha CUF kule Zanzibar na kumpongeza Jecha ( Jecha dhambi yako haitafutwa hadi uitubu)

Hata hivyo umri wake umeenda hilo nalo ni jambo LA kumshukuru Mungu.

Wana ccm mtuunge mkono kulaani vitendo vibaya vinavyo dhalilisha utu wa Watanzania kwa kisingizio cha maendeleo vinavyo fanywa na serikali hii katili. Hakuna aliye juu ya katiba, katiba ndio mwongozo wa Watanzania wote. bila kujali umezaliwa wapi.

Mungu wabariki wote walio iandika katiba ya tZ hasa aliye fikiria umri na ukomo wa vipindi viwili.
View attachment 441565 View attachment 441566 View attachment 441567
Mhe. Rais amteue makonda kamanda wa operesheni kuzuia uvuvi haramu, ataisaidia sana nchi. Hapo alipo hatumiki vizuri, anaoverqualify!!
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
8,102
Likes
18,587
Points
280
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
8,102 18,587 280
Huyu Makonda anajiita yeye ndie Mungu wa Dsm..
Aende akatizame MDOMO wa Balozi Seif Idd ulivyo hivi sasa.. Alafu Atafakari..!!
 
M

mgweno kasure

Senior Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
142
Likes
42
Points
45
M

mgweno kasure

Senior Member
Joined Aug 20, 2016
142 42 45
uongozi unahitaji hekima, busara, na uvumilivu
 

Forum statistics

Threads 1,275,212
Members 490,932
Posts 30,535,930