aliye chonga hii sanamu ya mwalimu nyerere ututake radhi.


L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2014
Messages
1,142
Likes
636
Points
280
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2014
1,142 636 280
Sisi mwalimu nyerere tulikuwa tunamfahamu jamaa haiwezekani akachukue picha ya babu yake halafu akawadanganyishia watu kwamba ndio mwalimu nyerere.





Sent from my SM-G950F using Tapatalk
Huyo mwl ana mdomo mrefu km chuchunge?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,249,945
Members 481,161
Posts 29,715,396