Alipotua akapewa Magazeti yenye habari za Escrow lakini akasema hazijui

NAPITA

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
5,076
2,000
Kupewa magazeti sio kuzijua , kumbuka huyu n rais anatakiwa apate taarifa kamili itakayo mwezesha kufanya maamuz na sio taarifa za magazet
Basi angetuambia ameziona kwenye magazeti tu juu juu sio azijui
 

Danpol

JF-Expert Member
Aug 15, 2013
4,433
2,000
Basi angetuambia ameziona kwenye magazeti tu juu juu sio azijui
Rais atoe lugha hii ? hakuna kitu kinachoitwa kujua jua ama juu juu from officials , Maneno mawil tu , Najua au Sijui . Hatakiwi kukurupuka
 

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Dec 2, 2011
19,161
1,250
Kupewa magazeti sio kuzijua , kumbuka huyu n rais anatakiwa apate taarifa kamili itakayo mwezesha kufanya maamuz na sio taarifa za magazet
Walioamua kukaa kimya sio kuwa hawajui au labda wewe unajua zaid, hapana!!!!
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
145,613
2,000
Kupitia Simba Trust Australia, Ridhiwani Kikwete ft. Albert Marwa via Satanic Bank thu' escrow account. Tunasubiri season 2 ya ESKROW series kwa hamu......!
Gwangambo...! Saitaa hebu fafanua vizuri kuhusu hili nina hamu ya kufahamu zaidi
 
Last edited by a moderator:

theki

JF-Expert Member
Nov 1, 2013
2,724
1,195
Hbr alizijua sema yeye pia hana uhakika za binafsi au za serekali hahahha hii nchi kila mtu mgeni sasa sijui wenyeji nani?
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,126
2,000
mzaramo tokea atoke huko sijui kwa joni hopukini ni mwendo wa kukalia saburi moja tu...sijui walimfanya nini hao bandugu huko
 

The bos

JF-Expert Member
Feb 15, 2014
350
0
Kupewa magazeti sio kuzijua , kumbuka huyu n rais anatakiwa apate taarifa kamili itakayo mwezesha kufanya maamuz na sio taarifa za magazet
Well said.wanafikiri magazeti ndo kila kitu.kuna watu na shaka nao hapa nahis wakipewa nchi wataongoza kwa magazet
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom