Alipendwa sana Duniani.Taja Jina lake na Wasifu wake kwa kifupi.

donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
12,683
2,000
Hayati princess Diana, waingereza walimuua wenyewe because at the time of death alikua na mimba ya yule mwarabu na waingereza hawakutaka damu ya kiarÀbu iingie kwenye familia ya kifalme!
 
Mshana Jr

Mshana Jr

Platinum Member
138,038
2,000
Basi nikafikiri ni Idd Amini Dada
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
8,262
2,000
Hayati princess Diana, waingereza walimuua wenyewe because at the time of death alikua na mimba ya yule mwarabu na waingereza hawakutaka damu ya kiarÀbu iingie kwenye familia ya kifalme!
Kweli kabisa donlucchese huyo ni princess Diana.Lakini hiyo ya mimba ya sijui Dodi na nini, ni maconspiracy theories tu.
 
Last edited by a moderator:
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
12,683
2,000
Kweli kabisa donlucchese huyo ni princess Diana.Lakini hiyo ya mimba ya sijui Dodi na nini, ni maconspiracy theories tu.
Yes ni kweli mkuu SHIEKA ni theories tu!
 
Last edited by a moderator:
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
11,539
2,000
Ahhh, kwani siye huyo? Basi atakuwa Mama Teresa wa Albania/Calcutta.
We ndo kilaza wa hii pepa,huyo indrah ghand wamjua au wamsikia tuu,usilete umbumbumbu wako huku
 
Ukweli1

Ukweli1

JF-Expert Member
551
195
alikuwa na mpango wa kushiriki katika harakati za kupambana na makali ya AIDS nchi za kusini mwa afrika na alifanikiwa kukutana na Tata Madiba kuongelea hilo, alifariki kabla hajaanza, miaka mitano baada ya kifo chake Mandela alitembelea kaburi lake.
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
8,262
2,000
Mama Indrah Ghandi......
Asante sana Sikonge, umenikumbusha kitu kinachozungumzwa chinichini ambacho mimi binafsi ntakifanyia uchunguzi. Kuna watu wanauliza kwa nini Lady Diana ana sura inayoelekea uhindini? Umepata kuisikia hiyo?
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics


Threads
1,424,514

Messages
35,065,616

Members
538,005
Top Bottom