Alipendwa sana Duniani.Taja Jina lake na Wasifu wake kwa kifupi.


donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,649
Likes
5,704
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,649 5,704 280
Hayati princess Diana, waingereza walimuua wenyewe because at the time of death alikua na mimba ya yule mwarabu na waingereza hawakutaka damu ya kiarÀbu iingie kwenye familia ya kifalme!
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
105,783
Likes
128,041
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
105,783 128,041 280
Basi nikafikiri ni Idd Amini Dada
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,649
Likes
5,704
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,649 5,704 280
Last edited by a moderator:
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,282
Likes
1,190
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,282 1,190 280
Hayati princess Diana, waingereza walimuua wenyewe because at the time of death alikua na mimba ya yule mwarabu na waingereza hawakutaka damu ya kiarÀbu iingie kwenye familia ya kifalme!
Kweli kabisa donlucchese huyo ni princess Diana.Lakini hiyo ya mimba ya sijui Dodi na nini, ni maconspiracy theories tu.
 
Last edited by a moderator:
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,314
Likes
6,248
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,314 6,248 280
Princess diana....
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,649
Likes
5,704
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,649 5,704 280
Kweli kabisa donlucchese huyo ni princess Diana.Lakini hiyo ya mimba ya sijui Dodi na nini, ni maconspiracy theories tu.
Yes ni kweli mkuu SHIEKA ni theories tu!
 
Last edited by a moderator:
Chujio

Chujio

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
806
Likes
29
Points
45
Chujio

Chujio

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2013
806 29 45
princess diana au princess of wales!
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,551
Likes
654
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,551 654 280
Ahhh, kwani siye huyo? Basi atakuwa Mama Teresa wa Albania/Calcutta.
We ndo kilaza wa hii pepa,huyo indrah ghand wamjua au wamsikia tuu,usilete umbumbumbu wako huku
 
Ukweli1

Ukweli1

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
551
Likes
13
Points
35
Ukweli1

Ukweli1

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2013
551 13 35
alikuwa na mpango wa kushiriki katika harakati za kupambana na makali ya AIDS nchi za kusini mwa afrika na alifanikiwa kukutana na Tata Madiba kuongelea hilo, alifariki kabla hajaanza, miaka mitano baada ya kifo chake Mandela alitembelea kaburi lake.
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,282
Likes
1,190
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,282 1,190 280
Mama Indrah Ghandi......
Asante sana Sikonge, umenikumbusha kitu kinachozungumzwa chinichini ambacho mimi binafsi ntakifanyia uchunguzi. Kuna watu wanauliza kwa nini Lady Diana ana sura inayoelekea uhindini? Umepata kuisikia hiyo?
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,261,460
Members 485,207
Posts 30,090,887