Alinipenda mwanzo na sasa hanipendi tena

shankal

shankal

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2013
Messages
244
Points
225
shankal

shankal

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2013
244 225
Muwe mna tutu nuku na sisi wajameni hizo ndude
 
ki2c

ki2c

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2016
Messages
2,345
Points
2,000
ki2c

ki2c

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2016
2,345 2,000
Hueleweki kirahisi,halafu hadithi yenyewe inaonyesha wewe ni mtu wakujimwambafayi,unajiona wewe ni jabali wa mapenzi kuliko huyo hubby wako mtarajiwa,punguza mbwembwe bhana,wanaume hatupendi wadada wanaojomwambafayi,yawezekana jogoo wa jamaa hawiki kwasababu ya hiyo tabia yako,punguza mikogo.
 
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
5,437
Points
2,000
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
5,437 2,000
Hueleweki kirahisi,halafu hadithi yenyewe inaonyesha wewe ni mtu wakujimwambafayi,unajiona wewe ni jabali wa mapenzi kuliko huyo hubby wako mtarajiwa,punguza mbwembwe bhana,wanaume hatupendi wadada wanaojomwambafayi,yawezekana jogoo wa jamaa hawiki kwasababu ya hiyo tabia yako,punguza mikogo.
😂😊😂😂😂 je kama nimetungaa
 
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2015
Messages
1,083
Points
2,000
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2015
1,083 2,000
Wanajidai hawaelewi hizo ni wivu.
Wivu wa nini na wakati hueleweki ulitaka kusema nini mpaka mdau hapo ndo katutoa tongotongo kwa kutupa mbili tatu ya ulichotaka kutuambia.ushauri wangu kwako kabla hujawasilisha kitu kwa hadhira hebu jaribu wewe kama wewe kufanya edition so that you come out with a good and attractive narration of your story...halafu pia nakushauri acha kutumia kiingereza kabisa kwenye uandishi wako japokuwa umeandika sentensi chache za kiingereza kwenye hii story yako lakini kiuhalisia umeandika broken kinoma yaani...kwa mfano hapa uliposema if is a fucking guy sijui ulimaanisha nini..

Nikasema what 🙄🙄 sasa nikawaza if is a fucking guy kwanini hakunisanua tu ish nilikasirika kama nini.
 
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
5,437
Points
2,000
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
5,437 2,000
Wivu wa nini na wakati hueleweki ulitaka kusema nini mpaka mdau hapo ndo katutoa tongotongo kwa kutupa mbili tatu ya ulichotaka kutuambia.ushauri wangu kwako kabla hujawasilisha kitu kwa hadhira hebu jaribu wewe kama wewe kufanya edition so that you come out with a good and attractive narration of your story...halafu pia nakushauri acha kutumia kiingereza kabisa kwenye uandishi wako japokuwa umeandika sentensi chache za kiingereza kwenye hii story yako lakini kiuhalisia umeandika broken kinoma yaani...kwa mfano hapa uliposema if is a fucking guy sijui ulimaanisha nini..

Nikasema what 🙄🙄 sasa nikawaza if is a fucking guy kwanini hakunisanua tu ish nilikasirika kama nini.
🤣🤣🤣
 
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2018
Messages
5,566
Points
2,000
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined May 22, 2018
5,566 2,000
Walishamchomolea betri katoto ka watu
Hueleweki kirahisi,halafu hadithi yenyewe inaonyesha wewe ni mtu wakujimwambafayi,unajiona wewe ni jabali wa mapenzi kuliko huyo hubby wako mtarajiwa,punguza mbwembwe bhana,wanaume hatupendi wadada wanaojomwambafayi,yawezekana jogoo wa jamaa hawiki kwasababu ya hiyo tabia yako,punguza mikogo.
 
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Messages
2,124
Points
2,000
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2017
2,124 2,000
Kwa jinsi Mleta mada anavyojibiwa,namfananisha na binti aliyepata ujauzito akiwa shule sasa kaitwa kwenye kikao cha ndugu,kila mjumbe anatoa maneno yake makali kwenda kwa binti,
 

Forum statistics

Threads 1,343,116
Members 514,943
Posts 32,774,403
Top