Alinialika tuishi wote nimsitiri, sasa anadai nichangie kodi ya nyumba

Uso wa nyoka

JF-Expert Member
Mar 17, 2014
4,792
2,000
Ulichemka ulipokubali kuhamia Kwa mwanamke. Siku zote mwanamke huhamia Kwa Mwanaume na ikitokea tofauti ni Kama imebidi napo iwe Kwa siku chache tu.
Kama mwanamke, huyo alihitaji MTU wa kumsaidia mahitaji ila alikosea kutokukuweka wazi.
Tafuta Chumba uhame au lipia kodi ya watu. Vya bure hakuna siku hizi.
 

MGuccI

JF-Expert Member
Feb 1, 2014
1,463
2,000
Mjini hapa hakuna vya bure. Hukuvutwa kwenda kwake leo unamchambua kwamba humpendi mala chakula kama kuna msiba, kijana jitambue
Alafu kama unatunga vile hiyo yako nyumba unaijenga na mawe?! Maana unasema ulipumzika kazi.
Jamani mtu wa elfu unaforce kwa malaki lazima upwelepwetwe. Mjini hapa kila nyumba ina namba. Ukijua kupokea jua na kutoa. Hakuna cha bure.

Teh teh duuuh nimejikuta naguna kwa sauti mkuuu... Nina hakika utakuwa unaishi zenji au tanga,, na kama upo dar basi una undugu wa kuchora na isha mashauzi...
 

MTUKOO

Senior Member
Jun 11, 2015
187
0
Ww nae ni dume? au yaani akili za kuishi kwa mwanamke na huo umri wako mjomba mbna kama aibu?
 

JembePoli

JF-Expert Member
Jul 14, 2015
1,323
2,000
Kama mlikubaliana hakuna kuchangia chochote wewe komaa tu dadeki...Mwanaume msimamo bwana.
 

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Jun 13, 2011
31,533
2,000
Ulidhani umepata mteremko????

Baada ya kutakiwa kutoa 200,000 ( ambazo kwa mwaka ni 2.4m) ndio ukajua kuwa hukuwa unampenda?
Ndio ukajua nyumba haikauki ndugu?
Ndio ukajua chakula kikipokwa ni kama msiba ( halafu mwanaume umejuaje mambo ya chakula? Mambo ya jikoni????)

Anyway....mwanaume sio kufunga mkanda.... mwanaume ni majukumu...pambana
 

cutte bee

Member
Feb 8, 2015
97
125
Teh teh duuuh nimejikuta naguna kwa sauti mkuuu... Nina hakika utakuwa unaishi zenji au tanga,, na kama upo dar basi una undugu wa kuchora na isha mashauzi...

Mkuu hawa watu wanaudhi sana. Dume zima linakaa kwa mwanamke alafu anaomba ushauri. Wa moja havai mbili
 

Smart911

JF-Expert Member
Jan 3, 2014
54,615
2,000
Kama unalalamika kwenye pesa ndogo tu kama laki4, wewe kutoa laki2 tu hiyo nyumba yako unayojenga itaishia lini. Alafu usione vyaelea ujue vimeundwa, nadhani ulikuwa unajua hayo yote ila umeingia kichwa kichwa mwenyewe tu, kwa kupenda vya mtelemko. Nilidhani kwenye ulaghai ni wanawake tu peke yao ndiyo huingia kingi, kumbe hata wanaume pia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom