Aliniahidi kupokea utajiri kwa panda mbegu ya utajiri (pesa). Mwaka wa tano sasa napigwa. Je, nawezaje kumfungulia mashtaka tapeli huyu?

Sweet16

JF-Expert Member
Mar 10, 2014
4,381
2,000
Mbegu sio sadaka. Sadaka Ni kafara, lazima ife. Mbegu Ni mbegu lazima iote na izae zaidi. Ndio maana nilikuwa namlipa kwa bank deposits na kwenye deposit slip nilikuwa naandika hii Ni mbegu ambayo iwapo itakufa nitaidai.
Ni kaka ake na mr kuku
 

Sweet16

JF-Expert Member
Mar 10, 2014
4,381
2,000
Tengeneza bomu la petrol tukalipue kanisa lake, unafanya mashambulizi consecutively mpaka waumini wakimbie pawe sio mahali salama tena na mamlaka zitapafunga mbona simple tu mjomba.
Mwamposa hawakumfungia na watu walikufa ije kuwa bomu ambalo haitajulikana limetoka wapi
 

Nazareth

JF-Expert Member
Jul 14, 2011
246
250
Halafu aliniambia nimnunulie shati la kijani kibichi na njano, sijui ndio linasaidia kuotesha mbegu?
Aisee yani mbegu imeleta mavuno mpaka imezaa Prado TX ya 2018 haya bwana hongera ila acha tu mi niendelee kubaki kumuomba MUNGU wangu labda na mimi ntazisahau daladala ntahamia kwenye Toyota Fortuner
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom