Uchaguzi 2020 Alikuwa akisoma comments za Twitter akajua kwamba ameshakuwa Rais, amechanganyikiwa

Baba Joseph17

JF-Expert Member
Jul 15, 2013
8,668
2,000
Uzuri anatembea kwa barabara nafsi itamsuta. Atashangaa umeme kila kijiji, barabara nzuri na zinazopitika yakiwemo madaraja, watu wanafanya biashara kila kona bila bughudha, mataa ya barabarani kila mkoa, atakutana na hospital na vituo vya afya zikiwemo mahakama za kisasa kila mahali. Na ukichukulia muda mwingi aliutumia hospital nje ya nchi kwa hiyo alikuwa hajajua kwa upana yanayofanyika tz.

Ukitaka kujua maajabu ya magufuli upate nafasi ya kutembea tanzania tena kwa barabara kama anavyofanya lissu, lazima uwe mpole.

Kwa sasa hatasikia watu wakimlilia kuhusu umeme, maji, afya, migogoro ya ardhi wala ubovu wa barabara.
Hizo barabara zote alizopita zilijengwa kabla ya awamu ya 5 kwa kodi zetu, hebu eleza barabara ipi imeanzishwa na awamu ya 5 hafu imekalimika kwasasa
 

sheiza

JF-Expert Member
Sep 29, 2010
5,242
2,000
Hata makaburu walijenga miundombinu zaidi ya hii but still Watu walikuwa wanamtaka mandela
Huyo huyo ndio amefanya makaburu wajione wenye nchi kuliko hao weusi. Miji iliyoendelea utawakuta weupe.
 

Ovrill

New Member
Aug 6, 2020
2
20
Uchaguzi uwe huru haki ninadhani majibu mutayapata...,kuna watu watajiondoa humu jamii forum kwa aibuuu .
 

sheiza

JF-Expert Member
Sep 29, 2010
5,242
2,000
Hizo barabara zote alizopita zilijengwa kabla ya awamu ya 5 kwa kodi zetu, hebu eleza barabara ipi imeanzishwa na awamu ya 5 hafu imekalimika kwasasa
Zipo nyingi..bahati nzuri anayetembea ni lissu basi ataona. We hata nikikuambia hutaelewa na hutaona.
 

afnhondya

JF-Expert Member
Dec 19, 2016
668
1,000
Ww ndio umelinganisha, mm nimekupa history tu kuwa hata makaburu walifanya maendeleo makubwa but still wanainchi waliwakataa, basi delete Mandela weka wanainchi waliwakataa
Yaani tambua kuwa Wazulu/natives walitaka kujitawala na si kuendelea kubakia ktk utawala wa wahamiaji (makaburu). Tanzania Magufuli ni Mtanzania halisi how can you compare him with South Africa's case. Muwe mnajitafakari kabla kuandika upuuzi wenu.

Upinzani mnaotoa kwa Magu tulifikiri ni wa hoja za msingi kwa maendeleo ya nchi kumbe inaonesha ni njaa tu na chuki binafsi.

Sent from my Infinix X624 using JamiiForums mobile app
 

lee van cliff

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
3,841
2,000
Tundu Lissu alijua kuwa atashinda Urais alimchukulia poa Rais Magufuli, alipokuwa akisoma comments za twitter akaona tayari ameshashinda.

Hali halisi ameiona mitaani, alikuwa ameisahau CCM kuwa ndio chama tajiri kilicho kitaasisi.

Ametembea kukusanya wadhamini kila pahala amekutana na maajabu ya uujenzi wa miundombinu kila nchi anaona miradi ya maji iko kila pahala pumzi imekata.

Ndio maana hotuba yake ya hai ilikuwa ya matusi mpaka shetani alikaa pembeni kumshangaa.

Kwa sasa amekata tamaaa kabisa ameona bora angebakia zake Ubeligiji afanye vibarua vya kusafisha vyoo vya wazungu.
Ni kweli maana Lissu aliondoka kwa miguu akipita kwenye majani Tanzania kwenda Kutibiwa Kenya Kisha Uberigiji mwaka 1618 wakati huo hakukua na barabara hata moja,Wala Daraja Wala umeme,amerudi Tanzania 2020 na kukuta Raisi pekee wa Tanzania Ni Magufuli na ndio lijenga hiyo miundombinu.
 

hp4510

JF-Expert Member
Jan 16, 2012
4,001
2,000
Yaani tambua kuwa Wazulu/natives walitaka kujitawala na si kuendelea kubakia ktk utawala wa wahamiaji (makaburu). Tanzania Magufuli ni Mtanzania halisi how can you compare him with South Africa's case. Muwe mnajitafakari kabla kuandika upuuzi wenu.

Upinzani mnaotoa kwa Magu tulifikiri ni wa hoja za msingi kwa maendeleo ya nchi kumbe inaonesha ni njaa tu na chuki binafsi.

Sent from my Infinix X624 using JamiiForums mobile app

Hata ambao wanasupport upinzani nao wanaona kama hawako huru so wanataka uhuru wao 28 October so tuheshim mawazo ya watu....

Kuna watu Walitaka makaburu waendelee kuwepo kama ww unavyotaka utawala huu uendelee kuwepo but Kuna wengine wako tofauti....
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
12,603
2,000
Uzuri anatembea kwa barabara nafsi itamsuta. Atashangaa umeme kila kijiji, barabara nzuri na zinazopitika yakiwemo madaraja, watu wanafanya biashara kila kona bila bughudha, mataa ya barabarani kila mkoa, atakutana na hospital na vituo vya afya zikiwemo mahakama za kisasa kila mahali. Na ukichukulia muda mwingi aliutumia hospital nje ya nchi kwa hiyo alikuwa hajajua kwa upana yanayofanyika tz.

Ukitaka kujua maajabu ya magufuli upate nafasi ya kutembea tanzania tena kwa barabara kama anavyofanya lissu, lazima uwe mpole.

Kwa sasa hatasikia watu wakimlilia kuhusu umeme, maji, afya, migogoro ya ardhi wala ubovu wa barabara.

Kama hizi:

IMG_20200808_071612_486.jpg


Barabara ya Rusahunga Rusumo mtaji kwa wagombea

?

Au kwa demokrasia iliyoshamiri?

Tunajua tungekuwa shwari kama jiwe angekuwa:

IMG_20200804_210728_515.jpg


Tunajua kama jiwe akikumbatia angalau matano haya ataungwa mkono na wengi zaidi kama si wote?

Tunajua kwanini jiwe anachukiwa na wanaomchukia?
 

Attachments

  • Screenshot_20200808-072008.png
    File size
    1.5 MB
    Views
    0
  • Screenshot_20200808-071544.png
    File size
    1.4 MB
    Views
    0

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
36,830
2,000
Tundu Lissu alijua kuwa atashinda Urais alimchukulia poa Rais Magufuli, alipokuwa akisoma comments za twitter akaona tayari ameshashinda.

Hali halisi ameiona mitaani, alikuwa ameisahau CCM kuwa ndio chama tajiri kilicho kitaasisi.

Ametembea kukusanya wadhamini kila pahala amekutana na maajabu ya uujenzi wa miundombinu kila nchi anaona miradi ya maji iko kila pahala pumzi imekata.

Ndio maana hotuba yake ya hai ilikuwa ya matusi mpaka shetani alikaa pembeni kumshangaa.

Kwa sasa amekata tamaaa kabisa ameona bora angebakia zake Ubeligiji afanye vibarua vya kusafisha vyoo vya wazungu.
Kwa hiyo hawa wanao mpokea hivi kaja nao toka Ubeligiji? Kwamba hiyo miundo mbinu hawajawahi kuiona? Mbona una akili kama za Mbasha?

 

sheiza

JF-Expert Member
Sep 29, 2010
5,242
2,000

hearly

JF-Expert Member
Jun 19, 2014
42,718
2,000
Njaa mbaya sana yaani buku 7000 tu ndio inayo kufanya ujitoe ufahamu !?
 

Shambaboy jogoli

JF-Expert Member
Apr 7, 2020
1,121
2,000
Tundu Lissu alijua kuwa atashinda Urais alimchukulia poa Rais Magufuli, alipokuwa akisoma comments za twitter akaona tayari ameshashinda.

Hali halisi ameiona mitaani, alikuwa ameisahau CCM kuwa ndio chama tajiri kilicho kitaasisi.

Ametembea kukusanya wadhamini kila pahala amekutana na maajabu ya uujenzi wa miundombinu kila nchi anaona miradi ya maji iko kila pahala pumzi imekata.

Ndio maana hotuba yake ya hai ilikuwa ya matusi mpaka shetani alikaa pembeni kumshangaa.

Kwa sasa amekata tamaaa kabisa ameona bora angebakia zake Ubeligiji afanye vibarua vya kusafisha vyoo vya wazungu.
Chadema wanakuja kipinga hii thread
 

BUSH BIN LADEN

JF-Expert Member
Mar 16, 2019
3,629
2,000
Huyu msingida alijichanganya huwezi kumtukana mtu anajenga miundombinu, hospital, vyanzo vya nishati, ana zuia wizi wa madini nk halafu wananchi wakakuelewa. Na aombe Mungu wananchi waendelee kuwa wavumilivu juu ya upuuzi anaoongea kuhusu Magufuli maana hawataishia kuikacha mikutano yake wanaweza anza kumpopoa na mawe
 

hp4510

JF-Expert Member
Jan 16, 2012
4,001
2,000
Huyu msingida alijichanganya huwezi kumtukana mtu anajenga miundombinu, hospital, vyanzo vya nishati, ana zuia wizi wa madini nk halafu wananchi wakakuelewa. Na aombe Mungu wananchi waendelee kuwa wavumilivu juu ya upuuzi anaoongea kuhusu Magufuli maana hawataishia kuikacha mikutano yake wanaweza anza kumpopoa na mawe

Lilikuwa ni jukumu lake kufanya, yani hapo ni sawa na kuisifia ATM kwa kukupa pesa zako mwenyewe
 

Ghiti Milimo

JF-Expert Member
Jul 18, 2011
2,932
2,000
Tundu Lissu alijua kuwa atashinda Urais alimchukulia poa Rais Magufuli, alipokuwa akisoma comments za twitter akaona tayari ameshashinda.

Hali halisi ameiona mitaani, alikuwa ameisahau CCM kuwa ndio chama tajiri kilicho kitaasisi.

Ametembea kukusanya wadhamini kila pahala amekutana na maajabu ya uujenzi wa miundombinu kila nchi anaona miradi ya maji iko kila pahala pumzi imekata.

Ndio maana hotuba yake ya hai ilikuwa ya matusi mpaka shetani alikaa pembeni kumshangaa.

Kwa sasa amekata tamaaa kabisa ameona bora angebakia zake Ubeligiji afanye vibarua vya kusafisha vyoo vya wazungu.
IMG_20200816_151559_444.jpg

Amerudi sasa! Kajinyonge!
 

ibanezafrica

JF-Expert Member
Oct 23, 2014
5,476
2,000
Uzuri anatembea kwa barabara nafsi itamsuta. Atashangaa umeme kila kijiji, barabara nzuri na zinazopitika yakiwemo madaraja, watu wanafanya biashara kila kona bila bughudha, mataa ya barabarani kila mkoa, atakutana na hospital na vituo vya afya zikiwemo mahakama za kisasa kila mahali. Na ukichukulia muda mwingi aliutumia hospital nje ya nchi kwa hiyo alikuwa hajajua kwa upana yanayofanyika tz.

Ukitaka kujua maajabu ya magufuli upate nafasi ya kutembea tanzania tena kwa barabara kama anavyofanya lissu, lazima uwe mpole.

Kwa sasa hatasikia watu wakimlilia kuhusu umeme, maji, afya, migogoro ya ardhi wala ubovu wa barabara.
Hivi kujenga barabara,umene vijijini,zahanati si kazi ya serikali?sasa nini cha ajabu hapo?
Hebu ongelea
1,Hali ya maisha ya watu nchini
2,Kilimo mazao ya biashara
3,Hali za Wafanyakazi
4,Wakulima
5,Wafanyabiashara
6,Afya
7,Quality ya elimu bure
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom