Uchaguzi 2020 Alikuwa akisoma comments za Twitter akajua kwamba ameshakuwa Rais, amechanganyikiwa

Nigrastratatract

JF-Expert Member
Sep 4, 2019
865
1,000
Tundu Lissu alijua kuwa atashinda Urais alimchukulia poa Rais Magufuli, alipokuwa akisoma comments za twitter akaona tayari ameshashinda.

Hali halisi ameiona mitaani, alikuwa ameisahau CCM kuwa ndio chama tajiri kilicho kitaasisi.

Ametembea kukusanya wadhamini kila pahala amekutana na maajabu ya uujenzi wa miundombinu kila nchi anaona miradi ya maji iko kila pahala pumzi imekata.

Ndio maana hotuba yake ya hai ilikuwa ya matusi mpaka shetani alikaa pembeni kumshangaa.

Kwa sasa amekata tamaaa kabisa ameona bora angebakia zake Ubeligiji afanye vibarua vya kusafisha vyoo vya wazungu.
 

Wacha1

JF-Expert Member
Dec 21, 2009
16,276
2,000
Mwacheni JPM awe JPM, Hapa kazi tu!

1597566003412.png


1597566033644.png
 

sheiza

JF-Expert Member
Sep 29, 2010
5,242
2,000
Uzuri anatembea kwa barabara nafsi itamsuta. Atashangaa umeme kila kijiji, barabara nzuri na zinazopitika yakiwemo madaraja, watu wanafanya biashara kila kona bila bughudha, mataa ya barabarani kila mkoa, atakutana na hospital na vituo vya afya zikiwemo mahakama za kisasa kila mahali. Na ukichukulia muda mwingi aliutumia hospital nje ya nchi kwa hiyo alikuwa hajajua kwa upana yanayofanyika tz.

Ukitaka kujua maajabu ya magufuli upate nafasi ya kutembea tanzania tena kwa barabara kama anavyofanya lissu, lazima uwe mpole.

Kwa sasa hatasikia watu wakimlilia kuhusu umeme, maji, afya, migogoro ya ardhi wala ubovu wa barabara.
 

eddy

JF-Expert Member
Dec 26, 2007
14,071
2,000
Alipewa visa ya matibabu daktari wake kasema amepona hawezi kupata visa extension ndio maana karudi, na sirro anamlia timing tu, juzi kawaponda mawe polisi, isingelikuwa lema kuingilia Kati kuwazuia police walishaanza kukoki vyuma
 

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Feb 17, 2016
17,250
2,000
Online polls
Tundu Lissu alijua kuwa atashinda Urais alimchukulia poa Rais Magufuli, alipokuwa akisoma comments za twitter akaona tayari ameshashinda.

Hali halisi ameiona mitaani, alikuwa ameisahau CCM kuwa ndio chama tajiri kilicho kitaasisi.

Ametembea kukusanya wadhamini kila pahala amekutana na maajabu ya uujenzi wa miundombinu kila nchi anaona miradi ya maji iko kila pahala pumzi imekata.

Ndio maana hotuba yake ya hai ilikuwa ya matusi mpaka shetani alikaa pembeni kumshangaa.

Kwa sasa amekata tamaaa kabisa ameona bora angebakia zake Ubeligiji afanye vibarua vya kusafisha vyoo vya wazungu.
 

hp4510

JF-Expert Member
Jan 16, 2012
4,001
2,000
Tundu Lissu alijua kuwa atashinda Urais alimchukulia poa Rais Magufuli, alipokuwa akisoma comments za twitter akaona tayari ameshashinda.

Hali halisi ameiona mitaani, alikuwa ameisahau CCM kuwa ndio chama tajiri kilicho kitaasisi.

Ametembea kukusanya wadhamini kila pahala amekutana na maajabu ya uujenzi wa miundombinu kila nchi anaona miradi ya maji iko kila pahala pumzi imekata.

Ndio maana hotuba yake ya hai ilikuwa ya matusi mpaka shetani alikaa pembeni kumshangaa.

Kwa sasa amekata tamaaa kabisa ameona bora angebakia zake Ubeligiji afanye vibarua vya kusafisha vyoo vya wazungu.

Hata makaburu walijenga miundombinu zaidi ya hii but still Watu walikuwa wanamtaka mandela
 

hp4510

JF-Expert Member
Jan 16, 2012
4,001
2,000
Uzuri anatembea kwa barabara nafsi itamsuta. Atashangaa umeme kila kijiji, barabara nzuri na zinazopitika yakiwemo madaraja, watu wanafanya biashara kila kona bila bughudha, mataa ya barabarani kila mkoa, atakutana na hospital na vituo vya afya zikiwemo mahakama za kisasa kila mahali. Na ukichukulia muda mwingi aliutumia hospital nje ya nchi kwa hiyo alikuwa hajajua kwa upana yanayofanyika tz.

Ukitaka kujua maajabu ya magufuli upate nafasi ya kutembea tanzania tena kwa barabara kama anavyofanya lissu, lazima uwe mpole.

Kwa sasa hatasikia watu wakimlilia kuhusu umeme, maji, afya, migogoro ya ardhi wala ubovu wa barabara.

Sisi tunataka uchaguzi huru, msilete mambo yenu ya kukatwa mtu yoyote
 

Agogwe

JF-Expert Member
Feb 20, 2013
2,122
2,000
Mataga mna kazi sana kwa kweli, hamuwezi kusimamisha mafuriko kwa mkono, inabidi mpandishiwe kutoka buku7 mpaka 20 maana mnapata tabu sana kuwaaminisha watanzania kuwa shetani ni Mungu, hatudanganyiki
Hahahaaa hivi hili neno "mataga" maana take nini?
 

Isayalussy11

JF-Expert Member
Mar 8, 2019
563
1,000
Kila akitembea anaona kama yote yameshafanyika ! Maskini kabakiwa hana hoja , mpaka sasa sijasikia chochote cha maan alivhokiongea zaidi ya ku mua attack JPM na stori zake za risasi. Ki ufupi lissu hawezi kuwa Rais wa nchi hii ,chadema wanalijua Hilo!.
 

900 Inapendeza zaidi

JF-Expert Member
Nov 19, 2017
3,950
2,000
Tundu Lissu alijua kuwa atashinda Urais alimchukulia poa Rais Magufuli, alipokuwa akisoma comments za twitter akaona tayari ameshashinda.

Hali halisi ameiona mitaani, alikuwa ameisahau CCM kuwa ndio chama tajiri kilicho kitaasisi.

Ametembea kukusanya wadhamini kila pahala amekutana na maajabu ya uujenzi wa miundombinu kila nchi anaona miradi ya maji iko kila pahala pumzi imekata.

Ndio maana hotuba yake ya hai ilikuwa ya matusi mpaka shetani alikaa pembeni kumshangaa.

Kwa sasa amekata tamaaa kabisa ameona bora angebakia zake Ubeligiji afanye vibarua vya kusafisha vyoo vya wazungu.
hii nchi bado wananchi wake ni masikini sana we endelea kupata mkate wako wa siku
 
Aug 5, 2020
27
75
Wana ILULA maji shida
Hiyo kusema Miundombinu kila pahala ni UONGO.

Naamini maeneo kadha wakadha yana SHIDA YA MAJI.
Tembea ujionee sio kudanganya kwa maslai binafsi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom