Alikiba kuanza ziara ya muziki Afrika kusini mwezi February!!

gwankaja

JF-Expert Member
May 16, 2011
7,786
2,000
Amepost kwenye kurasa zake za mitandao ya kijamii kuhusu ziara hii, hakika kazi nzuri zinadumu na zinalipa...hii yote ni matokeo ya wimbo wa Aje uliotoka mwezi May mwaka jana!!
Kila la heri King kiba!!

de1d630030a9ffdf9e974507f18e1e19.jpg
 

sumbai

JF-Expert Member
Jun 16, 2014
15,535
2,000
Go good kingkibakuli.....naamini huu mchongo kasaidiwa na diamond.
Hongera diamond
 

samsun

JF-Expert Member
Feb 9, 2014
7,388
2,000
Dili bado halijakamilika,unakimbilia kuweka posti,ndio unawapoza mashabiki au nini,au unadhani MOND huwa anakurupuka tu ........ usiniulize nimejuaje,angalia hakuna tarehe wala sehemu itakapofanyika,na mwezi wa pili si mbali,wakati watu shoo ya mwakani lakini tarehe na sehemu tayari wanazijua.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom