Alichosema Donald Trump kufuatia shambulio la kigaidi


Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,917
Likes
6,678
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,917 6,678 280
Kupitia ukurasa wake wa Twitter, Rais Mteule wa Marekani Bwana Donald Trump ametoa ya moyoni baada ya shambulio la kigaidi lililofanywa na kijana Mkimbizi kutoka Somalia.

img_20161130_203329-png.441491

 
Tape measure

Tape measure

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2015
Messages
891
Likes
1,095
Points
180
Tape measure

Tape measure

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2015
891 1,095 180
Well and good
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,440
Likes
18,764
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,440 18,764 280
"They think I will treat them as they treating non Muslim in their country "
 
KIN NIGGA

KIN NIGGA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
243
Likes
181
Points
60
Age
26
KIN NIGGA

KIN NIGGA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
243 181 60
sasa cc wasioelew kzungu wap na wap,jarbu kutafsir alchoandka
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,660
Likes
10,039
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,660 10,039 280
Mapambazuko yamekaribia. Naona simba kageuza ubavu indication anakaribia kuamka. Kazi ipo.
 
Al gator

Al gator

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,033
Likes
438
Points
180
Age
32
Al gator

Al gator

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,033 438 180
Trump is right, nadhani ukimpa mgeni haki zote huwa anajisahau na kuanza kuingia chumbani kwako na kufanya fujo. Napenda namna Tanzania inavyo treat wageni.
 
KIN NIGGA

KIN NIGGA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
243
Likes
181
Points
60
Age
26
KIN NIGGA

KIN NIGGA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
243 181 60
Trump is right, nadhani ukimpa mgeni haki zote huwa anajisahau na kuanza kuingia chumbani kwako na kufanya fujo. Napenda namna Tanzania inavyo treat wageni.
ila kumbuka cku moja na ww utakuwa mgeni na ungepnda kujtawala
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
19,472
Likes
33,807
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
19,472 33,807 280
Trump anafanya kosa la ku under estimate nguvu za Adui .

Waarabu wameanza kwenda kuua Wazungu Marekani baada ya Vita vya Ghuba na si kabla ya hapo japo Waarabu na Wazungu walikuwepo kabla ya Gulf war 1991
 
Al gator

Al gator

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,033
Likes
438
Points
180
Age
32
Al gator

Al gator

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,033 438 180
ila kumbuka cku moja na ww utakuwa mgeni na ungepnda kujtawala
Najua hilo na kama ni kuhama lazma nihamie kwenye nchi ambayo tunashare tamaduni au ambazo naweza kuzifuata na kuvumilia baadhi ya taratibu, mila na desturi zao. FYI ni bora nikaishi Msumbiji kuliko kuishi Sudani, Misri au Saudia amabako mimi sifanani nao na wala tamaduni zetu haziendani.
 

Forum statistics

Threads 1,272,354
Members 489,924
Posts 30,448,361