Alichonong'ona Mkono kwa Kikwete (Picha)


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
mkono_phixr.jpg
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
81,002
Likes
46,691
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
81,002 46,691 280
No! nadhani wanalizungumzia Limwanakijiji na kero zake....
 
George Kahangwa

George Kahangwa

Verified Member
Joined
Oct 18, 2007
Messages
542
Likes
19
Points
35
George Kahangwa

George Kahangwa

Verified Member
Joined Oct 18, 2007
542 19 35
Hapa ni hasi mara hasi ni chanya!!!,neno common katika kauli hizo mbili ni NOT,kwa kanuni za kihisabati inabidi liondolewe, ha ha ha!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,664
Likes
117,963
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,664 117,963 280
Ha ha ha, NM anamnong'oneza JK kwamba zile bilioni 8 alizolipwa kwa kufanya kazi isiyojulikana na BoT yuko tayari kuzirudisha lakini anaomba asihojiwe zaidi ni kazi ipi aliyoifanya kustahili kulipwa mabilioni yote yale. Usanii kama kazi!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
81,002
Likes
46,691
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
81,002 46,691 280
Hivi huyu Mkono anavaa hilo likofia la nini?
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Askari wa King's African Rifle (KAR) huyo.

Kama Mkavirondo vile.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
81,002
Likes
46,691
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
81,002 46,691 280
Askari wa King's African Rifle (KAR) huyo.

Kama Mkavirondo vile.
Ahahahahahaaaa...I was like I've seen that hat somewhere but I couldn't remember where...
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Hivi huyu Mkono anavaa hilo likofia la nini?
....naye anataka atengenezewe 'Askari Monument' yake. na hapo anamnong'oneza JK pahala watakapoweka 'Mkono Roundabout' ila yake hawataiwekea silaha mkononi, sanamu yake itawekwa katikati ya blocks mbili kuashiria bot twin towers! :D
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Mimi nimeitafsiri hivi



Ni baada ya Nimrodi kumzidi JK katika kuchangia kwani yeye JK alichangia 15m wakati Nimrod alichangia 50m ikabidi aulizwe kazipata wapi zote hizo???
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,127
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,127 99 145
Mimi nimeitafsiri hivi

View attachment 1368

Ni baada ya Nimrodi kumzidi JK katika kuchangia kwani yeye JK alichangia 15m wakati Nimrod alichangia 50m ikabidi aulizwe kazipata wapi zote hizo???
bubu hapa nimekukubali, kuwa sasa wakati umefika wa mabubu kusema
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
ana bahati mbaya sana Jk amejipeleka mwenyewe kwa spin doctor wa nyanda hizo. huyo jamaa na chenge hawana tofauti sana na naamini baada ya kutoka butiama, atakuwa ameshamchionga Jk na kumweka kwenye mstari ulionyooka (kama alikuwa hajafanya hivyo tangu mwanzoni)
 
K

Kimbembe

Senior Member
Joined
May 14, 2006
Messages
122
Likes
0
Points
0
K

Kimbembe

Senior Member
Joined May 14, 2006
122 0 0
ana bahati mbaya sana Jk amejipeleka mwenyewe kwa spin doctor wa nyanda hizo. huyo jamaa na chenge hawana tofauti sana na naamini baada ya kutoka butiama, atakuwa ameshamchionga Jk na kumweka kwenye mstari ulionyooka (kama alikuwa hajafanya hivyo tangu mwanzoni)
Am sure JK alikuwa namuuliza imekuwaje wageni wa NEC mkoani hapo wakakosa mapoekezi makubwa toka kwa wakazi maana waliwazomea .
 
Makange

Makange

Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
27
Likes
0
Points
3
Makange

Makange

Member
Joined Jul 27, 2007
27 0 3
Mimi nimeitafsiri hivi

mkono_phixr.jpg

Ni baada ya Nimrodi kumzidi JK katika kuchangia kwani yeye JK alichangia 15m wakati Nimrod alichangia 50m ikabidi aulizwe kazipata wapi zote hizo???
mamboelimurockcrushers4we.jpg
Je, watoto hawa wanahitaji fedha kiasi gani ili waende shule??
Bila shaka haizidi 1m.
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
bubu hapa nimekukubali, kuwa sasa wakati umefika wa mabubu kusema
Asante sana. Mtu wa Pwani mateso tuyapatayo WTZ yametufanya Mabubu tuseme. Kuna mwenzangu yeye anataka kusema lakini anapatwa na hasira inashindikana, tumuombee.
 
Kapinga

Kapinga

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
727
Likes
3
Points
0
Kapinga

Kapinga

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
727 3 0
Na swali tukiweka mambo ya BOT pembeni (still awaiting the report..coz ya ernst n young hakutajwa!!) je mnajua mkono katengeza sh ngapi kutoka clients wake ambao sio serikali kuanzia 1977 hadi sasa??
 
N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
443
Likes
0
Points
33
N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
443 0 33
""Mzee ninafaham alipo MKJJ na MWK sasa inakuaje??"" teh teh teh teh teh
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
""Mzee ninafaham alipo MKJJ na MWK sasa inakuaje??"" teh teh teh teh teh
teh teh teh kwi kwi kwi!

Mkono fisadi huyo, hana idea ya intelligence huyo zaidi ya wizi tu!

Inaonekana hapo anamshauri Kikwete naye aibe mapesa na kuyaweka kwenye benki mpya ya kifisadi watakayoiita benki K kama ile ya mkapa waliyoiita bank M
 
D

DIKTETA

Member
Joined
Mar 28, 2008
Messages
55
Likes
0
Points
0
D

DIKTETA

Member
Joined Mar 28, 2008
55 0 0
Anamkumbusha JK ukarimu wake wa kujenga shule za sekondari wilayani kwake.misaada anayotoa japo anapigwa vita na wahafidhina wapinga maendeleo wa JF
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Anamkumbusha JK ukarimu wake wa kujenga shule za sekondari wilayani kwake.misaada anayotoa japo anapigwa vita na wahafidhina wapinga maendeleo wa JF
yeah right,

Anamkumbushia JK kuwa kati ya zile billion 8 alizoiba benki kuu, atatutimia kisehemu kidogo (kama milioni 100 hivi kujenga shule na kuchangia ccm mkoani Mara) na baada ya hapo JK awakanye wote wahafidhina wa JF watakaojaribu kukumbushia zile bilioni 8 za wizi toka benki kuu au zile zingine za benki M au zile zingine....
 

Forum statistics

Threads 1,239,039
Members 476,297
Posts 29,340,482