Alichonifanya mume wangu baada kurudi toka safarini

Money Penny

JF-Expert Member
Jun 20, 2016
12,605
2,000
Money Penny: shoga vipi mbona shingo imejaa rangi nyekundu Nani kakung'ata?!

"Shoga: mume uyo, kani-ng'atang'ata Jana alipotokea safari

Karudi toka safari, sijaonana nae Miezi 6 tangu aondoke, kufika na kufika ananikumbatia mara aning'ate mara aniulize kama nimemmiss

Nikamwambia nimemiss shoo mbili Tu

Shoo ya Kwanza: Kusimamisha miguu Juu isimame tuuu juuu kama DK 15 wakati nafanyiwa service

Shoo ya pili: Kung'atwa ng'atwa na kunyonywa nyonywa sehemu zote

Hapa nilipo nimechoka, lakini leo nataka anibinue kichwa chini miguu Juu, wowowo ikae Juu kichwa kikalie mto, nikija kazini tena sio shingo Tu Bali hata uso utajaa ma love bite"

Hayo ndio maneno alikuwa anaongea shogangu wakati tunatoka kazini Jana kurudi nyumbani ๐Ÿšถ๐Ÿšถ๐Ÿšถ๐Ÿšถ๐Ÿšถ๐Ÿšถ๐Ÿšถ
 

msaidizimkuu

Member
Jul 5, 2020
39
95
Money Penny: shoga vipi mbona shingo imejaa rangi nyekundu Nani kakung'ata?!

"Shoga: mume uyo, kani-ng'atang'ata Jana alipotokea safari

Karudi toka safari, sijaonana nae Miezi 6 tangu aondoke, kufika na kufika ananikumbatia mara aning'ate mara aniulize kama nimemmiss

Nikamwambia nimemiss shoo mbili Tu

Shoo ya Kwanza: Kusimamisha miguu Juu isimame tuuu juuu kama DK 15 wakati nafanyiwa service

Shoo ya pili: Kung'atwa ng'atwa na kunyonywa nyonywa sehemu zote

Hapa nilipo nimechoka, lakini leo nataka anibinue kichwa chini miguu Juu, wowowo ikae Juu kichwa kikalie mto, nikija kazini tena sio shingo Tu Bali hata uso utajaa ma love bite"

Hayo ndio maneno alikuwa anaongea shogangu wakati tunatoka kazini Jana kurudi nyumbani
kwamba mumewe alikua na kijela cha kufwaaaaaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom