Alichokizungumza kwenye mapokezi ya ndege sicho walichotegemea kusikia


kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,732
Likes
5,793
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,732 5,793 280
Wengi walisubiri kwa hamu kusikia ule mtanange wa siku mbili tatu wa vigogo wawili labda chairmani atagusia ili wapate cha kuamkia kesho,magazeti yauze na yule wanae msakama waendelee kumsakama,

Lakini chairman aliwasoma mawazo yao kabla!

Wanakwenda kulala huku wakisononeka na yule waliyemshangilia huko kipindi cha nyuma uwepo wake leo umewanyong'onyeza kabisa na ile hutuba yake ya kusifia imewatia kizunguzungu kuwa binaadamu haaminiki hata yule aliye jela au kule ulaya anaweza badilika!
 
norbit

norbit

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2007
Messages
570
Likes
357
Points
80
norbit

norbit

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2007
570 357 80
Mkuu watch your step, tunakuangalia ujue kama humpendi wewe sisi tunampenda na ukichaa wake huohuo. Sabab ndo katutoa shimoni sasa tunaelekea mahali salama. Ningekuwa jiran na wewe ningekuchoma hata kisu kaka.

Sent using Jamii Forums mobile app[/QUOTE
Bibie umchome mtu kisu tena, au upo kwenye siku zako
 
I

infinix

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2018
Messages
414
Likes
317
Points
80
I

infinix

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2018
414 317 80
Oii

Oii

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2017
Messages
1,837
Likes
1,333
Points
280
Oii

Oii

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2017
1,837 1,333 280
msabula

msabula

Member
Joined
May 11, 2017
Messages
78
Likes
66
Points
25
msabula

msabula

Member
Joined May 11, 2017
78 66 25
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,492
Likes
559
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,492 559 280
Basi na wewe ni mwehu, unaongelea kuchoma mtu kisu kwa sababu gani? wafuasi wa JPM hawako hivyo KOMA

Mkuu watch your step, tunakuangalia ujue kama humpendi wewe sisi tunampenda na ukichaa wake huohuo. Sabab ndo katutoa shimoni sasa tunaelekea mahali salama. Ningekuwa jiran na wewe ningekuchoma hata kisu kaka.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
81,968
Likes
121,276
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
81,968 121,276 280
Don’t pretend that you know anything about me. I know what I am talking about and I always write the TRUTH about this MEDIOCRE GOVERNMENT.

I wish you could speak to those who know me very closely and share with you my characteristics as a person.

You will be a bitter person for the rest of your sadistic life.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
4,962
Likes
3,204
Points
280
Age
43
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
4,962 3,204 280
Mkuu watch your step, tunakuangalia ujue kama humpendi wewe sisi tunampenda na ukichaa wake huohuo. Sabab ndo katutoa shimoni sasa tunaelekea mahali salama. Ningekuwa jiran na wewe ningekuchoma hata kisu kaka.

Sent using Jamii Forums mobile app
Bora umezungumzia hali yako halisi kuwa ama wewe ni fuko, ndezi, pimbi au panya na bandiko lako linasadifu uhalisia wako! Wawezaje kumlazimisha mwingine afuate unachoshabikia? Haiyumkini wewe ni musiba na au wasiojulikana ambao hulazimisha wengine wafuate wanachoamini wao kwa kuwa unalipwa na ndio kutolewa shimoni hivyo!!! Unasahau msemo wa wahenga ya kuwa, "kila auae kwa upanga hufa kwa upanga?". Andaa shingo kwani wakimalizana nasi utafuata wewe!
 
Zjilala

Zjilala

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
264
Likes
215
Points
60
Zjilala

Zjilala

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2013
264 215 60

Forum statistics

Threads 1,250,112
Members 481,224
Posts 29,721,096