Alichokizungumza kwenye mapokezi ya ndege sicho walichotegemea kusikia


kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,731
Likes
5,793
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,731 5,793 280
Wengi walisubiri kwa hamu kusikia ule mtanange wa siku mbili tatu wa vigogo wawili labda chairmani atagusia ili wapate cha kuamkia kesho,magazeti yauze na yule wanae msakama waendelee kumsakama,

Lakini chairman aliwasoma mawazo yao kabla!

Wanakwenda kulala huku wakisononeka na yule waliyemshangilia huko kipindi cha nyuma uwepo wake leo umewanyong'onyeza kabisa na ile hutuba yake ya kusifia imewatia kizunguzungu kuwa binaadamu haaminiki hata yule aliye jela au kule ulaya anaweza badilika!
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,731
Likes
5,793
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,731 5,793 280
MAZWAZWA kama wewe ni hasara kubwa sana kwa Taifa. Chama cha mumiani miaka 57 madarakani lakini hakuna cha kujivunia na wewe ZWAZWA unaona chaguo ni kichaa tu!!

Anzisha nchi ili huyo umuitae kichaa asiwe raisi wako!
 
G

Gulwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
3,914
Likes
3,770
Points
280
G

Gulwa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
3,914 3,770 280
Mkuu watch your step, tunakuangalia ujue kama humpendi wewe sisi tunampenda na ukichaa wake huohuo. Sabab ndo katutoa shimoni sasa tunaelekea mahali salama. Ningekuwa jiran na wewe ningekuchoma hata kisu kaka.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kumpenda kwako hakumuondolei ukichaa wake
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
22,506
Likes
29,278
Points
280
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
22,506 29,278 280
Mkuu watch your step, tunakuangalia ujue kama humpendi wewe sisi tunampenda na ukichaa wake huohuo. Sabab ndo katutoa shimoni sasa tunaelekea mahali salama. Ningekuwa jiran na wewe ningekuchoma hata kisu kaka.

Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe chizi .... unamlazimisha mtu mfanane utashi wa akili ... yaani kitu ukishakipenda wewe basi kinastahiki kupendwa na watu wote !!? Huo ni ubinafsi mkubwa unaonyesha kuwa akili yako inautapia mlo wakufikiri"..... acha kutisha tisha watu ..kichaa weee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
T

This is...

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
960
Likes
563
Points
180
T

This is...

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
960 563 180
[Hii chakula haifai hata kulishia shwaini,ila naona binadamu baadhi wamekula...................QUOTE="Elly official, post: 29985683, member: 507292"]Mkuu watch your step, tunakuangalia ujue kama humpendi wewe sisi tunampenda na ukichaa wake huohuo. Sabab ndo katutoa shimoni sasa tunaelekea mahali salama. Ningekuwa jiran na wewe ningekuchoma hata kisu
 
ynnobygger

ynnobygger

Senior Member
Joined
Dec 19, 2015
Messages
185
Likes
170
Points
60
ynnobygger

ynnobygger

Senior Member
Joined Dec 19, 2015
185 170 60
Mkuu watch your step, tunakuangalia ujue kama humpendi wewe sisi tunampenda na ukichaa wake huohuo. Sabab ndo katutoa shimoni sasa tunaelekea mahali salama. Ningekuwa jiran na wewe ningekuchoma hata kisu kaka.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi hawa green snakes bado wanaishi
 
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
6,122
Likes
8,766
Points
280
Age
40
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
6,122 8,766 280
Mkuu watch your step, tunakuangalia ujue kama humpendi wewe sisi tunampenda na ukichaa wake huohuo. Sabab ndo katutoa shimoni sasa tunaelekea mahali salama. Ningekuwa jiran na wewe ningekuchoma hata kisu kaka.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa Leo nakaa kimya kuhusu hoja ya Kipara , lakini niongelee hii hali inayoendelea nchini ya watu wa CCM kufurahia kuua. Sijui mnajisikiake mnapoona wenzenu wakiteseka kwa maumivu mnayowasababishia nyie. Hivi binadamu mwenzio bila kujali anaamini nini tofauti na wewe ni vipi ufurahie kifo chake? Hii roho ya kutamani kuua kila anayetofautiana nanyi mnapewa na Nani? Mbona kila mwisho wa wiki mnajazana misikitini na makanisani, ni Mungu yupi mnayemwomba anayewajaza kisasi na Mauaji?


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
3,259
Likes
4,582
Points
280
Age
25
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
3,259 4,582 280

Forum statistics

Threads 1,250,081
Members 481,224
Posts 29,720,333