Alichokizungumza kwenye mapokezi ya ndege sicho walichotegemea kusikia


kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,774
Likes
5,832
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,774 5,832 280
Wengi walisubiri kwa hamu kusikia ule mtanange wa siku mbili tatu wa vigogo wawili labda chairmani atagusia ili wapate cha kuamkia kesho,magazeti yauze na yule wanae msakama waendelee kumsakama,

Lakini chairman aliwasoma mawazo yao kabla!

Wanakwenda kulala huku wakisononeka na yule waliyemshangilia huko kipindi cha nyuma uwepo wake leo umewanyong'onyeza kabisa na ile hutuba yake ya kusifia imewatia kizunguzungu kuwa binaadamu haaminiki hata yule aliye jela au kule ulaya anaweza badilika!
 
Nas Jr

Nas Jr

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2018
Messages
2,237
Likes
1,489
Points
280
Nas Jr

Nas Jr

JF-Expert Member
Joined May 15, 2018
2,237 1,489 280
Nigeria kuna Jamaa ana kampuni yake kaagiza ndege Boeng Mia (100), sisi kwetu zipo sita tu.

Mkuu watch your step, tunakuangalia ujue kama humpendi wewe sisi tunampenda na ukichaa wake huohuo. Sabab ndo katutoa shimoni sasa tunaelekea mahali salama. Ningekuwa jiran na wewe ningekuchoma hata kisu kaka.
Acha Mahaba ya Kifa,la, Jifunze ku-balance SHOBO utakuja olewa mtoto wa kiume kutaka kuua mwanaume mwenzio kisa Mahaba(eti tunampenda na ukichaa wake) kwa mwanaume. hilo shimo alilokutoa ni lipi.???

Acha mihemko utaishia JELA
 
sodoliki

sodoliki

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,904
Likes
1,049
Points
280
sodoliki

sodoliki

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,904 1,049 280
Nyie ndiye mnadhani UAE Singapore Thailand Malaysia Korea maendeleo yameletwa na Magufuli.Magufuli kaharibu nchi uchumi unaporomoka.Kafanikiwa maneno ya jukwaani tuu.Korosho kachemsha.
Mahindi miaka yote NRFA walikua wakiuza wfp na hifadhi ilikuwepo tani laki 4.sasa hivi hata tani 65000 hakuna
Wahenga walsema wajinga waliwao
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,757
Likes
8,219
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,757 8,219 280
Wengi walisubiri kwa hamu kusikia ule mtanange wa siku mbili tatu wa vigogo wawili labda chairmani atagusia ili wapate cha kuamkia kesho,magazeti yauze na yule wanae msakama waendelee kumsakama,
Lakini chairman aliwasoma mawazo yao kabla!
Wanakwenda kulala huku wakisononeka na yule waliyemshangilia huko kipindi cha nyuma uwepo wake leo umewanyong'onyeza kabisa na ile hutuba yake ya kusifia imewatia kizunguzungu kuwa binaadamu haaminiki hata yule aliye jela au kule ulaya anaweza badilika!
Jibu maswali haya:- 1) Jee amerudishiwa uraia wake? 2) Jee toba imefanyika?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,714
Likes
4,432
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,714 4,432 280
Mkuu watch your step, tunakuangalia ujue kama humpendi wewe sisi tunampenda na ukichaa wake huohuo. Sabab ndo katutoa shimoni sasa tunaelekea mahali salama. Ningekuwa jiran na wewe ningekuchoma hata kisu kaka.

Sent using Jamii Forums mobile app
.....
....wochi youare mouth TUNATEMBEA HUMU NDANI
 
sinide

sinide

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2015
Messages
272
Likes
234
Points
60
sinide

sinide

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2015
272 234 60
Ha ha ha wacha ni cheke mie anajipiga chenga mwenyewe kila mtanzania anajuwa ni fisadi na mwenziwe ndugai maana waficha ripoti iliyooonyesha wamefisai pesa za umma ila magufuli mshamba
Yeye mshamba kapambana mpaka kawa rais yaan Tz one je wewe ujanja wako umekusaidia nn
 
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
3,407
Likes
3,491
Points
280
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
3,407 3,491 280
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
3,407
Likes
3,491
Points
280
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
3,407 3,491 280
Nyie ndiye mnadhani UAE Singapore Thailand Malaysia Korea maendeleo yameletwa na Magufuli.Magufuli kaharibu nchi uchumi unaporomoka.Kafanikiwa maneno ya jukwaani tuu.Korosho kachemsha.
Mahindi miaka yote NRFA walikua wakiuza wfp na hifadhi ilikuwepo tani laki 4.sasa hivi hata tani 65000 hakuna
Sio kweli

Sent using Jamii Forums mobile app
 
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
8,670
Likes
5,278
Points
280
Age
44
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
8,670 5,278 280
Anataka kukatiwa mauno na mke wa Majaliwa lakini jamaa ana wivu sana, anahofia. Saa zote huyo kichaa anawaza wake za watu tu.
Miaka mitatu ndege ya sita inatua. Kichaa chake ni dawa inayotibu taifa lililokuwa limejaa wapigaji wa aina yako.
 
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
8,670
Likes
5,278
Points
280
Age
44
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
8,670 5,278 280
S

senzighe

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
1,143
Likes
788
Points
280
S

senzighe

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
1,143 788 280
Wengi walisubiri kwa hamu kusikia ule mtanange wa siku mbili tatu wa vigogo wawili labda chairmani atagusia ili wapate cha kuamkia kesho,magazeti yauze na yule wanae msakama waendelee kumsakama,
Lakini chairman aliwasoma mawazo yao kabla!
Wanakwenda kulala huku wakisononeka na yule waliyemshangilia huko kipindi cha nyuma uwepo wake leo umewanyong'onyeza kabisa na ile hutuba yake ya kusifia imewatia kizunguzungu kuwa binaadamu haaminiki hata yule aliye jela au kule ulaya anaweza badilika!
Rais hawezi kurudia kwani juzi wakati anawaapisha wateule alishasema wazi akimwambia spika Ndugai kuwa analiunga bunge mkono pamoja na mihimili mimgine.Huu ni ujumbe tosha kwa hili unaloliita sakata.Kwa wale wanaojua kusoma katikati ya mistari wanajua.
 
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2018
Messages
3,754
Likes
5,456
Points
280
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined May 22, 2018
3,754 5,456 280
Unanchekesha! Nikisoma comment zako kuhusu Magufuli nakumbuka tu comment zako kuhusu Kikwete...labda tofauti ni jinsi ulivyojenga kabisa kibanda awamu ya nne, safari hii umekuwa kama mruka njia, pole sana FaizaFoxy...dunia mviringo!
na imemzungusha jinsi itakavyo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,774
Likes
5,832
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,774 5,832 280
Rais hawezi kurudia kwani juzi wakati anawaapisha wateule alishasema wazi akimwambia spika Ndugai kuwa analiunga bunge mkono pamoja na mihimili mimgine.Huu ni ujumbe tosha kwa hili unaloliita sakata.Kwa wale wanaojua kusoma katikati ya mistari wanajua.
walitegemea kusikia zaidi ya hayo!
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,774
Likes
5,832
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,774 5,832 280
Anataka kukatiwa mauno na mke wa Majaliwa lakini jamaa ana wivu sana, anahofia. Saa zote huyo kichaa anawaza wake za watu tu.
Hakuna chaguo jingine endelea kuishi na vipande vya chupa moyoni!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
82,090
Likes
121,572
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
82,090 121,572 280
MAZWAZWA kama wewe ni hasara kubwa sana kwa Taifa. Chama cha mumiani miaka 57 madarakani lakini hakuna cha kujivunia na wewe ZWAZWA unaona chaguo ni kichaa tu!!


Hakuna chaguo jingine endelea kuishi na vipande vya chupa moyoni!
 

Forum statistics

Threads 1,251,668
Members 481,836
Posts 29,779,786