Alichokizungumza kwenye mapokezi ya ndege sicho walichotegemea kusikia


kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,753
Likes
5,808
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,753 5,808 280
Wengi walisubiri kwa hamu kusikia ule mtanange wa siku mbili tatu wa vigogo wawili labda chairmani atagusia ili wapate cha kuamkia kesho,magazeti yauze na yule wanae msakama waendelee kumsakama,

Lakini chairman aliwasoma mawazo yao kabla!

Wanakwenda kulala huku wakisononeka na yule waliyemshangilia huko kipindi cha nyuma uwepo wake leo umewanyong'onyeza kabisa na ile hutuba yake ya kusifia imewatia kizunguzungu kuwa binaadamu haaminiki hata yule aliye jela au kule ulaya anaweza badilika!
 
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
1,893
Likes
2,631
Points
280
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2018
1,893 2,631 280
Mkuu nakuunga mkono na hata mimi ningejua huyu bwana yuko wapi ninhempa taabu maana ni mmoja kati ya watu sasiotutakia mema kama Taifa. Huyu mzee kaletwa na Mungu kuja kutuokoa hapaswi kudhihakiwa to that extent tena na watu sasiokuwa hata na ujuvi wala chochote!

Sent using Jamii Forums mobile app
Eti kaletwa na mungu hivi hizi akilini zenu mmejaza machenza kiChwani
 
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
250
Likes
142
Points
60
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2019
250 142 60
Nyie ndiye mnadhani UAE Singapore Thailand Malaysia Korea maendeleo yameletwa na Magufuli.Magufuli kaharibu nchi uchumi unaporomoka.Kafanikiwa maneno ya jukwaani tuu.Korosho kachemsha.
Mahindi miaka yote NRFA walikua wakiuza wfp na hifadhi ilikuwepo tani laki 4.sasa hivi hata tani 65000 hakuna
Wameshindwa kukusanya kodi, sababu ya maamuzi ya hovyo kufungia biashara za watu ambao ndio walipa kodi.Sasa wanatafuta fedha kwa kuuza mahindi ya akiba shame.
 
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
250
Likes
142
Points
60
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2019
250 142 60
Wengi walisubiri kwa hamu kusikia ule mtanange wa siku mbili tatu wa vigogo wawili labda chairmani atagusia ili wapate cha kuamkia kesho,magazeti yauze na yule wanae msakama waendelee kumsakama,
Lakini chairman aliwasoma mawazo yao kabla!
Wanakwenda kulala huku wakisononeka na yule waliyemshangilia huko kipindi cha nyuma uwepo wake leo umewanyong'onyeza kabisa na ile hutuba yake ya kusifia imewatia kizunguzungu kuwa binaadamu haaminiki hata yule aliye jela au kule ulaya anaweza badilika!
Hotuba haijanoga leo haina hata vijembe na mapompasi.
 
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2018
Messages
3,754
Likes
5,427
Points
280
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined May 22, 2018
3,754 5,427 280
Wengi walisubiri kwa hamu kusikia ule mtanange wa siku mbili tatu wa vigogo wawili labda chairmani atagusia ili wapate cha kuamkia kesho,magazeti yauze na yule wanae msakama waendelee kumsakama,
Lakini chairman aliwasoma mawazo yao kabla!
Wanakwenda kulala huku wakisononeka na yule waliyemshangilia huko kipindi cha nyuma uwepo wake leo umewanyong'onyeza kabisa na ile hutuba yake ya kusifia imewatia kizunguzungu kuwa binaadamu haaminiki hata yule aliye jela au kule ulaya anaweza badilika!
Luka 6:26
26 Ole wenu ninyi watu wote watakapowasifu, kwa kuwa baba zao waliwatenda manabii wa uongo mambo kama hayo.Upendo kwa Adui

huo ndio ujumbe aliopewa mkuu wenu, sio kila sifa ni sifa



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Charaxes

Charaxes

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2015
Messages
2,169
Likes
1,832
Points
280
Charaxes

Charaxes

JF-Expert Member
Joined May 22, 2015
2,169 1,832 280
Tanzanian youth are in a deep slumber...hii nayo ni thread ati...instead kuongelea how are we going to build our economy tumekalia majungu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,411
Likes
29,377
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,411 29,377 280
Wengi walisubiri kwa hamu kusikia ule mtanange wa siku mbili tatu wa vigogo wawili labda chairmani atagusia ili wapate cha kuamkia kesho,magazeti yauze na yule wanae msakama waendelee kumsakama,
Lakini chairman aliwasoma mawazo yao kabla!
Wanakwenda kulala huku wakisononeka na yule waliyemshangilia huko kipindi cha nyuma uwepo wake leo umewanyong'onyeza kabisa na ile hutuba yake ya kusifia imewatia kizunguzungu kuwa binaadamu haaminiki hata yule aliye jela au kule ulaya anaweza badilika!
Samahani, uwepo wa nani?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,411
Likes
29,377
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,411 29,377 280
Magufuli kawashika pabaya chadomo.

Mtakufa navyo vijiba vya roho.
 
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
9,976
Likes
8,299
Points
280
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
9,976 8,299 280
Magufuli kawashika pabaya chadomo.
Mtakufa navyo vijiba vya roho.
Unanchekesha! Nikisoma comment zako kuhusu Magufuli nakumbuka tu comment zako kuhusu Kikwete...labda tofauti ni jinsi ulivyojenga kabisa kibanda awamu ya nne, safari hii umekuwa kama mruka njia, pole sana FaizaFoxy...dunia mviringo!
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,411
Likes
29,377
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,411 29,377 280
Unanchekesha! Nikisoma comment zako kuhusu Magufuli nakumbuka tu comment zako kuhusu Kikwete...labda tofauti ni jinsi ulivyojenga kabisa kibanda awamu ya nne, safari hii umekuwa kama mruka njia, pole sana FaizaFoxy...dunia mviringo!
Kila zama na kitabu chake.
 
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
9,976
Likes
8,299
Points
280
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
9,976 8,299 280
Kila zama na kitabu chake.
Usinchekeshe! Kwa hiyo ilibidi atokee mtu (Kikwete) aipinde nchi ili aje mwingine (Magufuli) ainyoshe nchi! Kulingana na msimamo wako zama zile na msimamo wako zama hizi, vitabu vyote vilikuwa sahihi ila historia ndiyo ilipotea njia. Hongera sana FaizaFoxy, unafaidi kote kote.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,411
Likes
29,377
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,411 29,377 280
Usinchekeshe! Kwa hiyo ilibidi atokee mtu (Kikwete) aipinde nchi ili aje mwingine (Magufuli) ainyoshe nchi! Kulingana na msimamo wako zama zile na msimamo wako zama hizi, vitabu vyote vilikuwa sahihi ila historia ndiyo ilipotea njia. Hongera sana FaizaFoxy, unafaidi kote kote.
Hakuna kati yao asiyefata ilani ya uchaguzi ya CCM.

Ni watu tofauti wenye backgrounds tofauti kwa hiyo lazima style zao za uongozi zitakuwa tofauti. Lakini kazi ni ileile.
 
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
9,976
Likes
8,299
Points
280
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
9,976 8,299 280
Hakuna kati yao asiyefata ilani ya uchaguzi ya CCM.
Ni watu tofauti wenye backgrounds tofauti kwa hiyo lazima style zao za uongozi zitakuwa tofauti. Lakini kazi ni ileile.
Duh, kweli watu mna akili. Hiyo nayo ni staili ya namna yake...Kikwete na Kinana (wote wana jeshi), Magufuli na Bushiru (wote madaktari) lakini CCM ikiwa ni ile ile. Nchi ile ile, tiba tofauti lakini FaizaFoxy yupo tu huku vigelegele na ving'ora mtindo moja, FaizaFoxy unajua kweli kula na vipofu...kila la heri na lala salama...
 
Mworombo01

Mworombo01

Senior Member
Joined
Nov 9, 2016
Messages
108
Likes
80
Points
45
Mworombo01

Mworombo01

Senior Member
Joined Nov 9, 2016
108 80 45

Forum statistics

Threads 1,250,884
Members 481,523
Posts 29,749,538