Alichokizungumza kwenye mapokezi ya ndege sicho walichotegemea kusikia


kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,774
Likes
5,832
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,774 5,832 280
Wengi walisubiri kwa hamu kusikia ule mtanange wa siku mbili tatu wa vigogo wawili labda chairmani atagusia ili wapate cha kuamkia kesho,magazeti yauze na yule wanae msakama waendelee kumsakama,

Lakini chairman aliwasoma mawazo yao kabla!

Wanakwenda kulala huku wakisononeka na yule waliyemshangilia huko kipindi cha nyuma uwepo wake leo umewanyong'onyeza kabisa na ile hutuba yake ya kusifia imewatia kizunguzungu kuwa binaadamu haaminiki hata yule aliye jela au kule ulaya anaweza badilika!
 
dolevaby

dolevaby

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
9,341
Likes
4,311
Points
280
dolevaby

dolevaby

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2013
9,341 4,311 280
Wengi walisubiri kwa hamu kusikia ule mtanange wa siku mbili tatu wa vigogo wawili labda chairmani atagusia ili wapate cha kuamkia kesho,magazeti yauze na yule wanae msakama waendelee kumsakama,
Lakini chairman aliwasoma mawazo yao kabla!
Wanakwenda kulala huku wakisononeka na yule waliyemshangilia huko kipindi cha nyuma uwepo wake leo umewanyong'onyeza kabisa na ile hutuba yake ya kusifia imewatia kizunguzungu kuwa binaadamu haaminiki hata yule aliye jela au kule ulaya anaweza badilika!
Ulifanya lini utafiti ukagundua wengi waliwaza ulichosema

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,913
Likes
5,935
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,913 5,935 280
Ma Professor Wengine Ni Wa Hovyo Hawana Uzalendo Mmoja Nilimfukuza Hapo Hapo Kila Ukiteua Mwanamke Wanasema Hawala Yake
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
82,090
Likes
121,572
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
82,090 121,572 280
Nope I don’t entertain that stupidity. We know what happened to Ben Saanane.

Mkuu maisha mambo “with a light touch” wakati mwingine, sio mapambano kwa hivyo muda wote.
 
Awuot

Awuot

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2018
Messages
724
Likes
732
Points
180
Awuot

Awuot

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2018
724 732 180
Nyie ndiye mnadhani UAE Singapore Thailand Malaysia Korea maendeleo yameletwa na Magufuli.Magufuli kaharibu nchi uchumi unaporomoka.Kafanikiwa maneno ya jukwaani tuu.Korosho kachemsha.
Mahindi miaka yote NRFA walikua wakiuza wfp na hifadhi ilikuwepo tani laki 4.sasa hivi hata tani 65000 hakuna
Hahahahaha!!! awamu hii kila kitu ni hakijawahi kutokwea tangu uhuru wa nchi hii. korosho pia walisema 3300 haijawai kutokea wakati msimu wa 2017 ilikua elf 3617 kwa kg. Yani ni haijawahi kutokea

Sent using Jamii Forums mobile app
 
C

crocodile

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,851
Likes
1,193
Points
280
C

crocodile

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,851 1,193 280
Nope I don’t entertain that stupidity. We know what happened to Ben Saanane.
What happened to Ben Saanane? Wengine tunachojua ni missing..
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,362
Likes
1,670
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,362 1,670 280
JPM anawapiga chenga afu anawa confuse - Hadi watakatika mishipa ya fahamu huku yeye akichanja mbuga.
Ha ha ha wacha ni cheke mie anajipiga chenga mwenyewe kila mtanzania anajuwa ni fisadi na mwenziwe ndugai maana waficha ripoti iliyooonyesha wamefisai pesa za umma ila magufuli mshamba
 
JF Member

JF Member

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2014
Messages
2,472
Likes
1,601
Points
280
JF Member

JF Member

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2014
2,472 1,601 280
Ha ha ha wacha ni cheke mie anajipiga chenga mwenyewe kila mtanzania anajuwa ni fisadi na mwenziwe ndugai maana waficha ripoti iliyooonyesha wamefisai pesa za umma ila magufuli mshamba
Mawazo yako tu hayo. JMP a.k.a Mr Clean.
Ivi umeshatembea hii nchi wewe kwa miaka hii miwili? Kila sehemu kuna eiza Waziri ama Katibu ama mkurungenzi, ama mkuu wa wilaya anachapa kazi.

Nyie mnabaki kuvizia kasema nini huku kazi zinachapwa.
 
diana chumbikino

diana chumbikino

Member
Joined
May 29, 2018
Messages
94
Likes
99
Points
25
diana chumbikino

diana chumbikino

Member
Joined May 29, 2018
94 99 25
Wengi walisubiri kwa hamu kusikia ule mtanange wa siku mbili tatu wa vigogo wawili labda chairmani atagusia ili wapate cha kuamkia kesho,magazeti yauze na yule wanae msakama waendelee kumsakama,
Lakini chairman aliwasoma mawazo yao kabla!
Wanakwenda kulala huku wakisononeka na yule waliyemshangilia huko kipindi cha nyuma uwepo wake leo umewanyong'onyeza kabisa na ile hutuba yake ya kusifia imewatia kizunguzungu kuwa binaadamu haaminiki hata yule aliye jela au kule ulaya anaweza badilika!
TENA WALIKUWA WAMETEGA MASIKIO NA MACHO KODOOOO
 
diana chumbikino

diana chumbikino

Member
Joined
May 29, 2018
Messages
94
Likes
99
Points
25
diana chumbikino

diana chumbikino

Member
Joined May 29, 2018
94 99 25
Wengi walisubiri kwa hamu kusikia ule mtanange wa siku mbili tatu wa vigogo wawili labda chairmani atagusia ili wapate cha kuamkia kesho,magazeti yauze na yule wanae msakama waendelee kumsakama,
Lakini chairman aliwasoma mawazo yao kabla!
Wanakwenda kulala huku wakisononeka na yule waliyemshangilia huko kipindi cha nyuma uwepo wake leo umewanyong'onyeza kabisa na ile hutuba yake ya kusifia imewatia kizunguzungu kuwa binaadamu haaminiki hata yule aliye jela au kule ulaya anaweza badilika!
 

Forum statistics

Threads 1,251,668
Members 481,836
Posts 29,779,786