Alichofanya anakijua na ndo maana hatarudi Tanzania


ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
5,605
Likes
8,796
Points
280
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
5,605 8,796 280
Alichofanya alidhani kitabaki sirini.serikali Ni kubwa na Ina uwezo wa kupata taarifa nyingi.tusingekupiga bure unafki uliofanya umekupelekea kufanywa kile ulichofanywa.serikali hatuonei mtu Bali mtu anajigonga mwenyewe na kwa kuwa ulidhani hii awamu Ni Kama zile nyingine pole sana.nawasihi wananchi kwa ujumla zingatieni Sana sheria pendeni kuishi kwa uhalali.serikali zipo na zinatambulika na zinapaswa ziogopeke ili amani iwepo.hata historia tu inaonyesha harakati ambazo serikali nyingi imezipitia wakati mwingine baadhi ya watu hutolewa ili kuokoa wengi .yeye alifanya usaliti akatengeneza mtandao wa kujaribu kukwepesha ACCACIA wasionekane waizi.serikali tukachukia Sana kwanini mtu aliyesomeshwa na taifa lake badala atumie elimu yake ya sheria kutushauri tufanye kitu gani kwa maslahi ya taifa yeye akatugeuka anakwenda kuwa watetezi wao na kutuibia Siri ili akawape.shukrani kwa wazalendo mliosimama imara mkakataa rushwa ambazo baadhi ya maofisa walizikubali.baki hukohuko lakini tambua duniani maisha ya mtu hayana thamani mbele ya mustakabali wa serikali za watu.hata hao wazungu wameshauana Sana mpaka kufika Hapo walipo.eti Kuna watu wanajidanganya kuwa Rais hapati usingizi kwa hizi ziara.acheni kujidanganya anayeona aibu Ni yeye aliye huko nchi za magharibi na sio serikali.umewahi kusikia wapi serikali imetishwa na mtu mmoja.come on men!wake up!
 
Ramadhan James

Ramadhan James

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2015
Messages
1,040
Likes
544
Points
280
Ramadhan James

Ramadhan James

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2015
1,040 544 280
Hata kama ingekuwa wewe, upigwe risasi 16 usingelinyamza ungesema acheni Lissu azungumze!
 
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2018
Messages
2,063
Likes
7,088
Points
280
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined May 24, 2018
2,063 7,088 280
Kama ACACIA ni wabaya mbona bado wapo na wanabeba dhahabu kama kawa?.
Mmeruhusu wezi waendelee kutuibia?
 
TUNDALI

TUNDALI

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
331
Likes
162
Points
60
TUNDALI

TUNDALI

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
331 162 60
Hivi jamani mwili wa binadamu unaweza ukabeba risasi 16 kwa akili ya kawaida maana ninavyojua jua risasi ina sehemu kuu tatu ina kichwa ambacho kimechongoka pia ina umbo LA laki ambayo hubeba baruti halafu kasha LA nyuma ambayo risasi ikitoka huwa linabaki xaxa lile umbo LA kati huwa linabaruti ambayo asilimia kubwa ndio huleta madhara kwenye mwili xaxa hizo 16 inakuwaje jamanii naombeni mtu anifafanulie vizuri zaidi inakuwaje hapo 16

Sent using Jamii Forums mobile app
Labda Risasi za kuulia ndege.
Hii picha hapa chini ina ujumbe mzito
fb_img_1534703694017-jpeg.1019586


Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Maharo

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2016
Messages
2,918
Likes
1,835
Points
280
M

Maharo

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2016
2,918 1,835 280
Alichofanya alidhani kitabaki sirini.serikali Ni kubwa na Ina uwezo wa kupata taarifa nyingi.tusingekupiga bure unafki uliofanya umekupelekea kufanywa kile ulichofanywa.serikali hatuonei mtu Bali mtu anajigonga mwenyewe na kwa kuwa ulidhani hii awamu Ni Kama zile nyingine pole sana.nawasihi wananchi kwa ujumla zingatieni Sana sheria pendeni kuishi kwa uhalali.serikali zipo na zinatambulika na zinapaswa ziogopeke ili amani iwepo.hata historia tu inaonyesha harakati ambazo serikali nyingi imezipitia wakati mwingine baadhi ya watu hutolewa ili kuokoa wengi .yeye alifanya usaliti akatengeneza mtandao wa kujaribu kukwepesha ACCACIA wasionekane waizi.serikali tukachukia Sana kwanini mtu aliyesomeshwa na taifa lake badala atumie elimu yake ya sheria kutushauri tufanye kitu gani kwa maslahi ya taifa yeye akatugeuka anakwenda kuwa watetezi wao na kutuibia Siri ili akawape.shukrani kwa wazalendo mliosimama imara mkakataa rushwa ambazo baadhi ya maofisa walizikubali.baki hukohuko lakini tambua duniani maisha ya mtu hayana thamani mbele ya mustakabali wa serikali za watu.hata hao wazungu wameshauana Sana mpaka kufika Hapo walipo.eti Kuna watu wanajidanganya kuwa Rais hapati usingizi kwa hizi ziara.acheni kujidanganya anayeona aibu Ni yeye aliye huko nchi za magharibi na sio serikali.umewahi kusikia wapi serikali imetishwa na mtu mmoja.come on men!wake up!
hakika mtu mmoja tena ni tobo tayari hawezi kamwe kuitisha serikali
 
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
9,190
Likes
5,569
Points
280
Age
44
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
9,190 5,569 280
Alichofanya alidhani kitabaki sirini.serikali Ni kubwa na Ina uwezo wa kupata taarifa nyingi.tusingekupiga bure unafki uliofanya umekupelekea kufanywa kile ulichofanywa.serikali hatuonei mtu Bali mtu anajigonga mwenyewe na kwa kuwa ulidhani hii awamu Ni Kama zile nyingine pole sana.nawasihi wananchi kwa ujumla zingatieni Sana sheria pendeni kuishi kwa uhalali.serikali zipo na zinatambulika na zinapaswa ziogopeke ili amani iwepo.hata historia tu inaonyesha harakati ambazo serikali nyingi imezipitia wakati mwingine baadhi ya watu hutolewa ili kuokoa wengi .yeye alifanya usaliti akatengeneza mtandao wa kujaribu kukwepesha ACCACIA wasionekane waizi.serikali tukachukia Sana kwanini mtu aliyesomeshwa na taifa lake badala atumie elimu yake ya sheria kutushauri tufanye kitu gani kwa maslahi ya taifa yeye akatugeuka anakwenda kuwa watetezi wao na kutuibia Siri ili akawape.shukrani kwa wazalendo mliosimama imara mkakataa rushwa ambazo baadhi ya maofisa walizikubali.baki hukohuko lakini tambua duniani maisha ya mtu hayana thamani mbele ya mustakabali wa serikali za watu.hata hao wazungu wameshauana Sana mpaka kufika Hapo walipo.eti Kuna watu wanajidanganya kuwa Rais hapati usingizi kwa hizi ziara.acheni kujidanganya anayeona aibu Ni yeye aliye huko nchi za magharibi na sio serikali.umewahi kusikia wapi serikali imetishwa na mtu mmoja.come on men!wake up!
Duniani kote mtu msaliti huwa anajiweka katika mazingira ya hatari. Malcom X aliitwa msaliti/mnafiki, kilichomfuata ni kupigwa risasi 17 kifuani mwake.

Unapoisaliti nchi kwa sababu tu ya malipo ya fedha, unajiweka kwenye hatari mbaya sana. Dunia nzima wasaliti hukutwa na mabaya.
 
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
9,190
Likes
5,569
Points
280
Age
44
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
9,190 5,569 280
Serikali za dunia ndivyo zilivyo,hata Wamarekani anaowalamba miguu ndivyo walivyo.Who ever thinks otherwise is cheating himself. Huwezi kusaliti ukabaki salama.
Wamarekani ndio wabaya zaidi, huwa hawamuachi msaliti.
 
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
9,190
Likes
5,569
Points
280
Age
44
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
9,190 5,569 280
Nchi ikiwa kwenye mchakato wa kupata ndege nyingine wewe unawaambia wanaotudai wazuie ndege mpaka deni lao lilipwe.Yaani unataka nchi ambayo Baba na Mama yako wamezaliwa, ishindwe kwenye mipango yake ya maendeleo!!, huo ni zaidi ya usaliti.

Kasahau kuwa serikali ni taasisi kubwa sana, ndege ikaja bongo na zinakuja nyingine, na rada zinafungwa na mambo yanaendelea kama kawaida.
 
Katashekadm

Katashekadm

Member
Joined
Feb 14, 2018
Messages
78
Likes
68
Points
25
Katashekadm

Katashekadm

Member
Joined Feb 14, 2018
78 68 25
Lissu yuko hai baada ya jaribio la joni kutaka kumuua Lissu kufeli

Risasi 16 kupenya ndani ya mwili ni muujiza wa hali ya juu sana

Hakika Mungu yu upande wa wenye haki

Wauaji wanashangaa tu namna Lissu alivyo na tabasamu muda wote, huku wauaji wakizidi kuzeeka tu sura zao

Sent using Jamii Forums mobile app
Hakuna kitu hapo ni comedy tu
ndiyo maana wanakimbiakimbia yeye na dereva wake
Risasi 16, alafu SMG, zinapigwa kushoto lakini hakuna madhara badala yake zinapinda kulia! 😀
 
M

MURUSI

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2013
Messages
1,217
Likes
700
Points
280
M

MURUSI

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2013
1,217 700 280
Sijawahi kumuamini mwanasiasa, Lissu hauaminiki japo una alama ya risasi 16 lakin kwa uhalisia kuna mengi watu hawajui juu ya Nia yako
Ila walio taka kumuua ndo unawaamini? Njia pakee ya kupambana na Lisu ni kumjibu kwa hoja yale yote anayo demand sasa nyie endeleeni kuwategemea wakina Musukuma na wakina Kibajaji ndo wamjibu Lisu
 
M

MURUSI

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2013
Messages
1,217
Likes
700
Points
280
M

MURUSI

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2013
1,217 700 280
Nchi ikiwa kwenye mchakato wa kupata ndege nyingine wewe unawaambia wanaotudai wazuie ndege mpaka deni lao lilipwe.Yaani unataka nchi ambayo Baba na Mama yako wamezaliwa, ishindwe kwenye mipango yake ya maendeleo!!, huo ni zaidi ya usaliti.

Kasahau kuwa serikali ni taasisi kubwa sana, ndege ikaja bongo na zinakuja nyingine, na rada zinafungwa na mambo yanaendelea kama kawaida.
Hiyo ndege usha wahi hata kuipanda? Make ukoo wenu labda mkiitisha harambee mnaweza pata pesa ya mmoja wenu kuipanda hadi Mwanza
 
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
9,190
Likes
5,569
Points
280
Age
44
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
9,190 5,569 280
Hiyo ndege usha wahi hata kuipanda? Make ukoo wenu labda mkiitisha harambee mnaweza pata pesa ya mmoja wenu kuipanda hadi Mwanza
Mkuu MURUSI, mimi nilikuja Dar mwaka 1978 nikiwa ndani ya ndege kutoka Mwanza, enzi zile za uwanja ule wa zamani wakati huo huu wa sasa ulikuwa bado haujajengwa.
 
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2016
Messages
1,683
Likes
1,577
Points
280
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2016
1,683 1,577 280
Sijawahi kumuamini mwanasiasa, Lissu hauaminiki japo una alama ya risasi 16 lakin kwa uhalisia kuna mengi watu hawajui juu ya Nia yako
Umerudi Kwa nguvu sana kupitia hili la lisu,hamna lolote maccm na serikali,huyu bwana maswali yake ya msingi mnashindwaje kujibu mnaishia kumshambulia binafsi?jibuni maswali yake sio anachafua nchi anatukana viongozi.m matusi gani hayo mapya ambaye wengine tunashindwa kuyatambua" kama matusi".
 
makinikia halisi

makinikia halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2018
Messages
552
Likes
615
Points
180
makinikia halisi

makinikia halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2018
552 615 180
Unatumika kama tissue kwenye tundu la hewa chafu....madaraka ni ya muda tu....ww unafikiri kuwa karbu na hyo nyago jiwe ndio kuwa na uhakika ya maisha yako ya keshooo!! aliyekuzaa bora angetumimia P2 au angepuliga nyeto.
 
S

Sandinistas

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
1,420
Likes
709
Points
280
S

Sandinistas

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
1,420 709 280
Du! Mkuu umefunguka kwa kauli yenye maamlaka. Pamoja na yote,Turudi kiroho,hata endapo itabidi mzazi hakati mkono wake kwa kinyesi cha mwanae. Kiburi cha madaraka kitapita Tanzania itakuwepo daima. Tuache alama za hekima,ustaarabu na utu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Uongozi ulioshindwa ndio hufanya hivyo. Usaliti mkubwa kwa nchi ni uhaini. Lakini hapa kwetu Tanzania watu waliopata kuthibitika mahakamani kushiriki uhaini tupo nao mitaani tunajenga nchi yetu. Wengine wanazo nafasi nzuri tu kwenye jamii! Mwenye macho na atazame; uongozi siyo mdundiko!
 
areafiftyone

areafiftyone

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2017
Messages
4,690
Likes
2,806
Points
280
areafiftyone

areafiftyone

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2017
4,690 2,806 280
Naipenda sana Tanzania nchi yangu, na napenda matumizi ya rasimali kwa maslahi mapana ya nchi yetu. CCM kindaki ndaki, shabiki mzuri wa mwenyekiti wangu.

ILA Nashindwa kujua usaliti wa LISSU ni upi? Uko ktk lipi? Kama ni msaliti kwa nini mnaficha huo usaliti wake?

Hivi Lissu wa leo, je ni tofauti na LISSU aliyeanzisha harakati za kudai haki na usawa ktk miktaba ya madini tangu late 2000s?

Hiyo professorial report ya madini/makinikia ilikuwa na kipi kipya na unique tofauti na report za akina Lissu?

Huu ubatizo wenye jina la "msaliti" hautimiliki hata kwa maji na moto. Tutafute lingine.
Hivi kwa akili zako kitendo anachofanya Lissu cha kuzunguuka dunia nzima na kuitukana serikali ni sahihi kweli?Tuamini kabisa kwamba Lissu hajui conspiracy zinazofanywa na nchi za magharibi ikiwemo Marekani,ili tuendelee kuwa tegemezi kwao na leo eti yuko upande wao?Hii hai-prove
kwamba ni mmoja wao na ni msaliti?What extra proof do you need kwamba Lissu ni msaliti.Lissu anaudhi na hafai.

Haijalishi serikali yako imefanya nini,you can't be on the side of your saboteurs.
 
areafiftyone

areafiftyone

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2017
Messages
4,690
Likes
2,806
Points
280
areafiftyone

areafiftyone

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2017
4,690 2,806 280
Mnaimba kama kasuku, mara usaliti mara uhaini, mara ametumwa na mabeberu.... Mkiulizwa elezeeni huo usaliti au uhaini mnabaki mmekodoa mimacho kama yule bundi aliyetua bungeni.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi na ujinga wangu siamini kwamba mtu au watu wanaweza kufanya alichofanyiwa Lissu out of nothing.Ni mwehu tu anayeweza kufanya hivyo.

Mwisho wewe huhitaji kujua usaliti wake,yeye anaujua.
 
areafiftyone

areafiftyone

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2017
Messages
4,690
Likes
2,806
Points
280
areafiftyone

areafiftyone

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2017
4,690 2,806 280
kiufupi jiwe hatobaki salaam kwa kunisaliti mtanzania
Amekusaliti kwa kuwa umo katika moja ya makundi yafuatayo.

1. Wauzaji na watumiaji wa Dawa za Kulevya
2. Waliofukuzwa kazi kwa ishu ya vyeti feki
3. Waliokuwa wanajilipa kupitia dili za watumishi hewa
4. Wezi wa mifugo kabla ya wazo wa kupiga alama ya utambuzi kwenye minada
5. Walanguzi wa korosho kwa kangomba huku wakiwaibia wakulima
6. Watoto/wake/wame ambao baba/mama/zao wametumbuliwa kwa kashfa mbalimbali
7. Waliony'anyang'wa mashamba makubwa baada ya miaka mingi ya kuyakalia bila kuyalima huku wananchi wakiteseka kukosa ardhi
8. Waliojinufaisha kwa migogoro ya wakulima na wafugaji
9. Walioishi kwa magendo ya bandarini huku wakiliibia taifa
10. Wakwepa kodi hasa wafanyabiashara wa hali ya kati
11. Waliolipwa pesa baada ya uthaminishaji na wakakataa kuhama wakijua ni vya bure
12. Wanasiasa wapingaji na waropokaji maana kila jambo kabla hawajalisema Serikali inalitatua
13. Wezi wa madini, wanyama na mbolea za Serikali
14. Wanaokereka na mashine za kukusanyia mapato
15. Wanasiasa waliokata tamaa ya ushindi 2020 huku wasijue hatma yao

Labda pia upo kwenye makundi yafuatayo.Pole sana.
i)vijana wasio na ajira.
ii)viongozi waliokuwa wanafaidi mipesa ya mafisadi iliyokuwa inamwagwa CCM na pia wababaishaji na wasio na weledi CCM.Hawa hawana uhakika wa maisha yao kwa kuwa wana wasi wasi huenda siku moja wataenguliwa.
iii)wafanyakazi wa serikali kwa vile a)hawajaongezewa mishahara
b)hawataki uhakiki wa watumishi.
c)marupurupu na mikakati yao ovu ya kuiibia serikali imekatiliwa mbali.
d)serikali inataka weledi na uwajibikaji wa hali ya juu.
 
PumziNdefu

PumziNdefu

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2018
Messages
357
Likes
684
Points
180
PumziNdefu

PumziNdefu

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2018
357 684 180
Alichofanya alidhani kitabaki sirini.serikali Ni kubwa na Ina uwezo wa kupata taarifa nyingi.tusingekupiga bure unafki uliofanya umekupelekea kufanywa kile ulichofanywa.serikali hatuonei mtu Bali mtu anajigonga mwenyewe na kwa kuwa ulidhani hii awamu Ni Kama zile nyingine pole sana.nawasihi wananchi kwa ujumla zingatieni Sana sheria pendeni kuishi kwa uhalali.serikali zipo na zinatambulika na zinapaswa ziogopeke ili amani iwepo.hata historia tu inaonyesha harakati ambazo serikali nyingi imezipitia wakati mwingine baadhi ya watu hutolewa ili kuokoa wengi .yeye alifanya usaliti akatengeneza mtandao wa kujaribu kukwepesha ACCACIA wasionekane waizi.serikali tukachukia Sana kwanini mtu aliyesomeshwa na taifa lake badala atumie elimu yake ya sheria kutushauri tufanye kitu gani kwa maslahi ya taifa yeye akatugeuka anakwenda kuwa watetezi wao na kutuibia Siri ili akawape.shukrani kwa wazalendo mliosimama imara mkakataa rushwa ambazo baadhi ya maofisa walizikubali.baki hukohuko lakini tambua duniani maisha ya mtu hayana thamani mbele ya mustakabali wa serikali za watu.hata hao wazungu wameshauana Sana mpaka kufika Hapo walipo.eti Kuna watu wanajidanganya kuwa Rais hapati usingizi kwa hizi ziara.acheni kujidanganya anayeona aibu Ni yeye aliye huko nchi za magharibi na sio serikali.umewahi kusikia wapi serikali imetishwa na mtu mmoja.come on men!wake up!
Nimesoma mpaka ulipoandika "serikali zipo na zinatambulika na zinapaswa ziogopeke" nikabaini wewe ni punguani halafu hata kuandika hujui.
What a waste of space.
 

Forum statistics

Threads 1,262,489
Members 485,588
Posts 30,123,691