• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Alichofanikiwa bwana Bashir Ally ni kununua wapinzani

Kinoamiguu

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2018
Messages
2,563
Points
2,000
Kinoamiguu

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2018
2,563 2,000
Huyu bwana anajiita mjamaa.
Ni mwalimu wetu wa sayansi ya siasa pale UDSM (Najisikia soni,kusema nimepita mikononi mwake).

Akighani mashairi pale Nkuruma tulipokuwa tukikutana wajamaa tusiovaa Scarf kama wafanyavyo kina Mwigulu na Lugola ( poleni sana wazee wangu Ulimwengu na Shivj mlomwamini bwana Bashiru kama mwana wa Afrika kumbe mchumia tumbo) akijinasibu kama mjamaa japo sio kweli.

Bwana Bashir hana kipande anachoweza kujivunia hapo Lumumba, amekuwa mnafiki kuliko hata kina Mukama, Makamba na Kinana ambao hawajasoma hiyo siasa yenyewe.

Mtu aitwe oil chafu juzi hapa, leo Anaambiwa amerudi nyumbani? Dr. Bashiru Ally ni kichefuchefu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
K

KARLO MWILAPWA

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2019
Messages
1,369
Points
2,000
K

KARLO MWILAPWA

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2019
1,369 2,000
Siasa ni mikakati ya ushindi na juu ya kupanga mikakati Dkt. Bashiru Nampa kongole, mengine yote ni maumivu wanayopata wapinzani kwa mikakati mizito ya Ndg.Bashiru
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
7,188
Points
2,000
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
7,188 2,000
Kama wapinzani wana bei basi wanaweza kuuzika hata kwa mabeberu hawafai kupewa nchi!
 
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,335
Points
2,000
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,335 2,000
Mkuu siasa ni fursa kama zilivyo nyingine, kila kitu kinawezekana. Kila mtu anatafuta fursa ili watoto waende chooni.

Huyo Bashiru unayemsema kwamba sio mjamaa kama anavyojinasibu ikifika mwisho wa mwezi anaingiza mamilioni ya shilingi na anahudumiwa kila kitu na CCM.
 
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
3,716
Points
2,000
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2016
3,716 2,000
Ulipaswa uwe na soni zaidi kwa hicho chama kuwa na watu wanaochuuzwa kama maparachichi!
 
Akilindogosana

Akilindogosana

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2020
Messages
517
Points
1,000
Akilindogosana

Akilindogosana

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2020
517 1,000
SIRI: Wapinzani ni "CCM"
 
T

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2017
Messages
3,020
Points
2,000
T

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2017
3,020 2,000
makes a lot of sense..
Hata walionunuliwa wamebadilisha maisha yao kwa kipato walichopewa... FULSA
Mkuu siasa ni fursa kama zilivyo nyingine, kila kitu kinawezekana. Kila mtu anatafuta fursa ili watoto waende chooni.

Huyo Bashiru unayemsema kwamba sio mjamaa kama anavyojinasibu ikifika mwisho wa mwezi anaingiza mamilioni ya shilingi na anahudumiwa kila kitu na CCM.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
B

Benny Haraba

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
5,181
Points
2,000
B

Benny Haraba

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
5,181 2,000
Huyu bwana anajiita mjamaa.
Ni mwalimu wetu wa sayansi ya siasa pale UDSM (Najisikia soni,kusema nimepita mikononi mwake).

Akighani mashairi pale Nkuruma tulipokuwa tukikutana wajamaa tusiovaa Scarf kama wafanyavyo kina Mwigulu na Lugola ( poleni sana wazee wangu Ulimwengu na Shivj mlomwamini bwana Bashiru kama mwana wa Afrika kumbe mchumia tumbo) akijinasibu kama mjamaa japo sio kweli.

Bwana Bashir hana kipande anachoweza kujivunia hapo Lumumba, amekuwa mnafiki kuliko hata kina Mukama, Makamba na Kinana ambao hawajasoma hiyo siasa yenyewe.

Mtu aitwe oil chafu juzi hapa, leo Anaambiwa amerudi nyumbani? Dr. Bashiru Ally ni kichefuchefu

Sent using Jamii Forums mobile app
Wapinzani ambao hawawezi kupigiwa kura za kutosha km watu watajitokeza kwa wingi. mkisusa kupiga kura watapigiwa upande wa pili

Sent using Jamii Forums mobile app
 
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
3,760
Points
2,000
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
3,760 2,000
Tatizo hata kama alikuwa mwalimu wa siasa UD, sasa amefika huko chamani anajikuta anatekeleza maagizo ya kamati zilizojaa wajumbe vilaza, ndio maana na yeye anaonekana kilaza tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
A

Akasankara

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2015
Messages
2,536
Points
2,000
A

Akasankara

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2015
2,536 2,000
Siasa ni mikakati ya ushindi na juu ya kupanga mikakati Dkt. Bashiru Nampa kongole, mengine yote ni maumivu wanayopata wapinzani kwa mikakati mizito ya Ndg.Bashiru
Ukiwemo mkakati wa kupora haki za raia wema
 
Mshana Jr

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
134,424
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

Platinum Member
Joined Aug 19, 2012
134,424 2,000
Waswaheli wanasema funika kombe mwanakharam apite
Huyu bwana anajiita mjamaa.
Ni mwalimu wetu wa sayansi ya siasa pale UDSM (Najisikia soni,kusema nimepita mikononi mwake).

Akighani mashairi pale Nkuruma tulipokuwa tukikutana wajamaa tusiovaa Scarf kama wafanyavyo kina Mwigulu na Lugola ( poleni sana wazee wangu Ulimwengu na Shivj mlomwamini bwana Bashiru kama mwana wa Afrika kumbe mchumia tumbo) akijinasibu kama mjamaa japo sio kweli.

Bwana Bashir hana kipande anachoweza kujivunia hapo Lumumba, amekuwa mnafiki kuliko hata kina Mukama, Makamba na Kinana ambao hawajasoma hiyo siasa yenyewe.

Mtu aitwe oil chafu juzi hapa, leo Anaambiwa amerudi nyumbani? Dr. Bashiru Ally ni kichefuchefu

Sent using Jamii Forums mobile app
Jr
 

Forum statistics

Threads 1,404,576
Members 531,663
Posts 34,457,759
Top