• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Ali Kiba na Abby Daddy waingia katika mgogoro mzito, WCB wahusishwa

pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
3,417
Points
2,000
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
3,417 2,000
Pengine 'Aje' inaweza ikawa nyimbo ya mwisho ya Ali Kiba chini ya producer Abby Dad ambaye ametengeneza nyimbo kadhaa za Ali Kiba.

Abby dad ametengeza hits kama [HASHTAG]#Nagharamia[/HASHTAG] [HASHTAG]#Chekecha[/HASHTAG] na [HASHTAG]#Aje[/HASHTAG] ambazo zilifanya vizuri sana.

Hivi karibuni ilikuwa inatarajiwa kuachiwa Aje remix ambayo ilipangwa kuachiwa November 29 siku ya birthday ya Ali Kiba, lakini habari zinazoendelea kusambaa ambazo zilianza kama masihara ila kwa sasa zinaanza kuaminika kutokana na taarifa za watu wa karibu, ni kwamba Abby dad nido anayechelewesha kutoka kwa Aje Remix na mpaka sasa amekataa kutia sahihi yake kwenye mkataba ili ngoma iwe released.

Abby dad anataka 50%/50% katika nyimbo ya aje ikiwemo katika show iTunes na mapato yatakay patikana anataka nusu kwa nusu.

Kuna taarifa kwamba WCB wanamrubuni Abby dad ili aachane na Kiba japo taarifa hizo sio confirmed. Hii ni baada ya Ku tengeneza 'kokoro'.

1459312_figisu_figisu.jpg

Prodyuza Abby dad..
 
Iceman 3D

Iceman 3D

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2016
Messages
20,702
Points
2,000
Iceman 3D

Iceman 3D

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2016
20,702 2,000
Ulianza vizuri na nikawa nataka nimlaum abydad ila ulivo malizia na WCB nikajua hii BS na abydad ana haki ya kudai chochote.
Lakin si lazima kila kwenye tatizo la Kiba bas Diamond auhusishwe, hii imekuwa ni tabia ya mida mrefu ya Camp ya Kiba. Punguzeni basi kulalamika na kila tatizo kuonesha nyie hamna kosa bali ni domo. Deal with it.
 
naan ngik-kundie

naan ngik-kundie

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2014
Messages
1,775
Points
2,000
naan ngik-kundie

naan ngik-kundie

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2014
1,775 2,000
Naona hajaisoma namba vizuri huyo, analeta maringo na kwenye hakuna.
 
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
3,417
Points
2,000
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
3,417 2,000
Ulianza vizuri na nikawa nataka nimlaum abydad ila ulivo malizia na WCB nikajua hii BS na abydad ana haki ya kudai chochote.
Lakin si lazima kila kwenye tatizo la Kiba bas Diamond auhusishwe, hii imekuwa ni tabia ya mida mrefu ya Camp ya Kiba. Punguzeni basi kulalamika na kila tatizo kuonesha nyie hamna kosa bali ni domo. Deal with it.
Baada ya kokoro abydad amebadilika Sana kafuta hadi promo ya aje remex kaanza new life
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,665
Points
2,000
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,665 2,000
Ali Kiba hawezi kutikiswa na Abydad,Ali Kiba ni brand huyo Abydad ni nani?

Maproducer wapo kibao tu,tena huwezi kufananisha ngoma alizotengeneza Man Walter (Mwana & Dushelele) na hizo alizotengeneza yeye.

Alizingua Akhenato mpaka tukaogopa kumpoteza Kiba ila hakufua dafu ijekuwa yeye?

Kiba atabaki kuwa Kiba.
Period
 
peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2014
Messages
7,396
Points
2,000
peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2014
7,396 2,000
Haya mambo yataisha lini bongo
 
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined
May 7, 2013
Messages
6,466
Points
2,000
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined May 7, 2013
6,466 2,000
Mkuu pwilo,

Umekosea sana kumuhusisha Simba na tofauti iliyopo kati ka kiba na aby daddy! (Kama tofauti zao zimekuwa kubwa kiasi hicho)

Kuhusu wimbo wa kokoro:
Wimbo huu haujarekodiwa juzi juzi kama unavyodhani.. Wimbo umerekodiwa kabla mavoko hajamwaga wino rasmi wcb (ndio walikuwa kwenye mazungumzo)

Kwahiyo kipindi mavoko ameingia rasmi wcb tayari alikuwa na huu wimbo ukiwa umeingizwa verse moja tayari na ulikuwa na chorus tofauti kidogo na hii chorus ya sasa (zinafanana kidongo ingawa).
Na ieleweke kuwa mavoko pia anazo nyimbo nyingine nyingi hazijatoka zimerekodi kabla hajaingia wcb!

So miezi kama miwili iliyopita baada ya kukubaliwa kuwa wimbo huu utoke na kufanyiwa video, kilichofanyika ni kuurekebisha kiasi na kuuboresha... Ndio hapo Simba akaingiza verse yake na kuingiza sauti kwenye chorus.. Kisha Laizer akaujazia vionjo vichache na kuufanyia 'mastering'..
Hicho ndicho kilichofanyika..

Si sawa kumuhusisha Diamond na kila kitu cha Kiba kinachoenda kombo!
Kwa niaba ya mashabaki wote wa Diamond platnumz na WCB, tuwaoombee heri Kiba na Abby Daddy wafikie muafaka na waendelee na kazi.. Tunahitaji wasanii wengine waongezeke kuiwakilisha Tanzania kimataifa! Kiba kukosana na Abby daddy ni setback na sio suala linalosogeza mziki wetu..


The Bold.
 
maxime

maxime

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
2,081
Points
2,000
maxime

maxime

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2016
2,081 2,000
Watu hawawezi kuishi bila kupost hawa watu wawili.... fanyeni ya kwenu.
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,665
Points
2,000
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,665 2,000
Tunampa ofa ya kurekodi ngoma moja na Laizer, tunajua anataka ila anashindwa kusema.. Mpeni taarifa # aje wasafi studios wala asiogope
Sidhani kama hata ana wazo hilo,yeye baada ya kutoa idhini ya Kamwambie irekodiwe Sharobaro haitaji anything in return.
Huyo ndiye Ali Kiba
 
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined
May 7, 2013
Messages
6,466
Points
2,000
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined May 7, 2013
6,466 2,000
Sidhani kama hata ana wazo hilo,yeye baada ya kutoa idhini ya Kamwambie irekodiwe Sharobaro haitaji anything in return.
Huyo ndiye Ali Kiba
Kulikuwa hakuna namna! Bob junior alikuwa tayari kuhatarisha urafiki wake na kiba lakini sio kukiacha kichwa kilichokuwa na kila dalili ya kuwa 'A list' artist.. Kiba ikambidi tu awe mpole l..
 
Granta

Granta

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
4,685
Points
2,000
Granta

Granta

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
4,685 2,000
Mkuu pwilo,

Umekosea sana kumuhusisha Simba na tofauti iliyopo kati ka kiba na aby daddy! (Kama tofauti zao zimekuwa kubwa kiasi hicho)

Kuhusu wimbo wa kokoro:
Wimbo huu haujarekodiwa juzi juzi kama unavyodhani.. Wimbo umerekodiwa kabla mavoko hajamwaga wino rasmi wcb (ndio walikuwa kwenye mazungumzo)

Kwahiyo kipindi mavoko ameingia rasmi wcb tayari alikuwa na huu wimbo ukiwa umeingizwa verse moja tayari na ulikuwa na chorus tofauti kidogo na hii chorus ya sasa (zinafanana kidongo ingawa).
Na ieleweke kuwa mavoko pia anazo nyimbo nyingine nyingi hazijatoka zimerekodi kabla hajaingia wcb!

So miezi kama miwili iliyopita baada ya kukubaliwa kuwa wimbo huu utoke na kufanyiwa video, kilichofanyika ni kuurekebisha kiasi na kuuboresha... Ndio hapo Simba akaingiza verse yake na kuingiza sauti kwenye chorus.. Kisha Laizer akaujazia vionjo vichache na kuufanyia 'mastering'..
Hicho ndicho kilichofanyika..

Si sawa kumuhusisha Diamond na kila kitu cha Kiba kinachoenda kombo!
Kwa niaba ya mashabaki wote wa Diamond platnumz na WCB, tuwaoombee heri Kiba na Abby Daddy wafikie muafaka na waendelee na kazi.. Tunahitaji wasanii wengine waongezeke kuiwakilisha Tanzania kimataifa! Kiba kukosana na Abby daddy ni setback na sio suala linalosogeza mziki wetu..


The Bold.
mtani una cheo gani wcb
Ni mkuu wa kitengo cha propaganda na fitna, same as those found at Lumumba n Ufipa
 

Forum statistics

Threads 1,404,376
Members 531,568
Posts 34,451,971
Top