Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ali Kiba kurekodi video Marekani

Discussion in 'Celebrities Forum' started by MziziMkavu, Jun 8, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,730
    Likes Received: 3,077
    Trophy Points: 280
    Ali Kiba kurekodi video Marekani
    [​IMG]
    Ali Kiba Monday, June 08, 2009 12:46 PM
    MSANII wa Bongo Fleva, Ali Kiba anatarajiwa kufanya video mbili za nyimbo zake huko Marekani. Akizungumza mtandao huu mwishoni mwa wiki iliyopita jijini Dar es Salaam, Ali Kiba alisema ameamua kufanya video zake Marekani ili kuzipa ubora unaotakiwa kimataifa.

    Msanii huyo alisema yuko katika maandalizi ya mwishomwisho kuelekea nchini humo na picha za video zinatarajia kuchukuliwa katika miji ya Los Angeles na Seattle.

    “Nina nyimbo mbili ambazo nitazifanyia video Marekani, Tell Me Why nitaurekodi Los Angeles na 1st Single nitaifanyia Seattle,” alisema.

    Ali Kiba ambaye alipata kutamba na nyimbo mbili za Cinderella na Mackmuga, alisema vibao vyake viwili vya Los Angeles na 1st Single vitakuwamo katika albamu yake mpya ya Msiniseme
     
  2. Mae

    Mae Member

    #2
    Jun 8, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera dogo, mambo yako si kitoto
     
  3. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haha eti kuzipa ubora wa kimataifa, kinachoipa video yako ubora wa kimataifa ni bajeti.

    Mods tafadhali peleka hii kwenye entertainment. Ahsante.
     
  4. m

    magnifico JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2017
    Joined: Jan 14, 2013
    Messages: 1,691
    Likes Received: 488
    Trophy Points: 180
    #Wakati ule muziki hauna timu uchwara.
     
  5. S

    Sodagani Member

    #5
    Jan 1, 2017
    Joined: Dec 4, 2016
    Messages: 6
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Duh umefufua uzi wz 2009!!!
    Ngoja wenye timu zao waje kuzungumzia hizi ahadi na mikakati aliyosema.
     
  6. ngushi

    ngushi JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2017
    Joined: Jul 8, 2016
    Messages: 1,938
    Likes Received: 1,746
    Trophy Points: 280
    Hizo video mbona hazijawahi kuonekana au amezitunza ndani?
     
  7. PAGAN

    PAGAN JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2017
    Joined: Aug 19, 2014
    Messages: 3,657
    Likes Received: 3,434
    Trophy Points: 280
    Man Fongo atasubiri sana. Sorry, I mean Diamond platmumz
     
  8. m

    mzaramo JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2017
    Joined: Sep 4, 2006
    Messages: 4,564
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    King Kiba....

    Enzi hizi Dimond anaosha vyombo studio kwa bob Junio
     
  9. kedrick

    kedrick JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2017
    Joined: Apr 25, 2015
    Messages: 2,962
    Likes Received: 1,259
    Trophy Points: 280
    izo video zilitoka na vp zilikuwa nzuri mr coming soon uongo alianza zamani
     
  10. m

    mzaramo JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2017
    Joined: Sep 4, 2006
    Messages: 4,564
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Yeah zilitoka.

    Ila kwa majina tofauti Hiyo moja iliitwa Mali yangu na nyingine Hadithi.
     
  11. danya

    danya JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2017
    Joined: Sep 6, 2014
    Messages: 2,450
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Chekutua yenyewe ilikuwa Marekani
     
  12. m

    magnifico JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2017
    Joined: Jan 14, 2013
    Messages: 1,691
    Likes Received: 488
    Trophy Points: 180
    hahahah ni katika pitapita za hapa na pale.
     
  13. kisana kiki

    kisana kiki Member

    #13
    Jan 2, 2017
    Joined: Dec 24, 2016
    Messages: 21
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 5
    Yoooooooo!!! Papreeeeee!!!
     
  14. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2017
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,049
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Hiyo 2009 diamond ndio alitoa single yake ya kwanza eeeeh
     
  15. c

    chige JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2017
    Joined: Jul 11, 2016
    Messages: 2,385
    Likes Received: 3,122
    Trophy Points: 280
    Hivi huoni aibu kwamba, pamoja na huyo mwingine kusema alikuwa anaosha vyombo lakini ndie ambae Kiba ana-struggle kumfikia? Hivi huoni aibu kuona kwamba, ingawaje huyo mwingine alikuwa anaosha vyombo lakini nyayo zake hivi sasa ndio zinafuatwa?! Hivi huoni aibu kusema kwamba enzi hizo Diamond alikuwa muosha vyombo wakati statistics zinaonesha yeye ndie yupo juu kwa kila idara?!

    Ungejisikiaje umeripoti Form I January halafu mwingine anaripoti April lakini kwenye terminal exam anakuacha kwenye kila somo huku wewe ukibaki kujivunia "...lakini mimi ndie mwenye mwandiko mzuri kuliko yeye!!!!"
     
  16. b

    bestmale JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2017
    Joined: Dec 6, 2015
    Messages: 414
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    Kiba kilaaaza tu muongoo sanaaa ndo manaaa atazidi kuitafuta bifu na Mondi ili apate
     
  17. m

    mzaramo JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2017
    Joined: Sep 4, 2006
    Messages: 4,564
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Mbona povu tena?!

    Kwa hiyo hakuwa anaosha vyombo Kwa Studio Kwa bob Junior?!
     
  18. c

    chige JF-Expert Member

    #18
    Jan 2, 2017
    Joined: Jul 11, 2016
    Messages: 2,385
    Likes Received: 3,122
    Trophy Points: 280
    Unajua maana ya povu? Au angalau maana ya msemo wa "povu?"
     
  19. jew boy

    jew boy Member

    #19
    Jan 2, 2017
    Joined: Dec 29, 2016
    Messages: 23
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 5
    Bado ana shoot au
     
  20. m

    magnifico JF-Expert Member

    #20
    Jan 2, 2017
    Joined: Jan 14, 2013
    Messages: 1,691
    Likes Received: 488
    Trophy Points: 180
    Kuna yule bwana aliwahi kusema "Shoot video, usikubali kurekodiwa".
     
Loading...