Alexander Mnyeti akabidhiwa ofisi mkoa wa Manyara, atoa onyo kali kwa wapinzani


J

John Walter

Member
Joined
Aug 14, 2017
Messages
43
Likes
34
Points
25
J

John Walter

Member
Joined Aug 14, 2017
43 34 25
22853334_1381021475359958_7376771153611314281_n.jpg?oh=bfa92a8672746a3aa9319e426a0e014e&oe=5AAE0C96


Aliyekuwa mkuu wa wilaya ya Arumeru mkoani Arusha Alexander
Mnyeti amekaribishwa rasmi katika mkoa wa Manyara tayari kwa kuanza kutumiika
kama mkuu wa mkoa wa Manyara.

Mkuu wa mkoa wa Manyara Alexander Mnyeti amesema viatu alivyopewa ni vikubwa lakini atajitahidi kuvivaa kwa kushirikiana na wananchi wa Manyara na watumishi katika kuuletea mkoa Maendeleo.

Akizungumzia siasa Mnyeti amesema yeye kama mkuu wa mkoa anasimamia ilani ya chama cha mapinduzi na kutoa onyo kwa wapinzani kwa wakati yeye yupo mkoani Manyara kwamba wafiche makucha yao kwani hatkuwa tayari kusikia chama chake kinachafuliwa na yeyote.

Amesema yeye atafanya kama Mnyeti na hawezi kufanya kama Bendera,’Bendera alikuwa mpole sana ila mimi nitakuwa tofauti”.

Jimbo la Babati mjini linakaliwa na upinzani [CHADEMA] kuanzia madiwani na mbunge,katika kata nane CCM ilipata kata 3 pekee.

 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
27,563
Likes
70,815
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
27,563 70,815 280
Tutaona mengi sana
 
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
5,144
Likes
3,966
Points
280
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
5,144 3,966 280
Manyara kaeni chonjo wengine hawana masihara..... punda afike tu....
 
K

kimarabucha

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
793
Likes
612
Points
180
K

kimarabucha

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2017
793 612 180
Acha vitisho mkuu
 
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
5,749
Likes
6,844
Points
280
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
5,749 6,844 280
Watch my gun bark as your dog dies.
 
GBBali

GBBali

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2013
Messages
1,903
Likes
436
Points
180
GBBali

GBBali

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2013
1,903 436 180
Arumeru imemushinda utaweza Manyala akija kibabe anapelekwa kibabe.
 
Ntolonyonyo

Ntolonyonyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,531
Likes
1,318
Points
280
Ntolonyonyo

Ntolonyonyo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,531 1,318 280
Vitisho tu
 
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
8,798
Likes
9,197
Points
280
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
8,798 9,197 280
Huyo jamaa anamatatizo makubwa mno
 

Forum statistics

Threads 1,213,435
Members 462,123
Posts 28,477,441