Albamu za Huyu Mwanamuziki Zinadorora Madukani:Watu wengi hawataki kuzinunua!


S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,909
Likes
138
Points
160
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,909 138 160
Heri ajaribu kurudi kupiga miziki ya BAKURUTU maana hii ya kizazi kipya kashindwa kuuza
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,278
Likes
1,191
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,278 1,191 280
Heri ajaribu kurudi kupiga miziki ya BAKURUTU maana hii ya kizazi kipya kashindwa kuuza
SURUMA. Mimi sijazungumzia kizazi kipya ila kisasi kipya. Hata hivyo, kundi linalopiga muziki huo haliwezi wala halitaki kubadili mtindo!
 
Last edited by a moderator:
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,451
Likes
34,118
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,451 34,118 280
Mbona huo mziki wa Kisasi kipya unao wapenzi wengi?kwa nini hawanunui wao ni kuucheza
tuu?

Au mpaka hii kitu iwepo ndio maana wanaserebuka
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
234
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 234 160
Keshawalisha wali na maharage na viroba sasa anawaburudisha na mziki wa kisasi kipya
 
J

JIWEGANGI

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2013
Messages
949
Likes
140
Points
60
J

JIWEGANGI

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2013
949 140 60
haaaaaaaaaa, u have made my day!!!:)
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Sasa ile single ya kujivua gamba iliharibika karudi tena studio kutunga single nyingine eti ameenda Arusha kuiondoa laana,
1. Kuna laana kuzidi hii ya serikali ya CCM kugawa raslimalizetu kwa wachina, wamarekani
2. Kuwapiga wanamtwara kwa kisingizio cha vurugu
3. Kuwanyang'anya wanachi ardhi kule Kigamboni eti mnajenga mji mpya?
4. Kusafiri Ulimwengu mzima kuomba omba wakati tuna kila raslimali hapa hapa
5. Kuchagua mtu kama Nape, Mwigulu kwenye chama chenye historia ya kipekee katika Ukombozi wa Afrika?
 
S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
2,158
Likes
143
Points
160
S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
2,158 143 160
thats wat he can do best
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,400
Likes
51,017
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,400 51,017 280
Uyu labda apewe deal ya kutokelezea kwenye tangazo la Carolite.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
J

John W. Mlacha

Verified Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
3,512
Likes
545
Points
280
J

John W. Mlacha

Verified Member
Joined Oct 4, 2007
3,512 545 280
Si ande pemba au mombasa akawatumbuize ? Atauza sana i think
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,064
Likes
5,262
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,064 5,262 280
hatubutu kutoa kwani ni sawa na gesi haitatoka albamu yake
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,278
Likes
1,191
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,278 1,191 280
Sasa ile single ya kujivua gamba iliharibika karudi tena studio kutunga single nyingine eti ameenda Arusha kuiondoa laana,1. Kuna laana kuzidi hii ya serikali ya CCM kugawa raslimalizetu kwa wachina, wamarekani2. Kuwapiga wanamtwara kwa kisingizio cha vurugu3. Kuwanyang'anya wanachi ardhi kule Kigamboni eti mnajenga mji mpya?4. Kusafiri Ulimwengu mzima kuomba omba wakati tuna kila raslimali hapa hapa5. Kuchagua mtu kama Nape, Mwigulu kwenye chama chenye historia ya kipekee katika Ukombozi wa Afrika? [/QUOTE Chikaka Sumuni: Niruhusu niongeza moja kwenye orodha yako nzuri, kitu kinachoniuma sana mpaka nakosa usingizi!6. Kumnyanyasa mtaalamu mzalendo wa magonjwa ya moyo mpaka akafa!!!. Hapa Tanzania tungekuwa na kituo kikubwa cha matibabu yamoyo Afrika ya mashariki yote, kama Dr. F. Masao angepewa misaada aliyohitaji kutoka serikalini.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,632