ALASIRl LAMSHINDA MENGI | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ALASIRl LAMSHINDA MENGI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sumbalawinyo, Jul 14, 2010.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Je ni kweli kuwa mkurugenzi wa lpp media ameshindwa kuliendesha gazeti lake la kila siku jioni ambalo lilikuwa likipendwa sana na wasafiri wa daladala ambao walikuwa wakilitumia gazeti hilo kama dawa ya kujisahaulisha makali ya msururu wa magari muda wa kurudi nyumbani?
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,516
    Likes Received: 1,733
    Trophy Points: 280
    kichwa cha sredi kimekonclude, wakati habari yenyewe inauliza swali. Ok polepole tutafika.
     
  3. M

    Magezi JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,783
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    jifunze kwanza wengine wanaandika vipi thread zao ndo na wewe utundike na siyo kukurupuka
     
  4. doup

    doup JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo ni nini?
     
  5. minda

    minda JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    bila shaka anataka kuongeza idadi ya posts kiaina!
     
  6. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 659
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 80
    Hili gazeti likimshinda au kutomshinda bwana Mengi, ina impact gani kwa maendeleo ya taifa letu??
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,801
    Likes Received: 2,391
    Trophy Points: 280
    ukikua utaacha
     
  8. M

    MJM JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Limemshinda unaweza kulinunua? Biashara zake nyingine pia umezifanyia analysis kujua kama anaendelea nazo au la?
     
  9. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,634
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ok kichwa cha habari kimekosewa ndiyo mpeni jibu basi? jibu ni ndio maana halionekani na hakuna taarifa yeyote ile
     
  10. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,296
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Pale lilipofikia ilitakiwa mtu au kampuni ingine lilinunue na kuendelea kuchapisha, shida kwa Tanzania "mergers and acquisition" hasa kwa biashara za kifamilia hakuna kabisa, mtu yuko radhi biashara imfie kuliko kumwachia mwingine kama imemshinda. Serikali inatakiwa kulifanyia kazi hili ili kulinda ajira, biashara ikishindwa kulipa mishahara au kodi za serikali itangazwe muflisi na utaratibu wa kuifufua kwa kubadilisha wamiliki ufanyike mara moja
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,464
    Likes Received: 9,843
    Trophy Points: 280
    Safari bado ni ndefu hadi tufikie kwenye kujitambua.
     
  12. Mpenzi

    Mpenzi Member

    #12
    Jul 15, 2010
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mtu ameuliza swali, kama hamna jibu basi. Sioni sababu ya kuja juu.
     
Loading...