Alama za kitaalamu zilikuwa zinaonyesha leo simba /team inayovaa nyekundu itashinda 3...

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Jul 29, 2013
4,076
2,000
kama huamini angalia liverpool wameshinda 3 wapinzani wao 1. simba 3 wapinzani wao 1 , manchester united 3 wapinzania wao 1. yanga kama wangetaka ushind leo wangeomba simba wavae rang nyingine wao wavae rang nyekundu. hii ni kitaalamu sana. nyie wengine hamwezi kuelewa, tar 21 inagawanyika kwa 3 na mwezi wa 12 unagawanyika kwa 3. mwaka unaishia na 13 ambayo inagawanyika kwa moja na hilo ndo bao walilopata wapinzan wa REDS.
kama ulikuwa pia unafukuzia msichan kwa siku ya leo wahi kavae rangi nyekundu halaf mtafute. utampata na kufanikiwa kupiga 3 yeye akipiga 1. huu ni utabiri wa namba kama utapenda kufahamu zaidi hasa kwa siku ya kesho usisite kuni inbox. ntakufundisha hesabu zake ni bure tu.
 

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Aug 28, 2013
1,846
2,000
Unajitoa ufahamu soccer ni science sio utabiri kufanga matatu hata timu 30 sio kweli nikutokana na utabiri we vaa nyekundu usijiandae ukafunge
 

Texas Tom.

JF-Expert Member
Jun 8, 2013
510
0
huyu kichaa nini?? ina maana hawa wote wamevaa nyekundu?
 

usiniguse

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
1,532
2,000
Kweli nimeamini njia ya muongo ni ndefu mpaka ugoogle ,ila umemmaliza tehe tehe
huyu kichaa nini?? ina maana hawa wote wamevaa nyekundu?
 

ijoz

JF-Expert Member
Apr 16, 2012
731
1,000
Mkuu Texas COM. umeamua kucopy kabisa livescore.com..!
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom