Alama za Barabarani ndani ya Jiji la Dar es Salaam


akohi

akohi

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
780
Likes
214
Points
60
akohi

akohi

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
780 214 60
Habari wana jf,
Naombwa kuelimishwa juu ya hizi alama za ndani ya jiji letu maana naona almost kila barabara ina road sign ya NO ENTRY/ONE WAY. Binafsi sielewi nini kinaendelea.

asanteni.
 
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,209
Likes
753
Points
280
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,209 753 280
Huyo mtu aleyeidhinisha huo mradi wa kuweka hizo alama anatakiwa awe yuko lupango. Huo mradi haukuwa na maana yoyote. Bora hiyo pesa ingetumika kufunika mahandaki yaliyojazana kwenye bara bara za jiji. Mwaka wa nne sasa hizo alama hazitumiki. Mradi wa kifisadi. Inaonekana hakukuwa na upembuzi wowote kabla ya kuamua kuweka hizo alama.
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,478
Likes
3,060
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,478 3,060 280
Huyo mtu aleyeidhinisha huo mradi wa kuweka hizo alama anatakiwa awe yuko lupango. Huo mradi haukuwa na maana yoyote. Bora hiyo pesa ingetumika kufunika mahandaki yaliyojazana kwenye bara bara za jiji. Mwaka wa nne sasa hizo alama hazitumiki. Mradi wa kifisadi. Inaonekana hakukuwa na upembuzi wowote kabla ya kuamua kuweka hizo alama.
Mbaya zaidi wameshindwa kuzifunika/kuziondoa ili zisiwachanganya watumiaji kwa muda huu ambapo hazijaanza kutumika. Kwa mtu mgeni na anayependea kufuata sheria alama hizo zinaweza kumsumbua sana.
 
General8

General8

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
954
Likes
151
Points
60
General8

General8

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
954 151 60
mnashangaa haya, kuishi bongo wala usiwe na shaka, utaona mengi sana in your life time.
 
M

Manosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
4,407
Likes
2,496
Points
280
M

Manosa

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2012
4,407 2,496 280
Meya wa Ilala anaweza akakupa majibu,
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,072
Likes
149
Points
160
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,072 149 160
kuna vitu vingi vinafanywa havina maelezo yani kama watendaji wamesafiri hadi wakirudi ndio tuone mabadiliko, cha kushangaza nao wanatumia barabara hizo hizo sasa sijui nini tatizo au ndio mambo ya who cares
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
280
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 280 180
kuna vitu vingi vinafanywa havina maelezo yani kama watendaji wamesafiri hadi wakirudi ndio tuone mabadiliko, cha kushangaza nao wanatumia barabara hizo hizo sasa sijui nini tatizo au ndio mambo ya who cares
Ni zaidi ya hatari katika hili jiji.
And we expect to have Big Results Now?
 

Forum statistics

Threads 1,250,719
Members 481,468
Posts 29,743,134