Alama za barabarani elimu itolewe sana kwa watembea kwa miguu

samakinchanga

JF-Expert Member
Aug 24, 2014
1,544
2,000
Nimesafiri hasa hii mikoa iliyowekewa taa za barabarani traffic light, yaani maajabu taa ya kijani ikiwaka kuruhusu magari kupita ndo kwanza watembea kwa miguu wanakatiza zebra hapo, yaani sijui kama ukiwa dar au hapo nairobi hiki kinaweza fanyika. Ni hatari sana, huko Mazoo,Rchuga, na kwingineko badilikeni
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom