Alama nyekundu inamaanisha nini kwenye Bendera ya Rais?

Jahmercy

Senior Member
Sep 19, 2010
115
69
Leo nimeona bendera ya rias wa jamhur ya muungano wa Tanzania ikiwa na rangi nyekundu. Nilikuwa naomba ufafanuzi kwa anayefaham hiyo rangi inawakilisha nini ktk bendera ya rais.

Pia soma;

 

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Jan 10, 2009
5,469
722
Leo nimeona bendera ya rias wa jamhur ya muungano wa Tanzania ikiwa na rangi nyekundu. Nilikuwa naomba ufafanuzi kwa anayefaham hiyo rangi inawakilisha nini ktk bendera ya rais.
Acha pumba Bendera ya raisi ina rangi ya Kijani na Blue pekee hakuna red
 

Genekai

R I P
Feb 9, 2010
12,521
4,964
Acha pumba Bendera ya raisi ina rangi ya Kijani na Blue pekee hakuna red
Be polite buddy, he/she has posed a question and not a conclusion, you know what a question can't be a proposition therefore a question can't be a conclusion. Labda ingekuwa bora tumweleze kuwa aloiona siyo bendera ya rais ni kitu kingine. Ujue unaposema acha pumba inaonesha kuwa huyo jamaa kainsist ki2 kisicho cha kweli. Ni ushauri tu mkuu, take it or leave it!
 

EMT

Platinum Member
Jan 13, 2010
14,485
15,206
Leo nimeona bendera ya rias wa jamhur ya muungano wa Tanzania ikiwa na rangi nyekundu. Nilikuwa naomba ufafanuzi kwa anayefaham hiyo rangi inawakilisha nini ktk bendera ya rais.

Katafute miwani
 

Lambardi

JF-Expert Member
Feb 7, 2008
12,925
10,426
Hakuna red labda bendera ya jeshi kama ulifananishaa na ya rais maana jeshi wanayo yao pia walikuwa wameishika wale wanaopiga baragumu juu pale ukutani....
 

nickname

JF-Expert Member
Dec 20, 2009
544
147
Acha pumba Bendera ya raisi ina rangi ya Kijani na Blue pekee hakuna red

Bendera ya Rais ina mbalimbali ikiwemo RED.Nyuma ya Rais ni bendera ya Taifa na nyuma ya Mzungu ni Bendera ya Rais. JIONEE MWENYEWE
Tanzania's President and Flag.jpg
Tanzania's President Flag.GIF
 

USSR

JF-Expert Member
Jul 15, 2015
6,953
13,568
Wewe ndo pumba , nyekundu ipo kwenye nembo ya taifa pale kwenye ngao. Mpe jibu. nadhani kwa sababu ya babu zetu wa majimaji, Urambo, Mwanza walikufa kupinga ukoloni
Rangi nyekundu iko kwenye nembo ya taifa ambayo ipo katikati kwenye bendera ya rais

Rangi nyekundu katika bendera ya taifa huwakilisha ardhi yenye rutuba (fetile soil/land)
 

Nkanini

JF-Expert Member
Jun 6, 2017
4,157
8,984
Be polite buddy, he/she has posed a question and not a conclusion, you know what a question can't be a proposition therefore a question can't be a conclusion. Labda ingekuwa bora tumweleze kuwa aloiona siyo bendera ya rais ni kitu kingine. Ujue unaposema acha pumba inaonesha kuwa huyo jamaa kainsist ki2 kisicho cha kweli. Ni ushauri tu mkuu, take it or leave it!
Safi sana mkuu umemjibu vema,tatizo la middle class wa kitanzania ni pamoja na kuwa mbali na hali halisi iliyopo on the ground,wanakurupuka kwa kila kitu mfano mzuri hapo juu umeuongelea;na haya ndio matunda ya elimu ya UPE na zile sekondari za kata zilizoanzishwa bila ya Maandalizi.
 

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Feb 11, 2014
14,000
15,079
Be polite buddy, he/she has posed a question and not a conclusion, you know what a question can't be a proposition therefore a question can't be a conclusion. Labda ingekuwa bora tumweleze kuwa aloiona siyo bendera ya rais ni kitu kingine. Ujue unaposema acha pumba inaonesha kuwa huyo jamaa kainsist ki2 kisicho cha kweli. Ni ushauri tu mkuu, take it or leave it!
Well said.. give them lessons
(( baadhi yetu tunahitaji somo la kiistaarabu))
 

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Nov 29, 2018
6,595
7,077
Be polite buddy, he/she has posed a question and not a conclusion, you know what a question can't be a proposition therefore a question can't be a conclusion. Labda ingekuwa bora tumweleze kuwa aloiona siyo bendera ya rais ni kitu kingine. Ujue unaposema acha pumba inaonesha kuwa huyo jamaa kainsist ki2 kisicho cha kweli. Ni ushauri tu mkuu, take it or leave it!
Shukrqn
 

VAPS

JF-Expert Member
Jul 10, 2012
5,599
13,110
Rangi nyekundu iko kwenye nembo ya taifa ambayo ipo katikati kwenye bendera ya rais

Rangi nyekundu katika nembo ya taifa huwakilisha ardhi yenye rutuba (fetile soil/land)
Mkuu hapa sio umetulisha pumba?? Rangi nyekundu katika bendera ya Raisi inawakilisha ardhi yenye rutuba! Bora ungesema maamlaka ya mkuu wa nchi ama kuenzi mashujaa wetu.
 

Nziiri

JF-Expert Member
Jul 23, 2020
447
348
Be polite buddy, he/she has posed a question and not a conclusion, you know what a question can't be a proposition therefore a question can't be a conclusion. Labda ingekuwa bora tumweleze kuwa aloiona siyo bendera ya rais ni kitu kingine. Ujue unaposema acha pumba inaonesha kuwa huyo jamaa kainsist ki2 kisicho cha kweli. Ni ushauri tu mkuu, take it or leave it!
Thanks brother.
 

shungurui

JF-Expert Member
Sep 1, 2008
3,768
5,121
Damu au blood sacrifice, wewe hushangai hawa gambas kuua wananchi kwao ni kitu cha kawaida kabisa, ili mradi wabaki madarakani, kwenda kuzimu kunataka blood sacrifice huwezi enda hivi hivi maana wao huko ndio nyumbani kwao wanakoenda kupata nguvu za kuwafanya waendelee kuwepo madarakani.

Fanya uchunguzi wewe mwenyewe utaona kila rais anaingia madarakani kutakuwa ajari iliyoua watu wengi kwa mpigo yaani zaidi ya mia na kuendelea, na ukiangalia ni kama ajari zinazofanana, kwa aina fulani, hawa gambas wana survive madarakani kwa kutoa kafara ya damu za wananchi na si vinginevyo, na ndio maana ukiwapa sababu ya kuua wanaitumia mara moja.
 

Fursa Pesa

JF-Expert Member
May 30, 2012
4,187
2,905
Labda ni kwa sababu ya anayewaongoza ni watu wenye damu hivyo ni busara kutumia weledi ili pasitokee machafuko au maangamizi ya watu wake. (rangi nyekundu ndio kiapo cha Rais).
 

RO7 ZA MGOS

JF-Expert Member
Sep 27, 2016
985
2,288
Nakumbuka kpindi cha kampen kuna mgombea wa ssm amewahi kuwambia watu "msiichague chadema ina bendera yenye rangi nyekundu inayoashiria vita mda wowote ..... wajinga walishangilia saaaana nashukuru Mungu namba inasomwa na wote kwa nguvu
 

Loftins

JF-Expert Member
Oct 1, 2017
9,650
11,869
Wewe ndo pumba , nyekundu ipo kwenye nembo ya taifa pale kwenye ngao. Mpe jibu. nadhani kwa sababu ya babu zetu wa majimaji, Urambo, Mwanza walikufa kupinga ukoloni
Charii angu hivi unajua quotation yako ime-quote comment ya 2010?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

2 Reactions
Reply
Top Bottom