Alalamika kulambwa lambwa na mpenzi wake kupita kiasi...zaidi ya nyoka!

jubilant

JF-Expert Member
Feb 16, 2009
307
500
Hajaeleza huyo mwanamme aliyempata ni mume wake au? na je aliyemzoea alikuwa hamlambi kama kenge? hayo ndio matatizo ya teknolojia na kumvulia chup* kila anaepita mbele yako. kwa mtizamo wangu huyo binti ni mdogo sana kiumri na kiufahamu, mambo yenu ya kimapenzi huwezi kuyapeleka public kiasi hiki ukidhani unamdhalilisha mwenzio, tambua na wewe unajidhalilisha sana.
Wakina Vio badilikeni.
 

enock yusto

JF-Expert Member
May 28, 2014
380
500
Dah kajizalilisha sana huyo bi mdogo nimeangalia profile yake fb anaonekana kaolewa na pia ni mtu mwenye heshima zake
 

ora

JF-Expert Member
May 21, 2016
1,205
2,000

hata Mimi janamme la kunilamba lamba silipendi...
anakulamba lamba Kama kahaba wa kiume.
only Kiss ,tena kwa ninaemfeel.
kulambana lambana kwakweli sitaki.
 

kiliochangu

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
1,160
2,000
Tatizo la kuiga hovyo kila unachoona kinafanywa na wale unafikiri ni "model" kumbe wajinga tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom