Alaaniwe huyu bosi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alaaniwe huyu bosi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gwagu, Dec 31, 2010.

  1. gwagu

    gwagu Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kunabosi mmoja katika taasisi inayohusiana na usimamizi katka safali za anga ambae ni mkulugenzi wa utumishi ametoa ya mwaka kwa kukataa kutoa zawadi za noel na mwaka mpya kwa vituo vya watoto yatima na wajane badala yake akaamulu zawadi hizo wapelekewe maofisa wa wizala ya uchukuzi na hazina bila kujali ya kuwa watoto hao wanhitaji kupata falaja katika kipindi hiki na pesa za zawadi ni kodi ya wavuja jasho wa nchi hii lakini matokeo yake akawapeleke watu ambao kwanza hawana shida kama hao yatima na pia hata mkuu wa nchi huwa anapeleka zawadi kwa yatima lakini kwa vile anajikomba kwa wakubwa ndioakaona apelekee zawadi wakubwa wa hazina na uchukuzi bila kuwajali mayatima wa mungu
    kwa kujipendekeza ndio akamlipa mkulugezi anae kaimu feza za fenicha kiasi cha milioni kumi na nane je akipatikana mkulugenzi mpya itakuwaje feza zake za fenicha

    na alaaniwe kila anaenyanyasa yatima na wajane
     
  2. gwagu

    gwagu Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena kwa taalifa zaidi inasemekana alipokuwepo mkulugenzi mkuu aliestaafu mama myagi alikua jamaa hatikisiki lakini toka ameondoka anafanya madudu na huyo mama ilikua ni heli watu wa wizala wakose lakini yatima na wajane lazima kipindi hiki wapate zawadi za sikukuu zote idi na klismas
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Msilaani muwabariki tu. Abarikiwe huyu mkurugenzi
     
  4. e

    ejogo JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkurugenzi =/Mkulugenzi
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0

    Hebu jifunza kuandika lugha yako ya Taifa vizuri tazama humo nilimokuwekea rangi nyekundu, iwe kama ifuatavyo:

    safali = safari
    mkulugenzi = Mkurugenzi
    akaamulu = akaamuru
    wizala = Wizara
    falaja = faraja
    feza = fedha
     
  6. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #6
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 13,943
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    Sio riziki yao ingekuwa riziki yao ingewafikia! Mungu yatima wote atawatunza sema inshaalah!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Huko kote kwenye 'l', weka 'r'...sawa eeh?

    Broda weye ni wa kabila langu nini?
    Una hoja yenye mashiko lakini masikio ya lugha yako yanapita KICHWA!:party:.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    cha maana ni ujumbe kufika na wenye kutaka kuelewa wameelewa...
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ana elimu gani huyo mkulugenzi aka MKURUGENZI? anajikomba au alipata cheo kwa uzoefu tuu??
     
  10. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,319
    Likes Received: 1,076
    Trophy Points: 280
    No comment!!
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    mwenyewe akijua umemuita hivyo....mmh....haya bana.....alaaniwe kabisa huyo bosi
     
  12. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,887
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    ndugu gwagu, namashaka na uraia wako, hivi kiswahili kinakushinda kiasi hicho??
     
  13. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni raia kabisa ila tu anakijua cha kuongea na si cha kuandika!
     
  14. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,573
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    inashindikana nini kumtaja huyo mkurugenzi? mbona wengine mnataja mfano lowasa, werema nk, tutajie basi huyo kibosile tumchambue hapa, u never know huenda wengine tuna more referenses za huyo mtu
     
  15. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mchane tu live watu wamnange banaa
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Ujumbe bila kuuandika ipasavyo unatokwa na ladha na unachafuwa lugha yetu nzuri ya kujivunia.
     
  17. Dadii

    Dadii Senior Member

    #17
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 142
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Muombee Adui yako,,,ili unapofanikiwa ajionee Baraka zako!!!!!!!!!!!!!

    Mungu atawanusuru tu haoowajane na Yatima!!!

    God is good all the time.
     
  18. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #18
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,606
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Preta: lakuso iteitei lya kimande lyankimbusa kulya mndenyi wanda ya kahawa ngikuterwa ulibadilishe kokifa ngelemo irunda kasi za wandu ngeliambia tupu.
     
  19. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,465
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Huyo ni msukuma hawezi kubadilika kihivyo
     
  20. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    thanks 4 assistance huwa NACHUKIA sana kusoma maandishi yaliyokosewa, hivi hawa watu waliruka standard one, ama kwanini hawafanyi proof reading? aargghh!!!
     
Loading...