Al-Shabab Wawalazimisha Madaktari Wa Cuba Waliowateka Kenya Kujiunga Na Dini Ya Kiislamu

Jackal

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
5,542
Points
2,000

Jackal

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
5,542 2,000
Vyanzo vya kiintelijensia nchini Kenya vinaashiria madaktari wawili wa Cuba waliotekwa mjini Mandera Kaskazini Mashariki mwa Kenya mwezi Aprili wamelazimishwa na wanamgambo wa al-Shabab kujiunga na dini ya Kiislamu
 

Dalmine

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2016
Messages
3,602
Points
2,000

Dalmine

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2016
3,602 2,000
Uwehu tu hawa Al shabaab !!. Kulazimisha mtu Imani ndiyo kumfikisha peponi ?!

Pigania nafsi yako si kulazimisha wengine wasiohusika na Imani husika

Katika Uislamu hakuna kumlazimisha mtu kusilimu, hii taarifa huenda ni feki,,na kama ni kweli basi hao hawaufuati uislamu unavyotuamrisha.
 

kadeti

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
675
Points
250

kadeti

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2011
675 250
Vyanzo vya kiintelijensia nchini Kenya vinaashiria madaktari wawili wa Cuba waliotekwa mjini Mandera Kaskazini Mashariki mwa Kenya mwezi Aprili wamelazimishwa na wanamgambo wa al-Shabab kujiunga na dini ya Kiislamu
Hivi taifa la Cuba kwa umahiri wa makomandoo wa kijeshi walionao kabisa wameshindwa kuwakomboa madaktari wao kabisa, mbona Siamini au thamani ya mkcuba moja kwao km taifa siyo kitu,
Natumaini angekuwepo Fidel Castro pangechimbika.....!
 

Jackal

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
5,542
Points
2,000

Jackal

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
5,542 2,000
Hivi taifa la Cuba kwa umahiri wa makomandoo wa kijeshi walionao kabisa wameshindwa kuwakomboa madaktari wao kabisa, mbona Siamini au thamani ya mkcuba moja kwao km taifa siyo kitu,
Natumaini angekuwepo Fidel Castro pangechimbika.....!
Maeneo ya Shabab ni deep sana mkuu ndani ya Somalia. Ngumu kuingilika huko!
 

Jackal

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
5,542
Points
2,000

Jackal

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
5,542 2,000
Katika Uislamu hakuna kumlazimisha mtu kusilimu, hii taarifa huenda ni feki,,na kama ni kweli basi hao hawaufuati uislamu unavyotuamrisha.
Huu uislamu wako labda wa tia maji tia Maji wakati mwingine unapoozea Kwa kitimoto na bia huku umefuga mzuzu na kanzu safi nyeupe. Ule wenyewe haswaa unalazimisha hasaa watu kuwa waislamu. Hata mtume mwenyewe aliingia front kupambana na anaowaita makafiri!
 

Dalmine

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2016
Messages
3,602
Points
2,000

Dalmine

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2016
3,602 2,000
Huu uislamu wako labda wa tia maji tia Maji wakati mwingine unapoozea Kwa kitimoto na bia huku umefuga mzuzu na kanzu safi nyeupe. Ule wenyewe haswaa unalazimisha hasaa watu kuwa waislamu. Hata mtume mwenyewe aliingia front kupambana na anaowaita makafiri!
Mkuu, hujui ukisemacho. Ni heri ukae kimya kuliko kujisemea.
 

Forum statistics

Threads 1,379,232
Members 525,346
Posts 33,739,089
Top