Akisimama Makonda Mungu kasimama, je akisimama Magufuli nani kasimama?

M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
5,924
Points
2,000
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
5,924 2,000
kuna link yeyote labda tusome au tuone clip Makonda akijifananisha na Mungu?
Kuna clip inatembea kwenyemitandao ya kijamii hasa whatsapp alipokua akiongea na bi Rehema ndipo hilo neon lilipo mtoka kinywani mwake. NI kweli alisema hivyo though kila mtu anaweza kua na tafsiri yake.
 
GreenCity

GreenCity

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
5,531
Points
2,000
GreenCity

GreenCity

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
5,531 2,000
Watu wengine bwaana sasa na ww kwa akili yako umeichukulia cliac kabisa mpaka umeanza kumtangaza jaribuni kuwaza nje ya box acheni kutafacli kwa mtazamo hasi ujui kuwa ww ndio unaemtangaza kuwa ni mungu
Duh, wewe bora ungebaki kwenye groups za whatsapp huko! Kwa uandishi wako, unaonekana bado hujastaarabika!
 
R

REAGAN C.MABOGO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
1,266
Points
2,000
R

REAGAN C.MABOGO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
1,266 2,000
Mimi mpaka sasa nimekuwa nikiwashangaa watu kwa kujitolea kuwasaidia wagonjwa wengine wa akili lakini wanamtelekeza Makonda.
Najua Makonda uu wa Mkoa wa Dar es Salaam. Najua pia kwamba Rais Magufuli aliyemteua Makonda kuwa Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, yeye mwenyewe alikatataliwa na wana Dar es Salaam. Sasa Makonda anapowataka wana Dar es Salaam wamtambue kama mungu na kwamba akisimama kuongea nao ni mungu kasimama...je mteuzi mwenyewe akisimama kuongea na wana Dar es Salaam, wamchukulie vipi?


Najua wengi hili jambo mnalichukulia kimatani lakini ukweli ni kwamba kuna aina mbili tu za watu wanaoweza kutoa kauli kama aliyoitoa Makonda. Ama ni mwathirika wa madawa ya kulevya au ni mwathirika wa ugonjwa wa akili. Mtu mwenye akili timamu hawezi kwa namna yoyote ile kutamka maneno aliyotamka Makonda.
 
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
4,011
Points
2,000
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
4,011 2,000
Makonda ni demagogue kwa walisoma political science !! ameenda mbali, ulimi uliteleza, ila sasa uliteleza kweli? je kwa nafasi yake ulimi uteleze ? akatubu tu!! na tumuombee tu
 
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
17,689
Points
2,000
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
17,689 2,000
Huyu atapinda huo mdomo kama Seif Khatib siku sio nyingi

Ila mbona kama nimemuelewa Makonda ,Alisema mimi nikisamama mahali Mungu amesimama ,yaani kwamba alipo yeye Mungu yupo naye au mimi ndio sielewi ?

Hakuna sekta ilikuwa imeoza kama ardhi ,alitakiwa awatie vibao kabisa hao washenzi
Acha kupotosha habari uzuri video bado ipo hewani, alisema akisimama yeye ni sawa kasimama Mungu.
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
36,160
Points
2,000
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
36,160 2,000
Aina yako ya uandishi inaonyesha kiwango cha ukomavu wako kiumri na kiakili.
Hili ni jukwaa lenye watu wazima wengi usiandike hayo mambo yenu ya "cliac"= serious; "kutafacli" kutafakari n.k
Haya tueleze wewe uliyaza nje ya box umepambanua nini huko?
hivi vitoto vya kuzaliwa 1994 kuja juu vipuuzi sana!
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
8,254
Points
2,000
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
8,254 2,000
Acha kupotosha habari uzuri bado video ipo hewani, alisema akisimama yeye ni sawa kasimama Mungu.
Mkuu Makonda sijawahi kushawishika naye tokea ameingia madarakani .ila pia usinilazimishe kwamba tafsiri uliyonayo wewe juu ya huo msemo ndio sahihi zaidi ya tafsiri yangu ..kila mtu kautafsiri kwa namna yake
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
7,208
Points
2,000
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
7,208 2,000
Ngoma ikivuma sana mwishowe hupasuka. Jamaa imefika mahala anajiweka sawa na Mungu. Hii ni kufuru!! Jamaa anabahati sana hajakutana na watu waliopinda, angejuta kuzaliwa kwa kutoa kauli kama hizo.
 
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
10,631
Points
2,000
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
10,631 2,000
Mkuu Makonda sijawahi kushawishika naye tokea ameingia madarakani .ila pia usinilazimishe kwamba tafsiri uliyonayo wewe juu ya huo msemo ndio sahihi zaidi ya tafsiri yangu ..kila mtu kautafsiri kwa namna yake
Haya kichaa mwingine huyu...yaani maneno kayatamka Makonda kwa mdomo wake, wewe unataka kuleta tafsiri zako za kijinga! Hebu msikilize tena kwa makini na kama bado utaamini kuna tafsiri zaidi ya tunayoisikia basi na wewe unayo matatizo ya akili kama huyo Makonda wako.
 
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
17,689
Points
2,000
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
17,689 2,000
Mkuu Makonda sijawahi kushawishika naye tokea ameingia madarakani .ila pia usinilazimishe kwamba tafsiri uliyonayo wewe juu ya huo msemo ndio sahihi zaidi ya tafsiri yangu ..kila mtu kautafsiri kwa namna yake
Kuna statement zingine ni obvious huwezi kupindisha hata robo.
 
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2011
Messages
8,655
Points
2,000
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2011
8,655 2,000
Jamaa ana akili mbovu sana hata kuweza kujifananisha na Mungu. Cheo kimemtia wazimu huyu hata kujiona anaposimama yeye ni kama kasimama Mungu. Ana akili ya kushikiwa ya kuropoka kama cherehani matokeo yake kuongea maneno yanayotushangaza sana Watanzania wengi.
With due respect, weka m badala ya M
 
Mzalendo2015

Mzalendo2015

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2012
Messages
3,752
Points
2,000
Mzalendo2015

Mzalendo2015

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2012
3,752 2,000
Wana JF and All GTs,

Mkuu wa Mkoa wa Dsm Bwana Paulo Makonda ametoa matamshi mazito kwenye moja ya mikutano yak ya kutatua kero za Wananchi!
Kitendo cha kusema nanukuu

,"NIKISIMAMA MIMI NI MUNGU AMESIMAMA" ni kauli ambayo kwa Imani za Kikristo ni KUFURU kwa Mwenyezi Mungu! Kulingana na Biblia Takatifu mtu anayemkufuru Mungu hawezi kubaki salama.

Tanzania tuna Maaskofu, Masheikh na Wachungaji mimi naomba watoe tamko kulingana Imani zao kama alichosema Makonda ni sahihi au siyo sahihi! Maana kama mwanadamu mwenzetu anasimama mbele ya hadhara na kudai yeye ni Mungu basi anaweza kufanya lolote na asiguswe!

Karibuni kwenye mada.
 
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
17,689
Points
2,000
Q

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
17,689 2,000
Haya kichaa mwingine huyu...yaani maneno kayatamka Makonda kwa mdomo wake, wewe unataka kuleta tafsiri zako za kijinga! Hebu msikilize tena kwa makini na kama bado utaamini kuna tafsiri zaidi ya tunayoisikia basi na wewe unayo matatizo ya akili kama huyo Makonda wako.
Eti anataka tuamini alimaanisha alipo Makonda Mungu yupo, anataka kutufanya sisi ni watoto wa class 2.
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
8,254
Points
2,000
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
8,254 2,000
Haya kichaa mwingine huyu...yaani maneno kayatamka Makonda kwa mdomo wake, wewe unataka kuleta tafsiri zako za kijinga! Hebu msikilize tena kwa makini na kama bado utaamini kuna tafsiri zaidi ya tunayoisikia basi na wewe unayo matatizo ya akili kama huyo Makonda wako.
Asante mkuu mimi ni kichaa kwa sababu tu sijakubaliana na unachotaka wewe ila pia wewe utakuwa kichaa zaidi kumuingiza Magufuli kwenye hili la Makonda sijui kuna uhusiano gani wa kauli aliyotoa Makonda na Mungu wa Magufuli

Halafu nyie ndio mnaojiita wakongwe wa Jf mnasikitisha
 
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2015
Messages
5,713
Points
2,000
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2015
5,713 2,000
Najua Makonda aliteuliwa kuwa Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam. Najua pia kwamba Rais Magufuli aliyemteua Makonda kuwa Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, yeye mwenyewe alikatataliwa na wana Dar es Salaam. Sasa Makonda anapowataka wana Dar es Salaam wamtambue kama mungu na kwamba akisimama kuongea nao ni mungu kasimama...je mteuzi mwenyewe akisimama kuongea na wana Dar es Salaam, wamchukulie vipi?


Najua wengi hili jambo mnalichukulia kimatani lakini ukweli ni kwamba kuna aina mbili tu za watu wanaoweza kutoa kauli kama aliyoitoa Makonda. Ama ni mwathirika wa madawa ya kulevya au ni mwathirika wa ugonjwa wa akili. Mtu mwenye akili timamu hawezi kwa namna yoyote ile kutamka maneno aliyotamka Makonda. Hapa yabidi tujiulize kwa nini mpaka dakika hii mteuzi wake hajachukua hatua yoyote kutunusuru raia na kadhia hii?

Najua pia kumetokea si mara moja ama mbili tu Makonda, ameamrisha Jeshi letu la Polisi, kutii amri zake zisizo na uhalali wowote. Bila shaka haya yote yemewezekana kwa sababu Makonda akitamka, mungu katamka. Hii imewajengea wengi taswira kwamba kila anachofanya Makonda kina baraka za aliyemteua ambaye pia ndiye Jemadari Mkuu wa Taifa kikatiba. Sasa kama Makonda ni mungu, Rais Magufuli pia ni moja katika waumini wake?
Makonda Kiboko yenu
 

Forum statistics

Threads 1,326,032
Members 509,377
Posts 32,209,610
Top