Akisimama Makonda Mungu kasimama, je akisimama Magufuli nani kasimama?


kajojo

kajojo

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2012
Messages
1,743
Points
2,000
kajojo

kajojo

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2012
1,743 2,000
naona na nyuzi zinafukuliwa, ila huyu kijana ajitathmini upya
 
Zikomo Songea

Zikomo Songea

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
666
Points
1,000
Zikomo Songea

Zikomo Songea

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
666 1,000
Najua kiimani mamlaka zote za duniani zatoka kwa Mungu. Hata hivyo, nadhani si mheshimiwa rais wala mkuu wa mkoa wa Dar anayeweza kudai kuwa akisimama yeye ni sawa amesimama Mungu.
Kwa nini? Kwa sababu Mungu ni mkamilifu wakati wote. Binadamu si mkamilifu, na hawezi kuwa mkamilifu.
 
T

treborx

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
4,561
Points
2,000
T

treborx

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
4,561 2,000
Wakuu, lakini si kuna kauli kwamba Mamlaka zote hapa duniani zimewekwa na Mungu?
 

Forum statistics

Threads 1,285,847
Members 494,777
Posts 30,876,000
Top