Akina dada's, eti huwa mnapenda lips zetu?

Asnam

JF-Expert Member
Jan 18, 2012
4,258
2,000
yani umejipinda kutuma post ukaiona ndo ya maaaaaaaaaaana kumbe aaghaaaaa.rubbish
 

Junior. Cux

JF-Expert Member
Feb 3, 2011
5,325
2,000
thubutuuu! Lips nzuri afu acount ina shiling ishirini ntakula lips??we vipi? Mwanaume hardworker,mtanashati and ofcoz mwenye cash ndo mpango mzima habari za wapaka lip shine na powder pelekeni huko huko kwa wanafunzi wenzenu!

duh.. we dada huna huruma na ela za watu.!!? Hata hivyo ukiwa kweli mzuri ntakupa na ata atm card yangu utatembea nayo lakini unakutana na nungaembe flani afu stil linakupiga mzinga bila ata aibu.. $@ &% ©* go to hel
 

Typhoid

JF-Expert Member
Feb 7, 2012
223
225
I love u jestina, I hope u will fall in love with me when u will see my lips
hahahhah Typhod kajitahiiiiiiiiiiiiiiiiidi kuleta topic ya maana ndio kaleta hii,khaaa wewe ni uko under 20....unatusumbua wazee na tumada twako twa kitoto.
 

Nyuki baby

Member
Feb 24, 2012
85
0
hakika we ni wakupumuliwa, mwanaume hasifiwi lips bali cashflow. Kwa mfano mimi ni jitu jeusi, chogo kuuubwaaa, mfupi, lakini daily najimegea tumiss tena first class au we unazungumzia vitoto vya jk

teeh! teeh! Naungana na ww kwa 1000% kama zipo!!
 

Bazazi

JF-Expert Member
Aug 18, 2008
2,808
2,000
Wanamme wenye akili ya mwanamme ni sexy zaidi kuliko wenye lips kama za Angelina Jolie.

Kongosho we Kongosho. Unakumbuka kule ndio sababu kumbe ukanasa baada ya wiki moja tu. kazi qeliqeli
 

Asprin

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
63,946
2,000
Utawatambua kwa matendo na maneno yao. Mashoga huwa hawajifichi.... Source: ODM.
 

Typhoid

JF-Expert Member
Feb 7, 2012
223
225
That is the point...girls are giving me credits on my lips, telling me lick theirs, this is so strange for me.
Lips zikiwa kissable tu inatosha. . mambo ya kuwa sexy and what not hayahusu kwa mwanaume.

Alafu hao wadada hua wanakuambia m'make up' kitu gani?
 

Yummy

JF-Expert Member
Sep 26, 2011
1,796
1,195
Aiseee siku hizi haina haja ya kwenda Maisha kukutana na watoto hata JF wapo na wanalipa kama sredi zao teh teh teh
 

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Jun 13, 2011
31,711
2,000
lips? Katika vitu ambavyo huwa sivinoti ni lips......
Enzi hizo nilikuwa naangali
-urefu wako
-mwili wako ulivyojengeka
-how sexy you are....
-tabia
-heshima yako
-dini
-kazi na kadhalika, na kadhalika

lakini kikubwa mfuko wako loh................
 

Dogo1

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
1,315
2,000
Nimekuwa nikisifiwa na akina dada eti nina lips nzuri, na wengine huwa wanataka just to make up with me, huwa ninashangaa hivi ni kweli au wanakuwa wamenizimia? Kwa upande wetu sisi wanaume ni kweli lips za akina dada huwa zinatupagawisha sometimes. Je akina dada's ni kweli huwa mnazimikia lips zetu pia?
Angalizo...... Kwa wanaume sio lazima kuchangia maana hamuna idea yoyote na lips zetu kwa hio muipotezee hii post, najua mtaishia kunirushia makombora ila ndo hivo tena mwenzenu napendwa.

Eti unavaa vimino or?
 

Bazazi

JF-Expert Member
Aug 18, 2008
2,808
2,000
Ha ha ha Bazazi, huu utani ntakumwagia tindikali.

Hah!!!!! Uonezi huo! Kwa kuwa unajua Bazazi hajai hata Kinganjani ndio sababu unataka kum"SAID KUBENEA". Haya bibie, Ulale Unono na Uote ndoto za Kimalkia na umkumbuke mfalme wako huku ukijiandaa kumtosa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom