akimbia uwanja kisa ukubwa wa "MGUU WA MCHEZAJI" wa timu pinzani

C.T.U

JF-Expert Member
Jun 1, 2011
5,023
2,000
Dada mmoja anayejihusisha na mambo y kununuliwa na kwenda kutoa kiburudisho kwa mnunuaji alikutwa na dhahama ya aina yake baada ya kukimbia uwanja juzi kati maeneo ya elizaberth lodge in

Dada huyo ambaye ni mwenyeji wa arusha amepanga katika guest hiyo huku akitoa huduma ya kuwa kiburudisho kwa wanaume 24 7
Dhahama hiyo ilimtokea baada ya kuja jamaa aliyepanda hewani kukaa kwenye makochi ya elizabeth lodge yule dada kama kawaida yake akaenda kujilengesha kwake jamaa akambeba wakaingia ndani mara dakika kadhaa wanaona dada anatoka mkuku kutoka ndani huku akiwa na top tu bila sketi wala underware

Inasemekana yule dada alikuwa anacheza segere hiyo ila baadae likamshinda kisa mchezaji huyo mwenziye alikuwa amejaaliwa

Kidume hiko chenye mke na hii ni baada ya yule dada kusikika akilalamika hivi
"Kama kum***kamnanii huyo mkeo mie siwezi dude kama umechanjiwa sitaki na nipe hela yangu"
Dodosa dodosa ya c.t.u imebaini kuwa jamaa ana mke na kutokana na watu wake wa karibu wanasema mkewe hakupata matatizo yeyote yabkuzaa yaani alizaa kwa urahisi

Dada huyo bado anaendelea kuuza pale na huyo jamaa mpaka sasa hajaonekana kwani ni wiki ya 2 sasa jamaa hajatia mguu maeneo yale

My take kama jamaa machangudoa wanamkimbia na wanamshimdwa sasa hawa watoto wa chuo kikuu na sekondary si atawaua

Swali binafsi je ewe mwanamke wa jf ungependa kwenda game na janaa

Na je ewe mwanaume wa jf unajiaminj mke wa huyo jamaa unaweza mridhisha?
 

englibertm

JF-Expert Member
May 1, 2009
9,256
2,000
unajua K ni free size kama kwa mkewe inakubali inakuwaje kwa huyo demu igome?
 

snowhite

JF-Expert Member
Aug 2, 2012
17,140
2,000
unataka kumtafutia bwana humu au?'manake sijaelewa statement yako ya mwisho!
maswali mengine bana!
 

mzabzab

JF-Expert Member
Aug 18, 2011
11,882
2,000
Dada mmoja anayejihusisha na mambo y kununuliwa na kwenda kutoa kiburudisho kwa mnunuaji alikutwa na dhahama ya aina yake baada ya kukimbia uwanja juzi kati maeneo ya elizaberth lodge in

Dada huyo ambaye ni mwenyeji wa arusha amepanga katika guest hiyo huku akitoa huduma ya kuwa kiburudisho kwa wanaume 24 7
Dhahama hiyo ilimtokea baada ya kuja jamaa aliyepanda hewani kukaa kwenye makochi ya elizabeth lodge yule dada kama kawaida yake akaenda kujilengesha kwake jamaa akambeba wakaingia ndani mara dakika kadhaa wanaona dada anatoka mkuku kutoka ndani huku akiwa na top tu bila sketi wala underware

Inasemekana yule dada alikuwa anacheza segere hiyo ila baadae likamshinda kisa mchezaji huyo mwenziye alikuwa amejaaliwa

Kidume hiko chenye mke na hii ni baada ya yule dada kusikika akilalamika hivi
"Kama kum***kamnanii huyo mkeo mie siwezi dude kama umechanjiwa sitaki na nipe hela yangu"
Dodosa dodosa ya c.t.u imebaini kuwa jamaa ana mke na kutokana na watu wake wa karibu wanasema mkewe hakupata matatizo yeyote yabkuzaa yaani alizaa kwa urahisi

Dada huyo bado anaendelea kuuza pale na huyo jamaa mpaka sasa hajaonekana kwani ni wiki ya 2 sasa jamaa hajatia mguu maeneo yale

My take kama jamaa machangudoa wanamkimbia na wanamshimdwa sasa hawa watoto wa chuo kikuu na sekondary si atawaua

Swali binafsi je ewe mwanamke wa jf ungependa kwenda game na janaa

Na je ewe mwanaume wa jf unajiaminj mke wa huyo jamaa unaweza mridhisha?

mwana hiyo lodge upo pande zipi nikamtembelee huyo bidada nimamkamue
 

Suprise

JF-Expert Member
Nov 2, 2012
2,697
2,000
Acheni kuleta mada za kitoto humu ndani. Hii tabia ikome mara moja. Natoa onyo kali. Eti huyu aliyeleta mada hii na yeye ni JF Senior Expert Member!! Huyu ni senior kweli? I doubt!

Enyi wana mmu, huyu mzee hua mnamuelewa maana kila nikisoma post zake hamu ya kuendelea kua login inaniisha
 

Eiyer

JF-Expert Member
Apr 17, 2011
28,261
2,000
Dah!Mkuu C.T.U hiyo naona ingemfaa Chloe O'brian!
 
Last edited by a moderator:

C.T.U

JF-Expert Member
Jun 1, 2011
5,023
2,000
Acheni kuleta mada za kitoto humu ndani. Hii tabia ikome mara moja. Natoa onyo kali. Eti huyu aliyeleta mada hii na yeye ni JF Senior Expert Member!! Huyu ni senior kweli? I doubt!

Nataka nivunje rekodi ya kutopata ban 2012 hebu naomba unisaidie nivunje rekodi yangu salama
 

Nazjaz

JF-Expert Member
Jan 20, 2011
6,805
2,000
Hatari tupu

bigfeet.jpg
 

COURTESY

JF-Expert Member
Jun 16, 2011
2,009
1,225
Nashangaa watu imewa touch humu

Wakafie mbele,watu wengine bana kila kitu jitu linachukulia serious, kama unaenda ukweni bana
sometimes you HAVE to act normal,kila uzi mtu anachukulia kimakini khaa,mtazeeka mapema.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom