Akikuuliza mtu mjibu kwa mifano hai kama hauna cha kumjibu basi bora ukae kimya


kwinyo

kwinyo

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2017
Messages
282
Likes
229
Points
60
kwinyo

kwinyo

JF-Expert Member
Joined May 2, 2017
282 229 60
Akikuuliza mtu mjibu kwa mifano hai kama hauna cha kumjibu basi bora ukae kimya.

Mwaandishi mmoja wa habari alimuuliza dai mmoja wakijerumani Salah El dyn mahusiano yaliopo kati ya Uislamu na Ugaidi,

akamjibu:
> Nani alieanza vita vikuu vya dunia vya mwanzo ? Waislamu ?!
> Nani alianzisha vita vya pili vya dunia? Waislamu?!
> Nani alieuwa watu milioni 20 raia wa Australia? Waislamu ?!

> Nani alielipua kwa nyuklia ilie miji miwili ya Japan ? Waislamu ?!
> Nani aliesimamia mauwaji ya wahindi wekundu zaidi ya milioni 100 kule Marekani ya Kaskazini ? Waislamu ?!
> Na nani alieuwa zaidi ya wahindi wekundu milioni 50 Marekani Kusini ? Waislamu ?!

> Nani alewatumikisha kiasi cha watumwa milioni 180 wakiafrika na kuuwa asilimia 88% ya waafrika hao na kuwatupa bahari kubwa ya Atlantic? Waislamu ?!

Hapana hawakuwa ni waislamu !!!
Kisha akamwambia: kabla ya yote unatakiwa uitafute maana ya Ugaidi vizuri, kwani asie muislamu akifanya kosa huitwa ni kosa la kawaida ama muislamu akifanya kosa lile lile huitwa Ugaidi !!! Hivyo ni juu yako kutopima kwa mapimio ya wenzio na huko ndio utawajua vizuri ni nani hasa Magaidi.?
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
8,675
Likes
5,576
Points
280
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
8,675 5,576 280
Hapo kuna ukweli
Lakini povu rukhsa
 
Metakelfin

Metakelfin

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2017
Messages
2,335
Likes
1,919
Points
280
Metakelfin

Metakelfin

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2017
2,335 1,919 280
haya ustadh tumekuelewa
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
21,783
Likes
46,603
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
21,783 46,603 280
Ulamaa amechukizwa na mtu leo sio bure ngoja nikae kimya kama ulivyoshauri
 
Al-Watan

Al-Watan

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,999
Likes
14,237
Points
280
Al-Watan

Al-Watan

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,999 14,237 280
Dini zote zinazotisha watu kwamba wakifanya dhambi wataunguzwa moto ni dini za kigaidi.

Kitishohicho tu ni ugaidi tayari.

Na tamaduni zinazotokana na dini hizo haziwezi kukwepa ugaidi.

Zinaweza kushindana tu,nyingine zikawa zimeweka kinga dhidi ya ugaidi, nyingine zikaruhusu zaidi ugaidi.
 
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
8,797
Likes
9,197
Points
280
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
8,797 9,197 280
Dini zote zinazotisha watu kwamba wakifanya dhambi wataunguzwa moto ni dini za kigaidi.

Kitishohicho tu ni ugaidi tayari.

Na tamaduni zinazotokana na dini hizo haziwezi kukwepa ugaidi.

Zinaweza kushindana tu,nyingine zikawa zimeweka kinga dhidi ya ugaidi, nyingine zikaruhusu zaidi ugaidi.
Acha kuchangia ujinga mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,213,704
Members 462,214
Posts 28,486,814