• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Akidi inakuwaje wakati wa kupitisha miswada tukikumbuka mwongozo CYBERCRIME ACT

kuku dume

kuku dume

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
415
Points
0
kuku dume

kuku dume

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
415 0
Sikuwahi kufuatilia upitishwaji wa sheria lakini ile ya juzi nilifuatilia sababu hasa ikiwa ni kwamba mifumo ya kompyuta na data za kidigitali zinayahusu sana maisha yangu. Niliifuatilia na niliona sheria ngumu sana ikitungu. Nilichonifanya nifuatilie pia ni vile nilipata mswada, nikausoma na kwa bahati mbaya nikabakiwa na mkanganyiko.
Pamoja na marejebisho lakini Mimi ninatamani kujua jambo.
Msinicheke wala kunishangaa maana nimekwisha kuwaambia kwamba Mimi ni mgeni sana kwa sheria ingawaje naipenda sana sheria takatifu ya Mungu isiyo na mawaa(Kutoka 20:1-17, Kumbukumbu la Torati 5, 1Yohana 2:3-4).
Juzi wabunge waliniacha na utata.
Nimekuwa kiongozi kanisani kwetu na kikao hakianzi bila akidi kutimia.

Juzi kuna mbunge aliomba muongozo wa akidi tena akasema jambo lililokuwa likifanyika linayagusa maisha ya watu.
Nina wasiwasi kama nilisinzia lakini mpaka Waziri Mkuu anasimama sikusikia majibu.

Jambo hili likoje kwa anayejua?
 
F

Fedhuli

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2013
Messages
353
Points
225
F

Fedhuli

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2013
353 225
ukiamka utaelewa tu
 

Forum statistics

Threads 1,405,248
Members 531,951
Posts 34,481,828
Top