Akaunti zote za nje zimefungiwa

wakimataifa

JF-Expert Member
Nov 16, 2014
942
0
Kuna taarifa account zote za viongozi wa serikali na wanasiasa wa vyama vyote wenye account nje zimefungiwa kwa muda ili ifanyike uchunguzi.Hata wale walioweka deposit na hata wale wafanyabiashara wa ujanja ujanja.
 

CHAZA

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
7,424
2,000
kuna taarifa account zote za viongozi wa serikali na wanasiasa wa vyama vyote wenye accout nje zimefungiwa kwa muda ili ifanyike uchunguzi hata wale waliweka dipozit na hata wale wafanyabiashara wa ujanja ujanja
Namkumbuka sana Jaji Warioba katika hili. Inasikitisha mambo mazuri mengi CCM iliyakataa. Hawa watu ni ovyo kabisa. Yaan miiko yote migunu ya uongoz wameitupilia mbali.
 

Miiku

JF-Expert Member
Oct 8, 2014
3,845
2,000
Ikiwa watafanikiwa kuzifungia basi, ngoyai, chenge, pinda na akina rugemarila imekula kwao
 

JohnShaaban

JF-Expert Member
Aug 23, 2007
464
195
kuna taarifa account zote za viongozi wa serikali na wanasiasa wa vyama vyote wenye accout nje zimefungiwa kwa muda ili ifanyike uchunguzi hata wale waliweka dipozit na hata wale wafanyabiashara wa ujanja ujanja
Mamlaka ipi imefanya hivyo, hii Serikali ya maajabu ya Dunia!!?
 

IKINGO

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
1,841
2,000
Hii ni kama hadithi ya HEKAYA ZA ABUNUASI.CCM hakuna hata mmoja mwenye huo ujasiri labda kama kuna mapinduzi yamefanyika kimyakimya na uongozi wa watu wapya ndo ulioamua kufanya hivyo!!!!.
 

The hammer

JF-Expert Member
May 17, 2011
2,289
2,000
kuna taarifa account zote za viongozi wa serikali na wanasiasa wa vyama vyote wenye accout nje zimefungiwa kwa muda ili ifanyike uchunguzi hata wale waliweka dipozit na hata wale wafanyabiashara wa ujanja ujanja
Ni habari njema iwapo ni za kweli japo siziamini sana cos hujatoa chanzo chako cha habari ni kipi na hujasema ni kwa kiasi gani inaweza kuwa kweli..but let us pray for it to be TRUE
 

Tetty

JF-Expert Member
Jan 6, 2012
26,386
2,000
kuna taarifa account zote za viongozi wa serikali na wanasiasa wa vyama vyote wenye accout nje zimefungiwa kwa muda ili ifanyike uchunguzi hata wale waliweka dipozit na hata wale wafanyabiashara wa ujanja ujanja
Kama donors wameamua yawezekana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom