Ajitesa Ili Kuwatetea Papa Kasheshe huyu Mwanamke kweli anayo akili? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajitesa Ili Kuwatetea Papa Kasheshe huyu Mwanamke kweli anayo akili?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jan 30, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,996
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Mwanamke mmoja wa nchini Uingereza ili kupinga mauaji ya Papa duniani ameamua kuonyesha machungu yake kwa kujitundika mwenyewe kwenye ndoano kubwa ya kuwatundika papa.

    [TABLE="width: 724"]
    <tbody>[TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]

    [TABLE="width: 724"]
    <tbody>[TR]
    [TD][​IMG]
    [/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
     
  2. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,247
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama si bannnnge, anabwia unga!
     
  3. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,230
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Kukosa shida huko......
    Waswahili wenzagu huku jinsi tunavyotingwa na maisha humkumbuki hata ndugu yako anaishije, itakuwa!!......
     
  4. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Anawapenda mpaka kufa.
     
  5. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,116
    Likes Received: 2,087
    Trophy Points: 280
    Watu wamedata mkuu.
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,996
    Trophy Points: 280
    Wazungu hawana kitu cha kufanya kila kitu wamesha maliza sasa kazi iliyobaki ni kujaribu kujiuwa kwa njia ya taratibu mwenyewe.

    Kitu cha kawaida kwa hawa watu weupe si kitu cha kutisha Raha za maisha zikizidi unajisahau kila kitu hata kufa hufikirii wanaofikiria kufa ni watu masikini.
     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,116
    Likes Received: 2,087
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa mkuu.
     
Loading...