Tetesi: Ajira za walimu zilizoombwa mwezi wa pili

Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
47,146
Points
2,000
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
47,146 2,000
Zilikuwa siasa
 
wined

wined

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2015
Messages
2,073
Points
2,000
wined

wined

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2015
2,073 2,000
kama nafasi zilitangazwa. basi hata majina yatatangazwa kuwa tu na subira teacher mbona utafundisha tu
 
kulwamahusi

kulwamahusi

Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
39
Points
95
kulwamahusi

kulwamahusi

Member
Joined Sep 28, 2012
39 95
Ila ni takribani watu elfu 4+ kati ya elfu 91+walioomba ndo wamepata
 

Forum statistics

Threads 1,315,329
Members 505,169
Posts 31,853,655
Top