Ajira za vijana tuliosoma fani za mafuta na gesi


H

Hashimu lwenje

Member
Joined
Oct 2, 2017
Messages
77
Likes
44
Points
25
H

Hashimu lwenje

Member
Joined Oct 2, 2017
77 44 25
Ajira za vijana tuliosoma fani za mafuta na gesi

Ajira za vijana tuliosoma fani za mafuta na gesi

Wizara ya nishati tunaomba mtusaidie kutatua hili tatizo, la ajira kwa sisi vijana tulio somea fani hizi za mafuta na gesi.

Wapo vijana walio somea fani ya
uhandisi wa mafuta na gesi, wapo waliosomea kemia ya mafuta na gesi
lakini pia wapo vijana waliosomea jiolojia ya mafuta na gesi.
 
henrygees

henrygees

Senior Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
141
Likes
24
Points
35
henrygees

henrygees

Senior Member
Joined Sep 8, 2010
141 24 35
Mm nafikiri. Hili swala lilikuzwa sana tena sana. Kwa nafac ya industry hii hapa Tanzania. Mm nilifikir zilitakiwa zitangulie kwaza degree za pili za hayo mambo. Watu wenye background mbali mbali za science na engineering.Kwasababu siku zote hii sector inakuwa na burst za kila aina.Moja ya burst kubwa ni ajira zake.
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
18,822
Likes
11,160
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
18,822 11,160 280
Ajira za vijana tuliosoma fani za mafuta na gesi

Ajira za vijana tuliosoma fani za mafuta na gesi

Wizara ya nishati tunaomba mtusaidie kutatua hili tatizo, la ajira kwa sisi vijana tulio somea fani hizi za mafuta na gesi.

Wapo vijana walio somea fani ya
uhandisi wa mafuta na gesi, wapo waliosomea kemia ya mafuta na gesi
lakini pia wapo vijana waliosomea jiolojia ya mafuta na gesi.
Kwa nini msijikusanye mkaanzisha kampuni lenu la kusambaza gesi LNG?
Mkisubiri ajira mtaula wa chuya,mfumo wa ajira wa serikali ni kwamba aliepo mpaka asataafu au afe ndipo uajiriwe wewe,na kama kuna mtu ana Bcom lakini ana expirience atapelekwa kusomeshwa
 
H

Hashimu lwenje

Member
Joined
Oct 2, 2017
Messages
77
Likes
44
Points
25
H

Hashimu lwenje

Member
Joined Oct 2, 2017
77 44 25
Kwa nini msijikusanye mkaanzisha kampuni lenu la kusambaza gesi LNG?
Mkisubiri ajira mtaula wa chuya,mfumo wa ajira wa serikali ni kwamba aliepo mpaka asataafu au afe ndipo uajiriwe wewe,na kama kuna mtu ana Bcom lakini ana expirience atapelekwa kusomeshwa
Ahsante kwa ushauri mzuri
 
H

Hashimu lwenje

Member
Joined
Oct 2, 2017
Messages
77
Likes
44
Points
25
H

Hashimu lwenje

Member
Joined Oct 2, 2017
77 44 25
Mm nafikiri. Hili swala lilikuzwa sana tena sana. Kwa nafac ya industry hii hapa Tanzania. Mm nilifikir zilitakiwa zitangulie kwaza degree za pili za hayo mambo. Watu wenye background mbali mbali za science na engineering.Kwasababu siku zote hii sector inakuwa na burst za kila aina.Moja ya burst kubwa ni ajira zake.
sasa bado ninaendelea kukuzwa, bado wanaendelea kupeleka watu wakasome hizi kozi nchi za nje. Na gharama zinazo tumika ni nyingi, hapo inakuwaje,
 
H

Hashimu lwenje

Member
Joined
Oct 2, 2017
Messages
77
Likes
44
Points
25
H

Hashimu lwenje

Member
Joined Oct 2, 2017
77 44 25
Mm nafikiri. Hili swala lilikuzwa sana tena sana. Kwa nafac ya industry hii hapa Tanzania. Mm nilifikir zilitakiwa zitangulie kwaza degree za pili za hayo mambo. Watu wenye background mbali mbali za science na engineering.Kwasababu siku zote hii sector inakuwa na burst za kila aina.Moja ya burst kubwa ni ajira zake.
sasa bado linaendelea kukuzwa, bado wanaendelea kupeleka watu wakasome hizi kozi nchi za nje. Na gharama zinazo tumika ni nyingi, hapo inakuwaje,
 
callmeGhost

callmeGhost

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2016
Messages
268
Likes
633
Points
180
Age
20
callmeGhost

callmeGhost

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2016
268 633 180
Ajira za vijana tuliosoma fani za mafuta na gesi

Ajira za vijana tuliosoma fani za mafuta na gesi

Wizara ya nishati tunaomba mtusaidie kutatua hili tatizo, la ajira kwa sisi vijana tulio somea fani hizi za mafuta na gesi.

Wapo vijana walio somea fani ya
uhandisi wa mafuta na gesi, wapo waliosomea kemia ya mafuta na gesi
lakini pia wapo vijana waliosomea jiolojia ya mafuta na gesi.
Hii degree unatakiwa kuwa na connection aisee. Binafsi naona ukiwa na connection unatoboa. Kuna jirani yangu ni petroleum engineer, anapiga job Saudi Arabia. Kwanza home kwake ana Land Cruiser new model 4, Ranger Rover 2, LC Prado 2 na Rav4 new model 4. Anaenda site 3 weeks, 1 week kupumzika. Kupumzika analipiwa ticket back to Tz na kurudi. Huyu jamaa sina mazoea nae, kwanza hakai home sana. Muda mwingi kwa michepuko. Kila mchepuko ana Nyumba, akija anawaachia 1m each .

Okay enough data. In short kazi zipo nje ya Tz kwa sasa. Na ukipata utaona kawaida kuonga Range Rover Sport. Trust me, huyu mshikaji marafiki zake wote life is good. Good luck!!!

-callmeGhost
 
Hae Mo-Su

Hae Mo-Su

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
240
Likes
317
Points
80
Hae Mo-Su

Hae Mo-Su

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2017
240 317 80
Hii degree unatakiwa kuwa na connection aisee. Binafsi naona ukiwa na connection unatoboa. Kuna jirani yangu ni petroleum engineer, anapiga job Saudi Arabia. Kwanza home kwake ana Land Cruiser new model 4, Ranger Rover 2, LC Prado 2 na Rav4 new model 4. Anaenda site 3 weeks, 1 week kupumzika. Kupumzika analipiwa ticket back to Tz na kurudi. Huyu jamaa sina mazoea nae, kwanza hakai home sana. Muda mwingi kwa michepuko. Kila mchepuko ana Nyumba, akija anawaachia 1m each .

Okay enough data. In short kazi zipo nje ya Tz kwa sasa. Na ukipata utaona kawaida kuonga Range Rover Sport. Trust me, huyu mshikaji marafiki zake wote life is good. Good luck!!!

-callmeGhost
huo sasa ni umbea Nani amekuuliza yote hayo..kuhusu jirani yako huyo Acha shobo
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
9,534
Likes
4,406
Points
280
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
9,534 4,406 280
Hii degree unatakiwa kuwa na connection aisee. Binafsi naona ukiwa na connection unatoboa. Kuna jirani yangu ni petroleum engineer, anapiga job Saudi Arabia. Kwanza home kwake ana Land Cruiser new model 4, Ranger Rover 2, LC Prado 2 na Rav4 new model 4. Anaenda site 3 weeks, 1 week kupumzika. Kupumzika analipiwa ticket back to Tz na kurudi. Huyu jamaa sina mazoea nae, kwanza hakai home sana. Muda mwingi kwa michepuko. Kila mchepuko ana Nyumba, akija anawaachia 1m each .

Okay enough data. In short kazi zipo nje ya Tz kwa sasa. Na ukipata utaona kawaida kuonga Range Rover Sport. Trust me, huyu mshikaji marafiki zake wote life is good. Good luck!!!

-callmeGhost
Dah... Nashangaa sana kwanini wabongo wanafunga kamera za cctv
 
YALE

YALE

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2017
Messages
315
Likes
354
Points
80
YALE

YALE

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2017
315 354 80
Siasa mbaya sana Anza course ingine Mechanical, Electronica , Civil au Comp science you won't regret
 
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
2,772
Likes
5,010
Points
280
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
2,772 5,010 280
Bora ya mimi niliyesomea BACHELOR OF PORN IN VIAGRA MANAGEMENT AND DEATH ASSUARANCE
 
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2017
Messages
1,488
Likes
988
Points
280
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2017
1,488 988 280
Ajira za vijana tuliosoma fani za mafuta na gesi

Ajira za vijana tuliosoma fani za mafuta na gesi

Wizara ya nishati tunaomba mtusaidie kutatua hili tatizo, la ajira kwa sisi vijana tulio somea fani hizi za mafuta na gesi.

Wapo vijana walio somea fani ya
uhandisi wa mafuta na gesi, wapo waliosomea kemia ya mafuta na gesi
lakini pia wapo vijana waliosomea jiolojia ya mafuta na gesi.
Nikajua nyie watalaam na madude yenuu ajira nje nje ,,kumbe Mzee kakaza vyuma kote kote
 
henrygees

henrygees

Senior Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
141
Likes
24
Points
35
henrygees

henrygees

Senior Member
Joined Sep 8, 2010
141 24 35
sasa bado linaendelea kukuzwa, bado wanaendelea kupeleka watu wakasome hizi kozi nchi za nje. Na gharama zinazo tumika ni nyingi, hapo inakuwaje,
Kuwepo kwa watu kuendelea kusomeshwa hilo siyo tatizo. Kuwaongezea maarifa ya watanzania hilo jukumu kwa upande wa serikali na sekta nzima liko palepale.Swali ni kwamba uwwpo wa ajira unategemea na ukwekezaji mpya na ukuaji wa teknologia. Kwa tanzania kwasasa hakuna uwekezaji mkubwa ambao unachochea ongezeko la ajira. Ukienda texas utakutana wataalamu mbalimbali wa ngazi za kidunia wakiwa unemployeed ni kawaida kwa sekta hii ya mafuta na gesi.Stage ya pili Ya uzalishaji mkubwa ktk matumizi na utumiaji ndio utatugarantee ajira nyingi za jumla. Kama za viwanda vya kemikali, mbolea, liquefications nk. Ila kwasasa ni vigumu kuwa na stable employment opportunity.Kikubwa nikujaribu kuomba kazi kwenye nchi za arabia labda.
 

Forum statistics

Threads 1,215,091
Members 463,036
Posts 28,535,379